கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு (01WAPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிரா தேவேந்திரன்Aathira DevendranGrade A
அபிஜன் கஜனன்Abejan KajananGrade B
பிரணேவ் கௌசிகன்Branev KousihanGrade ASecond Prize
தனீஷ் குமார் திலீப் குமார்Daneesh Kumar Dilip KumarGrade B
இலக்கியா கோபிநாத்Ilakkiya KopinathGrade A
கிரிஷ் கோவிந்தராஜன்Krish GovindarajanGrade A
லிடியா சாமுவேல்Lydia SamuelGrade A
மேஹா சீதாராமன்Mehaa SeetharamanGrade A
நிகிலாஷ் பிரநாளன்Nihilash PranalanGrade A
பிரிதேஷ்கண்ணா மயூரதன்Pritheshkana MayurathanGrade A
ஷன்வியா சிறிசுதன்Shanviya SrisuthanGrade AThird Prize
தஜனி கிருஷ்ணமூர்த்திThajani KrishnamurthiGrade AFirst Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு - ஆண்கள் (02BWABP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருஷ் மதன்Aarush MathanGrade A
அபிஷன் குகதாஸ்Abeishan KugathasGrade B
அகரன் உமாகாந்தன்Agaren UmakanthanGrade B
டக்சயன் சசிகரன்Daksayan SasiharanGrade ASecond Prize
Jeevith PandiarajanJeevith PandiarajanGrade A
கவின் சந்திரமோகன்Kavin ChandramohanGrade A
குறளினியன் சங்கர்Kuraliniyan ShankarGrade A
மகிழன் சதிஷ் குமார்Magizhan Sathish KumarGrade A
பிரணவ் சுரேஷ்Pranav SureshGrade B
ரோகன் சண்முகராஜன்Rohan ShunmugarajanGrade A
சஜனிஷ் பிரசன்னாSajanish PrasannaGrade AThird Prize
சுஜிற் பிரதீபன்Sujit PiratheepanGrade AFirst Prize
தனீஷ் பிரநாளன்Thaneesh PranalanGrade A
திவாகர் தனரூபன்Thivaagar ThanaroobanGrade B
திக் ஷன் சுஜேஸ்Tikshan SujeshGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு - பெண்கள் (02GWABP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிரா சந்திரசேகரன்Aadhira ChandrasekaranGrade A
பவன்யாஸ்ரீ பூபதிBhavanyasree BoopathiGrade A
ஞாணிஷா சுந்தரம்Gnanisha SundaramGrade A
யுடீனா பிரதீபன்Judeena PiratheepanGrade ASecond Prize
கவிதா சுரேஷ்Kavitha SureshGrade A
மகதி அருண்குமராMahadhi ArunkumaraaGrade A
நிலீஷா செந்தூரன்Nileesha SenthuranGrade A
நித்திகா கணேஷ் பிரபுNithikha Ganesh PrabhuGrade AThird Prize
ஒலிவியா சாமுவேல்Olivia SamuelGrade A
பிறித்திகா மிதுலாகரன்Preethika MithulakaranGrade A
றூவிகா ரவிRuvika RaviGrade B
ஸ்ரீ ரெங்கநாதன்Shree RenganathanGrade A
சுவாதி பார்த்தீபன்Swate PartheepanGrade AFirst Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு - ஆண்கள் (03BWALP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஜய் வைகுந்தவாசன்Ajay VaikunthavasanGrade AThird Prize
பார்கவன் உமாகாந்தன்Bhaargavan UmakanthanGrade A
ஹரினேஷ் வெங்கடேசன்Harinesh VenkatesanGrade A
ஜஸ்வந்த் ராம் சேதுராமன்Jaswanth Ram SethuramanGrade ASecond Prize
க்ரிஷ் பழனிKrish PalaniGrade A
மகீபன் சியாமசுந்தரன்Maheban ShiyamasuntharanGrade A
மிதுன் சுஜேஷ்Mitun SujeshGrade A
சாய்ராம் ராஜேஷ்குமார்Sairam RajeshkumarGrade A
சஷ்வின் சுபகேசன்Sashwin SubakesanGrade A
சுகந்தன் சரவணகுமார்Sukanthan SaravanakumarGrade AFirst Prize
சுகேஷ் சசிSukesh SashiGrade A
தருண் பிரசன்ன குமார்Tharun Prasanna KumarGrade A
திலீபன் சுகுமார்Thileeban SukumarGrade A
ரிசாத் சாருகேசன்Tishaanth SharukesanGrade B
பிரணவ் சச்சிதானந்தன்பிரணவ் சச்சிதானந்தன்Grade A

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு - பெண்கள் (03GWALP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆத்மிகா சிவமைந்தன்Aathmikaa SivamainthanGrade A
அதிதி வித்யபிரகாஷ்Aditi VidyaprakashGrade B
பேரிஞ்ஜா விஷ்ணுராஜ்Berinja VishnurajhGrade AThird Prize
தீபதாரிணி சதிஷ்குமார்Deepatharini SathishkumarGrade A
ஹன்ச நட்சத்ரா சிந்தனை செல்வன்Hansa Natchatra Sinthanai SelvanGrade A
கனிஷ்கா பாலமுருகன்Kanishka BalamuruganGrade A
கனிஷ்கா மகேந்திரன்Kanishka MahendranGrade A
லக்சகி விமலாதிதன்Laksaki VimalathithanGrade A
லயானா கார்த்திக்Layana KarthikGrade A
மகிஷா புருஷோத்தமன்Mahizha PurusothamanGrade ASecond Prize
நித்துனா சுகுமார்Nithuna SugumarGrade A
பவ்யா தர்மராஜன்Pavya TharmarajanGrade A
சத்தி சபரிகாந்த்Satthie SabarikanthGrade A
சுவேதா சங்கரமணியன்Swetha Shankara ManianGrade A
வர்ஷிதா திலீப் குமார்Vaarshitha Dilip KumarGrade A
வைணவி சுரேஷ்Vainavi SureshGrade B
வர்ஷா முகுந்தன்Varshaa MukunthanGrade AFirst Prize
விதுசனா ஜெயந்தன்Vithusana JeyanthanGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு - ஆண்கள் (04BWAIS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அரண் பிரசாந்Aaron PrashanthGrade A
அஜய் சந்திரசேகரன்Ajay ChandrasekaranGrade A
அஜீஷ் சுதன்Ajiesh SuthanGrade A
அக்‌ஷயன் முகுந்தன்Akshayan MukunthanGrade AFirst Prize
அவினேஷ் நிதி கணேஷ் பிரபுAvinesh Nidhi Ganesh PrabhuGrade ASecond Prize
ஹர்னீஷ்ரித்திக் பூபதிHarnishrethick BoopathiGrade A
Hiresh RamamoorthyHiresh RamamoorthyGrade A
கபிலன் சீதாராமன்kabhilan seetharamanGrade A
மதூசன் முருகவேல்Mathoosan MurugavelGrade AThird Prize
மேனகன் மனோகரன்Menagan ManoharanGrade A
நிதின் சுரேஷ்Nithin SureshGrade A
பவனிஷ் பிரசன்னாPavanes PrasannaGrade A
சமரன் பாலமுருகன்Samaran BalamuruganGrade A
சந்தோஷ் பழனிSanthosh PalaniGrade A
செந்தாழன் அலங்கேஸ்வரன்Senthaalan AlankeswaranGrade A
யாழ்வேந்தன் சங்கர்Yaazhventhan ShankarGrade A
யஸ்வந்த் சுரேஷ்Yashwant SureshGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு - பெண்கள் (04GWAIS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக் ஷயா சுதன்Akshayah SuthanGrade AThird Prize
அஞ்சலினா பிரதீபன்Angelena PiratheepanGrade ASecond Prize
அனிஷ்கா நந்தகுமரன்Anishka NandakumaranGrade A
பசீலியா விக்ரர்Basilia VictorGrade A
பைரவி முருகவேள்Bhairavi MurugaverlGrade A
தாருமியா மாசிலாமணிDharumiya MasilamaniGrade A
ஜதுர்சிகா ரகுநாதன்Jathurshika RahunathanGrade A
லக்‌ஷனா ரவிந்திரநாதன்Lakshana RavindranathanGrade AFirst Prize
நர்மதா விவேகானந்தன்Narmadha VivekanandanGrade A
நிஷா கோவிந்தராஜன்Nisha GovindarajanGrade A
ராகவி ஜகந்நாதன்Ragavi JagannathanGrade A
சர்விகா சசிகரன்Sarvika SasiharanGrade A
தனுஸ்க்கா ஜெகநாதன்Thanushgga JeganathanGrade A
தாரிணி வெங்கடேசன்Tharrini VenkatesanGrade A
தேஜா ஸ்ரீ எழில் கொற்றன்Theja shri Ezhil KotranGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (05WASS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபினாஷ் ஜெயந்தன்Abinash JeyanthanGrade A
சந்தனா சுரேஷ்Chandana SureshGrade ASecond Prize
இலக்கியா சுகுமார்Elakkiaa SukumarGrade A
கோகுலன் கருணாகரன்Gogulan KarunakaranGrade ASecond Prize
ஹரி பிரசாத் முருகவேள்Hari Prasath MurugaverlGrade A
ஜனனி கிருஷ்ணமூர்த்திJanani KrishnamurthiGrade AThird Prize
கலாபன் சியாமசுந்தரன்Kalabhan ShiyamasuntharanGrade A
காவியா இளம்Kaviya IlamGrade A
நித்திலன் எழில் கொற்றன்Nithilan Ezhil KotranGrade A
நிவேதிகா மனோகரன்Nivethiha ManoharanGrade A
ரக்தி சபரிகாந்த்Rakthi SabarikanthGrade A
சஞ்ஜெய் கிருஷ்ணா சுரேஷ்Sanjay Krishnaa SureshGrade A
ஷ்ராவன் பாரதிதாசன்Shraavan BharathidasanGrade ASecond Prize
சுகிர்தன் சரவணகுமார்Sukirthan SaravanakumarGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (06WAADSS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அர்ச்சனா சரவணபெருமாள்Archana SaravanaperumalGrade AFirst Prize
மோனிகா ராஐசேகர்Monica RajasekarGrade AThird Prize
நந்தநா நவநீதக்கிருஷ்ணன்Nanthana NavaneethakrishnanGrade A
நிகிதா முரளிதரன்Nikitha MuralitharanGrade A
சர்வேஷ் சசிSarvesh SashiGrade A
சதுர்சனா கருணாகரன்Shathursana KarunakaranGrade A
தனஞ்ஜெயனி ஜெயகஜன்Thananjeyany JeyakajanGrade A
வசீகரன் சசி குமார்Vasikaran Sasi kumarGrade ASecond Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு (07WASPPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிரா தேவேந்திரன்Aathira DevendranGrade A
அபிஜன் கஜனன்Abejan KajananGrade A
பிரணேவ் கௌசிகன்Branev KousihanGrade ASecond Prize
கல்கி றமணன்Kalki RamananGrade B
கிரிஷ் கோவிந்தராஜன்Krish GovindarajanGrade ASecond Prize
லிடியா சாமுவேல்Lydia SamuelGrade B
மேஹா சீதாராமன்Mehaa SeetharamanGrade A
நிகிலாஷ் பிரநாளன்Nihilash PranalanGrade A
பிரிதேஷ்கண்ணா மயூரதன்Pritheshkana MayurathanGrade A
ஷன்வியா சிறிசுதன்Shanviya SrisuthanGrade AThird Prize
ஸ்ரீ சிவசங்கரி ஷான்Sri Shiva Shankari ShanGrade A
தஜனி கிருஷ்ணமூர்த்திThajani KrishnamurthiGrade AFirst Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (08WASPBP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
டக்சயன் சசிகரன்Daksayan SasiharanGrade AFirst Prize
யுடீனா பிரதீபன்Judeena PiratheepanGrade AThird Prize
கவிஷ் சிவசங்கர் ஷான்Kavish Siva Shankar ShanGrade A
கவிதா சுரேஷ்Kavitha SureshGrade A
குறளினியன் சங்கர்Kuraliniyan ShankarGrade A
நித்திகா கணேஷ் பிரபுNithikha Ganesh PrabhuGrade A
ஒலிவியா சாமுவேல்Olivia SamuelGrade A
பிறித்திகா மிதுலாகரன்Preethika MithulakaranGrade B
ரோகன் சண்முகராஜன்Rohan ShunmugarajanGrade B
றூவிகா ரவிRuvika RaviGrade B
சஜனிஷ் பிரசன்னாSajanish PrasannaGrade A
Sophie DavidSophie DavidGrade A
சுஜிற் பிரதீபன்Sujit PiratheepanGrade ASecond Prize
தனீஷ் பிரநாளன்Thaneesh PranalanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு - ஆண்கள் (09BWASPIP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதவ் சதிஷ்Aadhav sathishGrade A
அரண் பிரசாந்Aaron PrashanthGrade A
அகிலேஷ் ராஜன்Akhilesh RajanGrade A
அகிலேஷ் செந்தில் குமார்Akhilesh Senthil KumarGrade A
அஷ்வத் அருண்குமார்Ashwath ArunkumarGrade AFirst Prize
அவினேஷ் நிதி கணேஷ் பிரபுAvinesh Nidhi Ganesh PrabhuGrade ASecond Prize
ஜஸ்வந்த் ராம் சேதுராமன்Jaswanth Ram SethuramanGrade AThird Prize
கபிலன் சீதாராமன்kabhilan seetharamanGrade A
கிரித்தீஷ் சாயிமாதவன்Kritish SaimathavanGrade A
நிதின் சுரேஷ்Nithin SureshGrade A
பிரதாபன் நாகராஜலுPrathaban NagarajaluGrade A
சமரன் பாலமுருகன்Samaran BalamuruganGrade A
சுகந்தன் சரவணகுமார்Sukanthan SaravanakumarGrade A
தருண் பிரசன்ன குமார்Tharun Prasanna KumarGrade A
யாழ்வேந்தன் சங்கர்Yaazhventhan ShankarGrade AFirst Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு - பெண்கள் (09GWASPIP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஞ்சலினா பிரதீபன்Angelena PiratheepanGrade ASecond Prize
அனிஷ்கா நந்தகுமரன்Anishka NandakumaranGrade A
தர்ஷினி முரளிகிருஷ்ணன்Darshini MuralikrishnanGrade A
ஜதுர்சிகா ரகுநாதன்Jathurshika RahunathanGrade ASecond Prize
கனிஷ்கா மகேந்திரன்Kanishka MahendranGrade A
லக்‌ஷனா ரவிந்திரநாதன்Lakshana RavindranathanGrade AThird Prize
மகிஷா புருஷோத்தமன்Mahizha PurusothamanGrade A
நிஷா கோவிந்தராஜன்Nisha GovindarajanGrade A
நித்துனா சுகுமார்Nithuna SugumarGrade A
பவ்யா தர்மராஜன்Pavya TharmarajanGrade A
தேஜா ஸ்ரீ எழில் கொற்றன்Theja shri Ezhil KotranGrade A
வைணவி சுரேஷ்Vainavi SureshGrade A
வர்னிகா சங்கர்Varnika SankarGrade A
வர்ஷா முகுந்தன்Varshaa MukunthanGrade AFirst Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (10WASPADSP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஐனேஷ்கண்ணா மயூரதன்Ayneschkanna MayurathanGrade A
சந்தனா சுரேஷ்Chandana SureshGrade AFirst Prize
இலக்கியா சுகுமார்Elakkiaa SukumarGrade A
நந்திதா நவநீதக்கிருஷ்ணன்Nanthethaa NavaneethakrishnanGrade A
நித்திலன் எழில் கொற்றன்Nithilan Ezhil KotranGrade ASecond Prize
சஜித் விமலாதிதன்Sajith VimalathithanGrade A
Sandra DavidSandra DavidGrade A
ஷமிதா பிரதீபன்Shamitha PiratheepanGrade AThird Prize
ஷ்ராவன் பாரதிதாசன்Shraavan BharathidasanGrade A
சித்தார்த் ராஜன்Siddharth RajanGrade A
சுகிர்தன் சரவணகுமார்Sukirthan SaravanakumarGrade A
வசீகரன் சசி குமார்Vasikaran Sasi kumarGrade AFirst Prize

விசேட முன்னேற்பாடற்ற பேச்சுப் போட்டி - அதிஇளைஞர் பிரிவு (11WASpYImS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
டிலானி கருணாகரன்Dilani KarunakaranGrade AFirst Prize
கவின் இளம்Kawin IlamGrade ASecond Prize