வினாடி வினாப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSQ)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade AFirst Prize
பவதாரணி காளிராசாBavadharani KalirasaGrade AFirst Prize
மகேஷ் நமசிவாயம்Mahesh NamasivayamGrade ASecond Prize
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade ASecond Prize
நிதர்ஷன் கோவிந்தசாமிNidarshan GovindasamyGrade ASecond Prize
சஜதி சந்திரகுமார்Sajathi ChanthirakumarGrade AFirst Prize
சுவாதி சுந்தரமோகன் Suvaathy SuntharamohanGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்)- இறுதி (AdSS-Boys-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரணன் மதியழகன்Aaranan MathiyalaganGrade A
அபிஜித் சுதாகரன்Abhijit SudakaranGrade C
ஆதித்யா ரகுபதிAditya RagupathiGrade A
அரவிந்த் சத்யநாராயணன்Aravind SathyanarayananGrade ASecond Prize
அறிவுக்குமரன் தயாளன்Arivukumaran ThayalanGrade A
அஷ்வின் சசிகரன்Asvin SasikaranGrade B
பிரம்மாஷன் கஜேந்திராBrammashan KajendraGrade B
கஜானனன் சாய்ஈசன்Gajananan SaieasanGrade AFirst Prize
ஜேமி ரிகாஷ் சாய்பிரகாஷ்Jamie Rikash SaiprakashGrade B
ஜஸ்வின் இராமச்சந்திரன்Juswin RamachandranGrade A
கவின் ரஜேஷ்குமார்Kavvin RajeshkumarGrade A
லிலோசன் புவிதரன் Lilosan PuvitharanGrade B
மகேஷ் நமசிவாயம்Mahesh NamasivayamGrade A
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade AThird Prize
நரேன் நெடுமாறன்Narren NedumaranGrade A
நீல் முரளிதரன்Neil MurallidaranGrade B
நிவேதன் நகுலதேவாNivethan NakuladevaGrade B
பவன்கல்யாண் கிருஷ்ணமூர்த்திPavankalyan KrishnamurthyGrade B
இராம்ஜி சங்கர்Ramji ShankarGrade B
சந்தோஸ் வரதராஜாSanthos VaratharajahGrade B
சதுக்‌ஷன் இரவீந்திராShathukshan RavinthiraGrade B
சுகநயன் பிரதீபன்Suhanayan PiratheepanGrade A
யுவலக்‌ஷயன் கண்ணன்Yuwaluxshayan KannanGrade A

பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்)- இறுதி (AdSS-Girls-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்‌ஷயா கஜேந்திராAkshaya KajendraGrade B
அம்ரித்தா ராமசந்திரன்Amritha RamachandranGrade A
அனன்யா சந்திரசேகரன்Ananya ChandrasekaranGrade A
டென்சி ஆனந்தராஜ்Densi AnnantharajGrade B
கியுட்ஷா கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kiyudsa Christian RajkumarGrade B
நர்மதா நகுலதேவாNarmatha NakuladevaGrade A
நித்திகா மனுNitika ManuGrade A
பிரஹவி தயதீஸ்வருன்Peirahkavei TaiyatesvarunGrade A
பூரணி சங்கர்Pooranii SankarGrade B
பிரசாந்தி சத்தியமூர்த்திPrasanthy SathiyamurthyGrade B
பிரசித்தா பிரதாபன்Prasitha PrathabanGrade A
சமுத்திரா பத்மசிறிSamudra PathmasiriGrade A
சஞ்ஜிதா பிறிந்தன்Sanjietha PrinthanGrade B
ஷரணி கௌரீதரன்Sharane GowritharanGrade ASecond Prize
சர்மிகா மனோகரன்Sharmika ManoharanGrade B
ஷாணிக்கா சிவானந்தன்Sharnica SivananthanGrade AThird Prize
சாருகா சிவசுதன்Sharuka SivasuthanGrade A
சுரபி தர்மசீலன்Surabhi TharmaseelanGrade B
சுருதி தர்மசீலன் Suruthi TharmaseelanGrade B
சுவினிதா பிறிந்தன்Suwieneetha PrinthanGrade C
சுவாதி தர்மசீலன் Swathi TharmaseelanGrade B
தரிணி உருத்திரன்Tharinie UruththiranGrade B
துஷானா பகீரதன்Thusana PakeerathanGrade A
திரிஷா ஜெயப்பிரகாஷ்Trisha JeyapragasGrade B
வினுசாகினி இராஜராஜன்Vinusakini RajarajanGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-1 (AdSV-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அரவிந்த் சத்யநாராயணன்Aravind SathyanarayananGrade A
அறிவுக்குமரன் தயாளன்Arivukumaran ThayalanGrade A
ஹரிஸ் டிமோன் அழகேசன்Harish Timon AlagesanGrade ASecond Prize
ஜேமி ரிகாஷ் சாய்பிரகாஷ்Jamie Rikash SaiprakashGrade B
ஜனகன் சிவஞானசுந்தரம்Janakan SivagnanasundaramGrade B
ஜனனன் இராமச்சந்திரன்Jananan RamachanthranGrade B
கவின் ரஜேஷ்குமார்Kavvin RajeshkumarGrade A
லிலோசன் புவிதரன் Lilosan PuvitharanGrade B
மகேஷ் நமசிவாயம்Mahesh NamasivayamGrade ASecond Prize
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade AFirst Prize
நிவேதன் நகுலதேவாNivethan NakuladevaGrade B
சதுக்‌ஷன் இரவீந்திராShathukshan RavinthiraGrade B
சுகநயன் பிரதீபன்Suhanayan PiratheepanGrade B
யுவலக்‌ஷயன் கண்ணன்Yuwaluxshayan KannanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-2 (AdSV-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரணன் மதியழகன்Aaranan MathiyalaganGrade ASecond Prize
ஆதித்யா ரகுபதிAditya RagupathiGrade AFirst Prize
ஆராதிகன் தனபாலசிங்கம்Arathigan ThanabalasingamGrade A
அஷ்வின் சசிகரன்Asvin SasikaranGrade B
ஜஸ்வின் இராமச்சந்திரன்Juswin RamachandranGrade C
கவின் சத்தியசுதன்Kaavin SathiyasuthanGrade B
கஜின்ந்தன் பரமேஸ்வரன்Kajinthan ParameswaranGrade C
லக்‌ஷிராம் கிரிதரன்Luxiraam KiritharanGrade B
மதுஷன் மதியழகன்Madhushan MathiyalaganGrade A
நரேன் நெடுமாறன்Narren NedumaranGrade AThird Prize
நீல் முரளிதரன்Neil MurallidaranGrade A
பிரதீப் லோகேஸ்வரன்Pratheep LogeswaranGrade C
ரமணன் திருத்திகரன்Ramanan ThiruthikaranGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (AdSV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பெசிலா ஜேன் அக்வின் சுரேஷ்Basila Jane Akvin SureshGrade B
பிரசித்தா பிரதாபன்Prasitha PrathabanGrade A
பிரவீணா சுரேஷ்குமார்Praveena SureshkumarGrade AFirst Prize
சமுத்திரா பத்மசிறிSamudra PathmasiriGrade B
சஞ்சிகா ஜெயந்தன்Sanchika JeyanthanGrade A
ஷரணி கௌரீதரன்Sharane GowritharanGrade A
சர்மிகா மனோகரன்Sharmika ManoharanGrade B
சாருகா சிவசுதன்Sharuka SivasuthanGrade ASecond Prize
ஸ்மிரிடி அமர்நாத்Smriti AmarnathGrade B
சுவினிதா பிறிந்தன்Suwieneetha PrinthanGrade B
தரிணி உருத்திரன்Tharinie UruththiranGrade B
துஷானா பகீரதன்Thusana PakeerathanGrade AThird Prize
திரிஷா ஜெயப்பிரகாஷ்Trisha JeyapragasGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (AdSV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பவதாரணி காளிராசாBavadharani KalirasaGrade AThird Prize
நர்மதா நகுலதேவாNarmatha NakuladevaGrade A
நித்திகா மனுNitika ManuGrade B
சஞ்ஜிதா பிறிந்தன்Sanjietha PrinthanGrade A
ஷாணிக்கா சிவானந்தன்Sharnica SivananthanGrade ASecond Prize
சுரபி தர்மசீலன்Surabhi TharmaseelanGrade B
சுரேக்கா ஆனந்தராஜ்Sureka AnnantharajGrade B
சுருதி தர்மசீலன் Suruthi TharmaseelanGrade C
சுவாதி தர்மசீலன் Swathi TharmaseelanGrade C
வினுசாகினி இராஜராஜன்Vinusakini RajarajanGrade AFirst Prize
வினுஷா சோதிநாதன்Vinusha SothinathanGrade A
விதுஷா துஷ்யந்தன்Vithushaa ThushyanthanGrade AThird Prize
யுவேக்கா விக்னேஸ்வரன்Yuveka VickneswaranGrade B

எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரணன் மதியழகன்Aaranan MathiyalaganGrade B
அம்ரித்தா ராமசந்திரன்Amritha RamachandranGrade A
ஆராதிகன் தனபாலசிங்கம்Arathigan ThanabalasingamGrade B
அரவிந்த் சத்யநாராயணன்Aravind SathyanarayananGrade A
அஷ்வின் சசிகரன்Asvin SasikaranGrade B
பவதாரணி காளிராசாBavadharani KalirasaGrade A
டென்சி ஆனந்தராஜ்Densi AnnantharajGrade C
ஹரிஸ் டிமோன் அழகேசன்Harish Timon AlagesanGrade B
ஜஸ்வின் இராமச்சந்திரன்Juswin RamachandranGrade C
கவின் ரஜேஷ்குமார்Kavvin RajeshkumarGrade B
கியுட்ஷா கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kiyudsa Christian RajkumarGrade B
லக்‌ஷிராம் கிரிதரன்Luxiraam KiritharanGrade A
மகேஷ் நமசிவாயம்Mahesh NamasivayamGrade B
மதுசன் லக்ஸ்மன்Mathusan LakshmanParticipated
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade ASecond Prize
நர்மதா நகுலதேவாNarmatha NakuladevaGrade A
நிவேதிதா தனஞ்சயன்Nivethitha ThananchayanParticipated
பிரசித்தா பிரதாபன்Prasitha PrathabanGrade B
பிரதீப் லோகேஸ்வரன்Pratheep LogeswaranParticipated
சச்சிதா டினேஷ்Sachitha DinesshGrade B
சஜதி சந்திரகுமார்Sajathi ChanthirakumarGrade A
சமுத்திரா பத்மசிறிSamudra PathmasiriGrade A
சஞ்சிகா ஜெயந்தன்Sanchika JeyanthanGrade A
ஷரணி கௌரீதரன்Sharane GowritharanGrade A
சர்மிகா மனோகரன்Sharmika ManoharanGrade B
ஷாணிக்கா சிவானந்தன்Sharnica SivananthanGrade AThird Prize
சாருகா சிவசுதன்Sharuka SivasuthanGrade A
ஷவின் ரவேஷ் சிவபாலசீலன்Shavin Ravesh SivabalaseelanParticipated
சுகநயன் பிரதீபன்Suhanayan PiratheepanGrade B
சுரபி தர்மசீலன்Surabhi TharmaseelanParticipated
சுரேக்கா ஆனந்தராஜ்Sureka AnnantharajGrade A
சுருதி தர்மசீலன் Suruthi TharmaseelanGrade C
சுவாதி தர்மசீலன் Swathi TharmaseelanGrade C
துஷானா பகீரதன்Thusana PakeerathanGrade B
வேணிலா சுதர்சன்Venilaa SutharsanGrade A
வினுசாகினி இராஜராஜன்Vinusakini RajarajanGrade AFirst Prize
விதுஜா விஜயகுமார்Vithuja VijayakumarGrade B
விதுஷா துஷ்யந்தன்Vithushaa ThushyanthanGrade B
யுவலக்‌ஷயன் கண்ணன்Yuwaluxshayan KannanGrade B

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிநந்தன் சந்திரன்Abhinandan ChandranGrade B
ஆகாஷ் சுரேஷ்Ahash SureshParticipated
அலன் திவ்வியராஜாAlan J ThiviarajahGrade A
அறிவுக்குமரன் தயாளன்Arivukumaran ThayalanGrade A
அர்ஜூன் ஸ்ரீநிவாசன்Arjun SrinivasanGrade B
பெசிலா ஜேன் அக்வின் சுரேஷ்Basila Jane Akvin SureshGrade B
இலக்கியன் இளங்கோElakian ElangoGrade ASecond Prize
கெளதம் அரவிந்தன்Gautham AravinthanGrade C
ஜேமி ரிகாஷ் சாய்பிரகாஷ்Jamie Rikash SaiprakashGrade A
ஜனனன் இராமச்சந்திரன்Jananan RamachanthranGrade C
ஜனனி முரளிJanani MuraliGrade C
லிலோசன் புவிதரன் Lilosan PuvitharanGrade C
நீல் முரளிதரன்Neil MurallidaranGrade A
நித்திகா மனுNitika ManuGrade B
நிவேதன் நகுலதேவாNivethan NakuladevaGrade C
பிரவீணா சுரேஷ்குமார்Praveena SureshkumarGrade B
ராகவ் பிரமேந்திரன்Ragav BramendranGrade A
ரமணன் திருத்திகரன்Ramanan ThiruthikaranGrade C
ரேஷ்மி மரகத ஐயப்பன்Reshmi Maragatha IyyappanGrade AFirst Prize
சந்தோஸ் வரதராஜாSanthos VaratharajahGrade C
சேரன் பரதன்Seran ParathanGrade C
சியான் உதயணன் Shiyaan UthayananGrade B
சிந்துஜன் அகிலஈஸ்வரன்Sinthujan AhilaeswaranGrade AThird Prize
திரிஷா ஜெயப்பிரகாஷ்Trisha JeyapragasGrade B
வினுஷா சோதிநாதன்Vinusha SothinathanGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (BP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருசன் சுதர்சன்Aarushan SudharsanGrade A
ஆயுஷ் செளசாங்கன்Aayush ChawchanganGrade AThird Prize
அகரன் அனுரகுமரன்Aharan AnurakumaranGrade A
அக்‌ஷயன் பகீரதன்Akshayan PakeerathanGrade ASecond Prize
அரன் கேதாரசர்மாAran KetharasarmaGrade A
அஷ்வின் சுரேந்திரன்Ashwin SurenthiranGrade AThird Prize
பானுஷன் இராசகுமார்Baanushan RasakumarGrade B
ஹஸ்னிஹன் ஐங்கரன்Hasnehan AingaranGrade B
கவிஷன் மகேந்திரன்Kavishan MahenthiranGrade C
கேஷவ் கிர்ஷான்Keayshav KrishanGrade B
கேசிகன் சுதாகரன்Kesigan SuthakaranGrade AFirst Prize
மாஞ்சயன் ஜெகநாதன்Maanchayan JeganathanGrade C
ராகுல் பாலாஜிRahool BalajiGrade B
ரிதிஷ் சுதாகரன்Ridhish SuthagaranGrade A
தமன் இன்பகரன் Thaman InbakaranGrade A
விதுஷன் சுந்தரமோகன்Vithushan SuntharamohanGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (BP-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிஷா சிவகாந்தன்Aatheesha SivakanthanGrade ASecond Prize
ஆதிரை சுகிந்தன்Aathirai SuhinthanGrade B
அன்ரியா ஜெகதீஸ்Andrea JegadeeshGrade B
அதிரா சரவணக்குமார்Athira SaravanakumarGrade AThird Prize
ஹனிஷி லோகேஷ்Hanhishi LogeshGrade A
லொலிட்டா பாத்லெட்Lolitta BarthloteGrade AFirst Prize
நேயா சுந்தர்Neya SundharGrade C
சுவேதா விபீஷணன்Swetha VipieshananGrade A
துஷானி சிவகணேசன்Thushani SivaganeshanGrade B
வன்ஷிகா முத்தரசுVanshika MutharasuGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (BP-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி ரமேஸ்Aarabi RameshGrade C
ஆர்த்தி தினேஸ்Aarthi ThineshGrade B
அபிநயா அம்பிகைபாலன்Abinaya AmbikaibalanGrade AFirst Prize
டாஷா குமார்Dasha KumarGrade B
இஷானா கமலகீதன்Eshana KamalageethanGrade C
றியா புஸ்பராசாRiya PushparasaGrade ASecond Prize
சஷ்விகா ஆதீசன்Sashvika AatheesanGrade AThird Prize
ஷாஜானா காண்டீபன்Shajana KandeebanGrade A
விவியனா தனேசன்Vivijana ThanesanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-1 (BV-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருஷ் ஜெறான்மெல்டன்Aarush JeranmeldanGrade ASecond Prize
அப்சரன் சிவநேசன்Apsaran SivanesanGrade B
அருண்மொழி பாலமுருகன்Arunnmozhi BalamurukanGrade B
அவினேஸ் சசிதரன்Avinesh SasitharanGrade A
ஜீவராஜ் வேலாயுதப்பெருமான்Jeevaraj VelayuthaperumanGrade B
கார்த்திகன் கலைச்செல்வன்Kaarthekan KalaichelvanGrade B
மிர்னேஷ் வெங்கட்Mirnesh VengatGrade AThird Prize
பரிவன் மயூரன்Parivan MayuranGrade B
ஷனோஷ் வினோதரன்Shanosh VinotharanGrade AFirst Prize
ஷிரவின் சுதர்சன்Shiravin SutharsanGrade B
தர்வின் பரந்தாமன்Tharvin ParanthamanGrade B
யுத்ரன் ராஜாYuthran RajahGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-2 (BV-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆயுஷ் செளசாங்கன்Aayush ChawchanganGrade A
அக்‌ஷயன் பகீரதன்Akshayan PakeerathanGrade A
அரன் கேதாரசர்மாAran KetharasarmaGrade A
அஷ்வின் சுரேந்திரன்Ashwin SurenthiranGrade A
ஹஸ்னிஹன் ஐங்கரன்Hasnehan AingaranGrade B
கவிஷன் மகேந்திரன்Kavishan MahenthiranGrade B
கேஷவ் கிர்ஷான்Keayshav KrishanGrade AFirst Prize
கேசிகன் சுதாகரன்Kesigan SuthakaranGrade ASecond Prize
மாஞ்சயன் ஜெகநாதன்Maanchayan JeganathanGrade A
ராகுல் பாலாஜிRahool BalajiGrade AThird Prize
தமன் இன்பகரன் Thaman InbakaranGrade A
விதுஷன் சுந்தரமோகன்Vithushan SuntharamohanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (BV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அட்சரா தில்லைநடராசாAkshara ThillainadarajahGrade ASecond Prize
அதிரா திவாகரன்Athiraa ThivaharanGrade A
கிருஸ்ணி வினோபாஜிKrissny VinobajeGrade A
மாவிகா பாலச்சந்திரன்Marvika BalachandranGrade AThird Prize
பவிர்னா மயூரன்Pavirna MayuranGrade AThird Prize
சமீரா பிரசாத்Shameera PirasathGrade AFirst Prize
ஷாத்விகா ஸ்ரீஸ்கந்தபாலன்Shathveka SriskanthabalanGrade C
ஸ்மித்ரா அமர்நாத்Smithra AmarnathGrade B
சுவஸ்தி சுதர்சன்Suvassti SutharsanGrade B
தான்யா தேவபாலன்Thanya ThevabalanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (BV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆர்த்தி தினேஸ்Aarthi ThineshGrade A
ஆதிஷா சிவகாந்தன்Aatheesha SivakanthanGrade A
ஆதிரை சுகிந்தன்Aathirai SuhinthanGrade A
அபிநயா அம்பிகைபாலன்Abinaya AmbikaibalanGrade A
அபினிஷா ஜெயராஜன்Abinisha JeyarajanGrade A
அதிரா சரவணக்குமார்Athira SaravanakumarGrade AThird Prize
டாஷா குமார்Dasha KumarGrade A
ஹனிஷி லோகேஷ்Hanhishi LogeshGrade A
லொலிட்டா பாத்லெட்Lolitta BarthloteGrade A
றியா புஸ்பராசாRiya PushparasaGrade AFirst Prize
சஷ்விகா ஆதீசன்Sashvika AatheesanGrade B
ஷாஜானா காண்டீபன்Shajana KandeebanGrade A
சுவேதா விபீஷணன்Swetha VipieshananGrade ASecond Prize
துஷானி சிவகணேசன்Thushani SivaganeshanGrade A
விவியனா தனேசன்Vivijana ThanesanGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- இறுதி (IS-Boys-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபராஜ் கருணாதாசன்Abaraj KarunathasanGrade B
அபிலாஷ் சுரேந்திரன்Abilash SurenthiranGrade B
அங்கயன் மயூரன்Angayan MayooranGrade A
அனிருத் ஐயர் பாலசுப்பிரமணியம்Anirudh Iyer BalasubramaniamGrade A
அருசன் உதயகுமார்Arusan UthayakumarGrade B
பபிஷன் சுதாகரன்Babishan SuthakaranGrade A
தர்சன் முரளிDharshan MuraliGrade B
திவா விவேகானந்தன்Dhiva VivehananthanGrade A
ஹரி பழனியப்பன்Hari PalaniappanGrade A
ஹரிகேஷ் தேவராசாHarikesh ThevarasaGrade B
கவின் பவானந்தகுமார்Kavin BhavananthakumarGrade B
கிர்த்திக் இராமச்சந்திரன்Kirthik RamachandranGrade A
கிருஷ்ணா சங்கர்Krishna ShankarGrade A
நமிஷ் தேவராசாNamish ThevarasaGrade A
நிஷித் ராஜன்பாபுNishith RajanbabuGrade AFirst Prize
பிரவீன் நேமிநாதன்Praveen NeminathanGrade A
ரக்‌ஷன் நந்தகுமரன் Rakshan NanthakumaranGrade C
சபரீசன் முகுந்தன்Sabareshan MuhunthanGrade A
சைலயன் சுரேந்திரன்Sailajan SurenthiranGrade C
சஞ்ஜே பார்த்தீபன்Sanchay ParthibanGrade A
சரின்ராம் கிரிதரன்Sarenraam KiritharanGrade B
ஸ்ரீராம் விஸ்வரூபஸ்ரீசங்கர்Sriram VishwaroobasrisangarGrade B
திலக்‌ஷன் சசிதரன்Thilaxsan SasitharanGrade B
உதேஷ் அனுஷன்Uthesh AnushanGrade B
விதுஜன் சிவசுதன்Vidhujan SivasuthanGrade AThird Prize
விதுசன் தவநேசன்Vidusan ThavanesanGrade B
வினித் தனேசன்Vinith ThanesanGrade C
வினுஜன் பிரபாகரன்Vinujan PirapakaranGrade ASecond Prize
யுகராஜன் இராசராசன்Yuharajan RajarajanGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்)- இறுதி (IS-Girls-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி திருமாவளவன்Aarabi ThirumavalavanGrade A
ஆர்த்தி சதானந்தகுமார்Aarthy SathanandakumarGrade C
அபிநயா நெடுமாறன்Abbinayaa NedumaranGrade B
அபிரா அகிலஈஸ்வரன்Abitaa AhilaeswaranGrade A
அபூர்வா அனுரகுமரன்Aburva AnurakumaranGrade B
அலானா சில்வெஸ்டர்Alana SylvesterGrade B
அமீலியா கரீம்Amelia KareemGrade C
அனிஷா காண்டீபன்Anesha GhandeepanGrade B
அஞ்ஜனா கஜேந்திரன்Anjanna KajendranGrade ASecond Prize
அஸ்விதா டினேஷ்Ashvitha DinesshGrade A
அத்விகா கமலகீதன்Athvika KamalageethanGrade B
காசினி கவிதாசன்Hashini KavithasanGrade C
இனியா இன்பகரன்Iniya InbakaranGrade B
ஜனுஷா ஜெயப்பிரகாஷ் Janusha JeyapragasGrade A
கேஷிதா இராசகுமார்Kaesitha RasakumarGrade C
காத்யாயினி நீலவண்ணன்Kathjajini NeelavannanGrade A
காவ்யா செல்வரூபன்Kavya SelvarubanGrade AFirst Prize
மதுரா மோகனராஜாMathura MohanarajaGrade B
மதுஷா கிருபாகரன்Mathushaa KirupakaranGrade C
மிதுஷா கிருபாகரன்Mithushaa KirupakaranGrade C
நேஹா ரவி ஷங்கர்Neha Ravi ShankarGrade B
நியந்திரி விஜேகுமரன்Nianthri VijekumaranGrade A
நிவேதிக்கா நகுலதேவாNivethikka NakuladevaGrade C
பிரகன்யா லோகச்சந்திரன்Praganya LogachandranGrade B
ரிஷாரினி புவனேஸ்வரன்Risharini PuvaneswaranGrade B
ரொபினா புஸ்பராசாRobina PushparasaGrade B
சஹானா சுரேஷ்குமார்Sahana SureshkumarGrade A
ஷஹானி கௌரீதரன்Shahani GowritharanGrade AThird Prize
சாயினா குணாளன்Shaina KunalanGrade B
சுபிக்‌ஷா பிரபாகரன்Subikshaa PirapagaranGrade A
சுரபிகா சுஜீந்திரன்Surapiga SujeendranGrade A
திலுஜா காளிராசாThiluja KalirasaGrade A
திவிசா குமாரதேவன்Thivisa KumarathevanGrade B
விகாசினி முருகானந்தாVigashni MuruganandaGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-1 (IV-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அநிருத் த ராஜ்குமார்Anerudd D RajkumarGrade B
அனுராம் கதிர்காமராஜாAnuram KathirgamarajahGrade AThird Prize
ஹரிகேஷ் தேவராசாHarikesh ThevarasaGrade B
கைலாஷ் நமசிவாயம்Kailaash NamasivayamGrade B
கரிஸ் ஜெகன்Karish JeganGrade A
காவியன் குமரேஸ்வரன்Kaviyan KumareswaranGrade C
கிர்த்திக் இராமச்சந்திரன்Kirthik RamachandranGrade A
நிஷித் ராஜன்பாபுNishith RajanbabuGrade AFirst Prize
சபரீசன் முகுந்தன்Sabareshan MuhunthanGrade ASecond Prize
சைலயன் சுரேந்திரன்Sailajan SurenthiranGrade A
சாருஜன் சுதர்சன்Sarujan SutharsanGrade A
சாகித்தியன் சுதர்சன்Shakiththiyan SudharsanGrade B
ஸ்ரீராம் விஸ்வரூபஸ்ரீசங்கர்Sriram VishwaroobasrisangarGrade A
உதேஷ் அனுஷன்Uthesh AnushanGrade B
வினித் தனேசன்Vinith ThanesanGrade A
விசாகன் திருத்திகரன்Visakan ThiruthikaranGrade A
யுகராஜன் இராசராசன்Yuharajan RajarajanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-2 (IV-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிலாஷ் சுரேந்திரன்Abilash SurenthiranGrade B
அருசன் உதயகுமார்Arusan UthayakumarGrade B
பபிஷன் சுதாகரன்Babishan SuthakaranGrade A
தர்சன் முரளிDharshan MuraliGrade A
திவா விவேகானந்தன்Dhiva VivehananthanGrade A
ஹரிஷாந் மகதீஸ்வரன்Harishanth MagatheeswaranGrade B
கபிலன் சுதர்சன்Kabilan SutharsanGrade A
கபீசன் விபீஷணன்Kabisan VipieshananGrade B
கவின் பவானந்தகுமார்Kavin BhavananthakumarGrade B
நமிஷ் தேவராசாNamish ThevarasaGrade AThird Prize
பிரவீன் நேமிநாதன்Praveen NeminathanGrade ASecond Prize
ரக்‌ஷன் நந்தகுமரன் Rakshan NanthakumaranGrade B
ரிஷி விக்னேஸ்வரன்Rishy VickneswaranGrade A
சந்தோஷ் அனுரதன் Santosh AnurathanGrade B
சரின்ராம் கிரிதரன்Sarenraam KiritharanGrade B
திலக்‌ஷன் சசிதரன்Thilaxsan SasitharanGrade B
விதுஜன் சிவசுதன்Vidhujan SivasuthanGrade A
விதுசன் தவநேசன்Vidusan ThavanesanGrade A
வினுஜன் பிரபாகரன்Vinujan PirapakaranGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (IV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி திருமாவளவன்Aarabi ThirumavalavanGrade B
ஆர்த்தி சதானந்தகுமார்Aarthy SathanandakumarGrade B
அபிநயா நெடுமாறன்Abbinayaa NedumaranGrade A
அலானா சில்வெஸ்டர்Alana SylvesterGrade B
அனன்யா ராகவன்Ananya RagavanGrade B
அனன்யா ரகுபதிAnanya RagupathiGrade A
அஞ்ஜனா கஜேந்திரன்Anjanna KajendranGrade A
டேனி ஜெனட் அக்வின் சுரேஷ்Dani Jeanette Akvin SureshGrade B
இனியா இன்பகரன்Iniya InbakaranGrade A
மதுஷா கிருபாகரன்Mathushaa KirupakaranGrade B
நிவேதிக்கா நகுலதேவாNivethikka NakuladevaGrade B
பிரகன்யா லோகச்சந்திரன்Praganya LogachandranGrade A
ரொபினா புஸ்பராசாRobina PushparasaGrade A
சஹானா சுரேஷ்குமார்Sahana SureshkumarGrade AFirst Prize
ஸ்ரீஜக்‌ஷியா ஸ்ரீரஞ்சன்Srijakshiya SriranjanGrade A
சுபிக்‌ஷா பிரபாகரன்Subikshaa PirapagaranGrade ASecond Prize
சுரபிகா சுஜீந்திரன்Surapiga SujeendranGrade AThird Prize
விகாசினி முருகானந்தாVigashni MuruganandaGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (IV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிரா அகிலஈஸ்வரன்Abitaa AhilaeswaranGrade A
அபூர்வா அனுரகுமரன்Aburva AnurakumaranGrade A
அனுஷ்கா தயதீஸ்வருன்Annuska TaiyatesvarunGrade A
அஸ்விதா டினேஷ்Ashvitha DinesshGrade AThird Prize
ஹரினி திவாகர்Harini ThivakarGrade A
ஜனுஷா ஜெயப்பிரகாஷ் Janusha JeyapragasGrade A
கஸ்மியா ஜனகன்Kasmia JanaganGrade A
காத்யாயினி நீலவண்ணன்Kathjajini NeelavannanGrade A
மதுரா மோகனராஜாMathura MohanarajaGrade AFirst Prize
மிதுஷா கிருபாகரன்Mithushaa KirupakaranGrade B
நியந்திரி விஜேகுமரன்Nianthri VijekumaranGrade A
ரிஷாரினி புவனேஸ்வரன்Risharini PuvaneswaranGrade A
சாதனா சேயோன்Saadana SeyonGrade A
சகானா சேயோன்Sahana SeyonGrade B
சஹானா கிருஷ்ணகுமார்Shahana KrishnakumarGrade A
ஷஹானி கௌரீதரன்Shahani GowritharanGrade ASecond Prize
சாயினா குணாளன்Shaina KunalanGrade A
ஷயா ராஜாShaya RajahGrade B
திவிசா குமாரதேவன்Thivisa KumarathevanGrade B
விதுஷிகா விஜயகுமார்Vithusigaa VijayakumarGrade B

எழுத்தறிவுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (IW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி திருமாவளவன்Aarabi ThirumavalavanGrade A
அபூர்வா அனுரகுமரன்Aburva AnurakumaranGrade C
அனன்யா ராகவன்Ananya RagavanParticipated
அங்கயன் மயூரன்Angayan MayooranGrade A
அனுராம் கதிர்காமராஜாAnuram KathirgamarajahGrade C
அருசன் உதயகுமார்Arusan UthayakumarGrade A
அத்விகா கமலகீதன்Athvika KamalageethanGrade C
திவா விவேகானந்தன்Dhiva VivehananthanGrade A
ஹரிஷாந் மகதீஸ்வரன்Harishanth MagatheeswaranGrade C
ஜொயல் றொபின்சன்Joel RobinsonParticipated
கபிலன் சுதர்சன்Kabilan SutharsanGrade C
கஸ்மியா ஜனகன்Kasmia JanaganGrade B
காவ்யா செல்வரூபன்Kavya SelvarubanGrade AFirst Prize
அய்டன் யூலியஸ் றிச்மன் Layden Julieas RichmanParticipated
நமிஷ் தேவராசாNamish ThevarasaGrade C
நிவேதிக்கா நகுலதேவாNivethikka NakuladevaParticipated
சைலயன் சுரேந்திரன்Sailajan SurenthiranParticipated
சரின்ராம் கிரிதரன்Sarenraam KiritharanGrade B
ஷஹானி கௌரீதரன்Shahani GowritharanGrade AThird Prize
சாயினா குணாளன்Shaina KunalanGrade B
ஸ்ரீஜக்‌ஷியா ஸ்ரீரஞ்சன்Srijakshiya SriranjanParticipated
ஸ்ரீராம் விஸ்வரூபஸ்ரீசங்கர்Sriram VishwaroobasrisangarParticipated
தீவிகா கெங்காசுதன்Theevika GengasuthanGrade B
விதுஜன் சிவசுதன்Vidhujan SivasuthanGrade B
வினுஜன் பிரபாகரன்Vinujan PirapakaranGrade ASecond Prize
விதுஷிகா விஜயகுமார்Vithusigaa VijayakumarGrade C

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (IW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிலாஷ் சுரேந்திரன்Abilash SurenthiranGrade B
அபிரா அகிலஈஸ்வரன்Abitaa AhilaeswaranGrade B
அக்‌ஷிதா விஜயகுமார்Akshita VijayakumarGrade A
அலானா சில்வெஸ்டர்Alana SylvesterGrade B
அனன்யா ரகுபதிAnanya RagupathiGrade C
அநிருத் த ராஜ்குமார்Anerudd D RajkumarGrade B
அன்னன் சந்திரகுமார்Annen ChandrakumarGrade C
அஸ்விதா டினேஷ்Ashvitha DinesshGrade A
டேனி ஜெனட் அக்வின் சுரேஷ்Dani Jeanette Akvin SureshGrade B
எழில் சசிElil SaseeGrade C
ஹரிகேஷ் தேவராசாHarikesh ThevarasaGrade A
ஜனுஷா ஜெயப்பிரகாஷ் Janusha JeyapragasGrade B
கபீசன் விபீஷணன்Kabisan VipieshananGrade B
கரிஸ் ஜெகன்Karish JeganGrade AThird Prize
மதுரா மோகனராஜாMathura MohanarajaGrade ASecond Prize
பிரகன்யா லோகச்சந்திரன்Praganya LogachandranGrade A
பிரவீன் நேமிநாதன்Praveen NeminathanGrade A
சபரீசன் முகுந்தன்Sabareshan MuhunthanGrade B
சஹானா சுரேஷ்குமார்Sahana SureshkumarGrade AFirst Prize
சந்தோஷ் அனுரதன் Santosh AnurathanGrade C
சஹானா கிருஷ்ணகுமார்Shahana KrishnakumarGrade B
சாகித்தியன் சுதர்சன்Shakiththiyan SudharsanGrade B
சங்கீத் நிர்மலன்Shankieth NirmalanGrade C
ஷயா ராஜாShaya RajahGrade B
தனிஷா ஜகதீசன்Thanesha JagadeesanGrade C
திலக்‌ஷன் சசிதரன்Thilaxsan SasitharanGrade B
வினோத் வரப்பிரதன்Vinoth VaraprathanGrade A
விசாகன் திருத்திகரன்Visakan ThiruthikaranGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்)-இறுதி (LP-Boys-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அகிலன்Aakaash AkilanGrade ASecond Prize
ஆதிரன் அனுரகுமரன்Aathiran AnurakumaranGrade A
அபிஷன் பரணீதரன்Abishaan BaraneedaranGrade B
அட்சரன் மயூரன்Adsaran MayooranGrade AFirst Prize
அமிதேஷ் அரிசூதனன்Amitesh AtisoothananGrade B
அனுசன் சுகீகரன்Anusan SukeekaranGrade B
அதீஷ்மன் கருணாதாசன் Atheeshman KarunathasanGrade AThird Prize
அத்விதன் நாகராஜன்Athvithan NagarajanGrade B
பவித்திரன் முகுந்தன்Bavithiran MuhunthanGrade A
டிவேஸ் மயூரன்Dhevesh MyourenGrade B
கர்கஹரி புருசோத்தமன்Gargahari PurushothamanGrade B
ஹரிஷ் வினோதரன்Harish VinotharanGrade A
ஜதுசன் தவநேசன்Jathusan ThavanesanGrade B
கவின் விஜயரூபன்Kavin VijayarubanGrade A
கீர்த்தனன் நாகதீபன்Keerthanan NagatheepanGrade C
கிரிஷே சத்தியசுதன்Krishay SathiyasuthanGrade B
லதுசன் வேலாயுதப்பெருமான்Lathusan VelayuthaperumanGrade B
லித்தேஷ் லோகேஷ்Litthesh LogeshGrade A
லோகிதன் கலைச்செல்வன்Lowgethan KalaichelvanGrade A
மதன் பரந்தாமன்Madhan ParanthamanGrade B
நரேன் நகுலேஸ்வரன்Naren NaguleswaranGrade C
நிமலன் சுரேஷ்குமார்Nimalan SureshkumarGrade A
நிஷோக் அருண்Nishok ArunGrade B
பிரனேஷ் பிரதாபன்Pranesh PrathabanGrade B
பிரனோவ் பிரதாபன்Pranov PrathabanGrade A
ரோஷன் ஆனந்தாRoshan AnandaGrade A
இரயன் ஜெகதீஸ்Ryan JegadeeshGrade B
சந்தோஷ் பிரபாகரன்Santhosh PirapagaranGrade B
சாருஜன் விபுலன்Sarujan VipulanGrade B
சசாங்கன் பகீரதன்Sashaangan PakeerathanGrade A
சேயோன் சிவரங்கன்Seyon SivaranganGrade A
ஸ்ரீஹரி மது பிரசாந்த்Srihari Madhu PrashanthGrade A
ஸ்டூவர்ட் விவேக்Stuart VivekGrade B
சுஜய் ராஜேஷ்குமார்Sujay RajeshkumarGrade B
சூர்யா வசந்தகுமார்Surya VasanthakumarGrade B
திவிஷன் மகேந்திரன்Thivishan MahenthiranGrade C
திருநாப் ஜெயபிரகாஷ்Trinabh JayaprakashGrade A
விஹான் விஜய்Vihaan VijayGrade B
விவாஷ் வருண் திருச்செந்தூரன்Vivash Varrun ThiruchchenthroonGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்)-இறுதி (LP-Girls-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருதி சுகிந்தன்Aaruthie SuhinthanGrade B
அபன்யா சுதாகரன்Abhanya SudakaranGrade B
அபி சங்கவி அன்ரனிப்பிள்ளைAbi Shangavi AntonipillaiGrade A
அக்‌ஷரா தயாளநிதிAkshara ThayalanithyGrade B
அக்‌ஷயா உதயகுமார்Akshaya UthayakumarGrade B
அம்சனா சசிகரன்Amsana SasikaranGrade B
அனுக்‌ஷா துஷ்யந்தன்Anuksha DushyandanGrade B
அனுஷ்கா நிர்மலன்Anushkaa NirmalanGrade A
அர்ச்சனா ஆதவன்Archana AthavanGrade A
ஆத்மிகா பாலமுருகன்Athmeka BalamurukanGrade C
அதிஷ்டா மயூரன்Atthisda MauranGrade A
அயானி புவிதரன்Ayaani PuvitharanGrade B
பவதாரணி யோகராஜாBavatharani YogarajaGrade B
தியா ஜெகநாதன்Dhiyaa JeganathanGrade A
டுஷ்மிகா பாலச்சந்திரன்Dusmika BalachandranGrade ASecond Prize
கபிரியலா நிருபன்Gabriela NirubanGrade A
ஹன்சிகா முகிர்நாத்Hansiga MuhirnathGrade A
ஹரினி சுரேஷ்காந்Hariny SureshkanthGrade AThird Prize
​ஜனுஷா பாலசுப்பிரமணியன் ​Janussha BalasubramanianGrade A
கன்சிகா வேலாயுதப்பெருமான்Kanshika VelayuthaperumanGrade B
கவிஸ்னா பரந்தாமன்Kavisna ParanthamanGrade A
லிபினியா சுரேந்திரன்Libiniyaa SurenthiranGrade B
மஹதி கிரிMahathi GiriGrade A
மதுசா மோகனராஜாMathusha MohanarajahGrade A
நயானிக்கா ஜெயக்குமார்Naiyanika JeyakumarGrade A
நந்தினி செந்தில்Nandini SenthilGrade B
நிகிரா மோகனராஜ்Nekitaa MohanarajGrade B
நிவேதா நீலவண்ணன்Nivethaa NeelavannanGrade B
ஓவியா ஜெயதீபன்Oviya JeyatheepanGrade AFirst Prize
பிரித்திகா நேமிநாதன்Prithika NeminathanGrade A
சகானா பிரியதர்சன்Sahana PriyatharsanGrade A
சமீரா ஸ்ரீராகவன்Sameera SrirakavanGrade B
செந்தூரி குலேந்திரன்Senthure KulendrenGrade B
சாருவிகா பிறிந்தன்Shaaruvika PrinthanGrade B
சாஸ்வி சுதர்சன்Shaassvi SutharsanGrade A
சக்திதா அரவிந்தன்Shakthithaa AravindanGrade B
சந்தகி புவேந்திரராசாShanthagi PuventhirarasaGrade A
சாரிகா பிரதீபன்Sharika PiratheepanGrade A
சுபகா சுதர்ஷன்Subaga SudarsanGrade A
தக்சேகா ரஜேஷ்குமார்Thakseha RajeshkumarGrade A
வர்ஸ்னா ஜனந்தன்Varshna JananthanGrade A
விதுஷா சூசைராஜாVithusha SoosairajahGrade A
யஸ்மிதா கோபிநாதன்Yashmitha GopinathanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) - குழு-1 (LV-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரோன் தோமஸ் சங்கர்Aaron Jay Thomas SankarGrade A
ஆதிரன் அனுரகுமரன்Aathiran AnurakumaranGrade A
அபிஷன் பரணீதரன்Abishaan BaraneedaranGrade A
அத்விதன் நாகராஜன்Athvithan NagarajanGrade ASecond Prize
கரிஸ் கவிதாசன்Haresh KavithasanGrade B
ஜதுசன் தவநேசன்Jathusan ThavanesanGrade AFirst Prize
லோகிதன் கலைச்செல்வன்Lowgethan KalaichelvanGrade A
இரயன் ஜெகதீஸ்Ryan JegadeeshGrade A
சந்தோஷ் பிரபாகரன்Santhosh PirapagaranGrade B
சாருஜன் விபுலன்Sarujan VipulanGrade A
திவிஷன் மகேந்திரன்Thivishan MahenthiranGrade B
விஹான் விஜய்Vihaan VijayGrade AThird Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) - குழு-2 (LV-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அகிலன்Aakaash AkilanGrade A
அட்சரன் மயூரன்Adsaran MayooranGrade AFirst Prize
அனுசன் சுகீகரன்Anusan SukeekaranGrade B
பவித்திரன் முகுந்தன்Bavithiran MuhunthanGrade A
கர்கஹரி புருசோத்தமன்Gargahari PurushothamanGrade ASecond Prize
ஹரிஷ் வினோதரன்Harish VinotharanGrade AThird Prize
கவின் விஜயரூபன்Kavin VijayarubanGrade B
கீர்த்தனன் நாகதீபன்Keerthanan NagatheepanGrade B
லித்தேஷ் லோகேஷ்Litthesh LogeshGrade B
நிமலன் சுரேஷ்குமார்Nimalan SureshkumarGrade B
பிரனோவ் பிரதாபன்Pranov PrathabanGrade A
சேயோன் சிவரங்கன்Seyon SivaranganGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) - குழு-1 (LV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகேஷியா ராஜாAcacia RajahGrade B
அக்‌ஷயா உதயகுமார்Akshaya UthayakumarGrade A
அம்சனா சசிகரன்Amsana SasikaranGrade A
அர்ச்சனா ஆதவன்Archana AthavanGrade AThird Prize
அயானி புவிதரன்Ayaani PuvitharanGrade A
கபிரியலா நிருபன்Gabriela NirubanGrade ASecond Prize
ஹரினி சுரேஷ்காந்Hariny SureshkanthGrade A
கன்சிகா வேலாயுதப்பெருமான்Kanshika VelayuthaperumanGrade B
கவிஸ்னா பரந்தாமன்Kavisna ParanthamanGrade B
கேசினி பார்ன்ஸ்Keshini BarnesGrade A
நிகிரா மோகனராஜ்Nekitaa MohanarajGrade A
நிவேதா நீலவண்ணன்Nivethaa NeelavannanGrade A
சகானா பிரியதர்சன்Sahana PriyatharsanGrade A
செந்தூரி குலேந்திரன்Senthure KulendrenGrade A
சுபகா சுதர்ஷன்Subaga SudarsanGrade A
தக்சேகா ரஜேஷ்குமார்Thakseha RajeshkumarGrade A
விதுஷா சூசைராஜாVithusha SoosairajahGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (LV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருதி சுகிந்தன்Aaruthie SuhinthanGrade A
அபி சங்கவி அன்ரனிப்பிள்ளைAbi Shangavi AntonipillaiGrade A
அனுஷ்கா நிர்மலன்Anushkaa NirmalanGrade A
அஸ்விகா திருத்திகரன்Ashvika ThiruthikaranGrade B
ஆத்மிகா பாலமுருகன்Athmeka BalamurukanGrade A
பவதாரணி யோகராஜாBavatharani YogarajaGrade A
டுஷ்மிகா பாலச்சந்திரன்Dusmika BalachandranGrade A
ஹன்சிகா முகிர்நாத்Hansiga MuhirnathGrade AFirst Prize
லிபினியா சுரேந்திரன்Libiniyaa SurenthiranGrade A
மதுசா மோகனராஜாMathusha MohanarajahGrade AThird Prize
ஓவியா ஜெயதீபன்Oviya JeyatheepanGrade A
பிரித்திகா நேமிநாதன்Prithika NeminathanGrade B
சக்திதா அரவிந்தன்Shakthithaa AravindanGrade B
சந்தகி புவேந்திரராசாShanthagi PuventhirarasaGrade A
சாரிகா பிரதீபன்Sharika PiratheepanGrade A
வர்ஸ்னா ஜனந்தன்Varshna JananthanGrade ASecond Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு (ஆண்கள்) (PP - Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூரன் வைகுந்தன்Aaruran VaigunthanGrade B
ஆருஷ் ஜெறான்மெல்டன்Aarush JeranmeldanGrade B
அப்சரன் சிவநேசன்Apsaran SivanesanGrade B
அருண்மொழி பாலமுருகன்Arunnmozhi BalamurukanGrade C
அவினேஸ் சசிதரன்Avinesh SasitharanGrade C
கிறிஸ்ரோ சுகந்தராஜ்Christo SugantharajGrade B
ஜஸ்வின் அருண்Jashwin ArunGrade C
கார்த்திகன் கலைச்செல்வன்Kaarthekan KalaichelvanGrade AFirst Prize
கோகுல் நரேந்திராKohul NarendraGrade B
மிர்னேஷ் வெங்கட்Mirnesh VengatGrade B
பகிரன் சுரேஷ்குமார்Pakeran SureshkumarParticipated
பரிவன் மயூரன்Parivan MayuranGrade A
பிரணவன் கலைஅருள்Pranavan KalaiarulGrade B
சதுஷ் சுரேஸ்Sathush SureshGrade A
ஷனோஷ் வினோதரன்Shanosh VinotharanGrade AThird Prize
தினுஷாந் மதியழகன்Thinushanth MathiyalaganGrade A
யுவன் துஷ்யந்தன்Yuven DushyandanGrade ASecond Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு (பெண்கள்) (PP -Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அட்சரா தில்லைநடராசாAkshara ThillainadarajahGrade ASecond Prize
அஞ்சனா காண்டீபன்Anjana GhandeepanGrade B
ஜெனிசா குமாரதேவன்Jenisa KumarathevanGrade A
ஜெசிகா இராமச்சந்திரன்Jessica RamachandranGrade B
மான்சிகா விமலச்சந்திரன்Mansika VimalachandranGrade A
மாவிகா பாலச்சந்திரன்Marvika BalachandranGrade AThird Prize
மிருதுளா விஸ்வரூபஸ்ரீசங்கர்Mirudhula VishwaroobasrisangarGrade B
நேகா விக்னேஸ்வரராஜாNeha VigneswararajaGrade B
நிலா விஜயரூபன்Nila VijayarubanGrade A
நில்ஷி ரமேஷ்Nilshi RameshGrade B
பவிர்னா மயூரன்Pavirna MayuranGrade B
சக்தி அலமேலுSakthi AlameluGrade A
சாஷினி பார்த்தீபன்Sasheni ParthibanGrade B
சாஷினி சுப்ரமணியன் ஸ்ரீநிவாசன்Sashini Subramanian SreenivasanGrade C
சமீரா பிரசாத்Shameera PirasathGrade AFirst Prize
சண்விகா நிர்மலன்Shanvicka NirmalanGrade B
சுபிக்‌ஷா மயூரன்Shubikshha MauranGrade B
தஸ்மிதா ஸ்ரீராகவன்Tasmitha SrirakavanGrade C

கவிதை மனனப் போட்டி - முன்பாலர் பிரிவு (PPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அவனி அரிசூதனன்Avanee AtisoothananGrade B
பவித்ரா பரணீதரன்Bavitra BaraneedaranGrade B
கீர்த்திகா பிறைதீசன்Keerthikka PraitheeshanGrade B
கௌஷிக் கோபிநாதன்Koushik GopinathanGrade ASecond Prize
கிருஸ்ணி வினோபாஜிKrissny VinobajeGrade A
குந்தவி வைகுந்தன்Kunthavi VaigunthanGrade B
நிர்ஜா சுதாகரன்Nerja SuthagaranParticipated
ஷாத்விகா ஸ்ரீஸ்கந்தபாலன்Shathveka SriskanthabalanParticipated
சுவர்ணிகா ஆதீசன்Suwarnika AatheesanGrade AFirst Prize
தான்யா தேவபாலன்Thanya ThevabalanGrade AThird Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SpAdSP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகீசன் உதயகுமார்Akeeshan UthayakumarGrade B
அரவிந்த் சத்யநாராயணன்Aravind SathyanarayananGrade ASecond Prize
அத்சயன் சுதாகரன்Athsayan SuthakaranGrade A
கஜானனன் சாய்ஈசன்Gajananan SaieasanGrade AThird Prize
ஹரிஸ் டிமோன் அழகேசன்Harish Timon AlagesanGrade AFirst Prize
ஜெயராம் கிரிJairam GiriGrade C
கேட்றிஜன் கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kedrijan Christian RajkumarGrade C
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade A
இராம்ஜி சங்கர்Ramji ShankarGrade B
சதுக்‌ஷன் இரவீந்திராShathukshan RavinthiraGrade C
யுவலக்‌ஷயன் கண்ணன்Yuwaluxshayan KannanGrade B

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்) (SpAdSP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade A
கனிகா புவனேஸ்வரன்Kanika PuvaneswaranGrade B
கியுட்ஷா கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kiyudsa Christian RajkumarGrade B
லோஜிதா பாத்லெட்Logitha BarthloteGrade AThird Prize
பூரணி சங்கர்Pooranii SankarGrade C
புகழ்பரிதி கமல்ராஜ்Puhalparuthi KamalrajGrade A
ஷரணி கௌரீதரன்Sharane GowritharanGrade AFirst Prize
சுவாதி சுந்தரமோகன் Suvaathy SuntharamohanGrade ASecond Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (SpBP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்‌ஷயன் பகீரதன்Akshayan PakeerathanGrade A
அஷ்வின் சுரேந்திரன்Ashwin SurenthiranGrade B
கவிஷன் மகேந்திரன்Kavishan MahenthiranGrade C
கேஷவ் கிர்ஷான்Keayshav KrishanGrade AThird Prize
கேசிகன் சுதாகரன்Kesigan SuthakaranGrade AFirst Prize
ராகுல் பாலாஜிRahool BalajiGrade ASecond Prize
ரிதிஷ் சுதாகரன்Ridhish SuthagaranGrade A
தமன் இன்பகரன் Thaman InbakaranGrade A
விதுஷன் சுந்தரமோகன்Vithushan SuntharamohanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்) (SpBP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆர்த்தி தினேஸ்Aarthi ThineshGrade A
ஆதிஷா சிவகாந்தன்Aatheesha SivakanthanGrade AFirst Prize
டாஷா குமார்Dasha KumarGrade AThird Prize
ஹாசினி ராஜீவ்குமார்Hasini RajivkumarGrade B
லொலிட்டா பாத்லெட்Lolitta BarthloteGrade A
றியா புஸ்பராசாRiya PushparasaGrade ASecond Prize
சஷ்விகா ஆதீசன்Sashvika AatheesanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-1 (SpIP-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அகிலன்Aakaash AkilanGrade AThird Prize
ஹரி பழனியப்பன்Hari PalaniappanGrade B
லோகிதன் கலைச்செல்வன்Lowgethan KalaichelvanGrade ASecond Prize
மதன் பரந்தாமன்Madhan ParanthamanGrade A
நிஷித் ராஜன்பாபுNishith RajanbabuGrade AFirst Prize
ஓம்காரன் கலைஅருள்Ohmkaaran KalaiarulGrade B
சைலயன் சுரேந்திரன்Sailajan SurenthiranGrade A
ஸ்வரூப் இளங்கோவன்Swaroop ElangovanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-2 (SpIP-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிலாஷ் சுரேந்திரன்Abilash SurenthiranGrade B
அநிருத் த ராஜ்குமார்Anerudd D RajkumarGrade B
அனிருத் ஐயர் பாலசுப்பிரமணியம்Anirudh Iyer BalasubramaniamGrade AThird Prize
அருசன் உதயகுமார்Arusan UthayakumarGrade AThird Prize
ஹரிஷாந் மகதீஸ்வரன்Harishanth MagatheeswaranGrade B
கபிலன் சுதர்சன்Kabilan SutharsanGrade B
கிருஷ்ணா சங்கர்Krishna ShankarGrade ASecond Prize
சாகித்தியன் சுதர்சன்Shakiththiyan SudharsanGrade B
வினுஜன் பிரபாகரன்Vinujan PirapakaranGrade AFirst Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (SpIP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி திருமாவளவன்Aarabi ThirumavalavanGrade AThird Prize
அனன்யா ராகவன்Ananya RagavanGrade C
அனன்யா ரகுபதிAnanya RagupathiGrade B
அஞ்ஜனா கஜேந்திரன்Anjanna KajendranGrade ASecond Prize
அனுஷ்கா நிர்மலன்Anushkaa NirmalanGrade A
டுஷ்மிகா பாலச்சந்திரன்Dusmika BalachandranGrade A
ஜனுஷா ஜெயப்பிரகாஷ் Janusha JeyapragasGrade B
காவ்யா செல்வரூபன்Kavya SelvarubanGrade AFirst Prize
லக்‌ஷ்க்கா ஜெயமோகன்Lakshika JeyamohanGrade B
லிபினியா சுரேந்திரன்Libiniyaa SurenthiranGrade B
மஹதி கிரிMahathi GiriGrade C
நேஹா ரவி ஷங்கர்Neha Ravi ShankarGrade B
பிரநயா ஆதித்தன்Pranaya AthithanGrade A
சாதனா சேயோன்Saadana SeyonGrade A
சகானா சேயோன்Sahana SeyonGrade B
சஹானா கிருஷ்ணகுமார்Shahana KrishnakumarGrade B
ஷஹானி கௌரீதரன்Shahani GowritharanGrade AThird Prize

விசேட அடிப்படை தமிழார்வ எழுத்தறிவுத் தேர்வு - இடைநிலை (SPJW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அமலினி சந்திரகுமார்Amalini ChandrakumarGrade A
அம்ரிஷ் ராமசந்திரன்Amrish RamachandranGrade A
பவித்திரன் முகுந்தன்Bavithiran MuhunthanGrade C
பவின் சுபாகரன்Bawin SubakaranGrade A
குணா செந்தூரன்Gunaa SenthuranGrade A
கைலாஷ் நமசிவாயம்Kailaash NamasivayamGrade A
லோகிதன் கலைச்செல்வன்Lowgethan KalaichelvanGrade A
நியந்திரி விஜேகுமரன்Nianthri VijekumaranGrade B
சேயோன் சிவரங்கன்Seyon SivaranganGrade B
விஷாலி கோபிநாத்Vishali GopinathGrade A

விசேட எழுத்தறிவுப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (SpLW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அகிலன்Aakaash AkilanGrade ASecond Prize
ஆருதி சுகிந்தன்Aaruthie SuhinthanGrade A
ஆதிரன் அனுரகுமரன்Aathiran AnurakumaranGrade C
அபி சங்கவி அன்ரனிப்பிள்ளைAbi Shangavi AntonipillaiGrade B
அபிஷன் பரணீதரன்Abishaan BaraneedaranGrade C
அட்சரன் மயூரன்Adsaran MayooranGrade ASecond Prize
அம்சனா சசிகரன்Amsana SasikaranGrade B
அனுசன் சுகீகரன்Anusan SukeekaranGrade B
அர்ச்சனா ஆதவன்Archana AthavanGrade AFirst Prize
அஸ்விகா திருத்திகரன்Ashvika ThiruthikaranGrade B
அஷ்வின் சுரேந்திரன்Ashwin SurenthiranGrade C
அத்விதன் நாகராஜன்Athvithan NagarajanGrade A
அயானி புவிதரன்Ayaani PuvitharanGrade B
பாவனா அரவிந்தன்Bhaavana AravinthanGrade C
டீபிகா செந்தில்வேல்Deebika SenthilvelGrade C
டுஷ்மிகா பாலச்சந்திரன்Dusmika BalachandranGrade C
கர்கஹரி புருசோத்தமன்Gargahari PurushothamanGrade A
ஹன்சிகா முகிர்நாத்Hansiga MuhirnathGrade A
ஹரினி சுரேஷ்காந்Hariny SureshkanthGrade B
ஹரிஷ் வினோதரன்Harish VinotharanGrade A
ஹிமாத்ரி சுரேஷ்குமார்Himathri SureshkumarGrade A
கவிஸ்னா பரந்தாமன்Kavisna ParanthamanGrade A
கீர்த்தனன் நாகதீபன்Keerthanan NagatheepanGrade C
லதுசன் வேலாயுதப்பெருமான்Lathusan VelayuthaperumanGrade C
லிபினியா சுரேந்திரன்Libiniyaa SurenthiranGrade C
மதுசா மோகனராஜாMathusha MohanarajahGrade C
நிமலன் சுரேஷ்குமார்Nimalan SureshkumarGrade B
சாகித்யா பாலாSahithya BalahGrade A
சசாங்கன் பகீரதன்Sashaangan PakeerathanGrade B
சாரிகா பிரதீபன்Sharika PiratheepanGrade A
வர்ஸ்னா ஜனந்தன்Varshna JananthanGrade A
விபிஷ் மரகத ஐயப்பன்Vibhish Maragatha IyyappanGrade A
விதுஷா சூசைராஜாVithusha SoosairajahGrade C
விதுஷன் சுந்தரமோகன்Vithushan SuntharamohanGrade B

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு (ஆண்கள்) (SpPP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூரன் வைகுந்தன்Aaruran VaigunthanGrade B
ஆருஷ் ஜெறான்மெல்டன்Aarush JeranmeldanGrade B
அருண்மொழி பாலமுருகன்Arunnmozhi BalamurukanGrade B
கார்த்திகன் கலைச்செல்வன்Kaarthekan KalaichelvanGrade AThird Prize
மிர்னேஷ் வெங்கட்Mirnesh VengatGrade ASecond Prize
சதுஷ் சுரேஸ்Sathush SureshGrade B
ஷனோஷ் வினோதரன்Shanosh VinotharanGrade AFirst Prize
ஷிரவின் சுதர்சன்Shiravin SutharsanGrade B
யுவன் துஷ்யந்தன்Yuven DushyandanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு (பெண்கள்) (SpPP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அத்விகா பாக்கியராஜன்Adveka PackiyarajanGrade C
அட்சரா தில்லைநடராசாAkshara ThillainadarajahGrade AFirst Prize
அதிரா திவாகரன்Athiraa ThivaharanParticipated
ஜெனிசா குமாரதேவன்Jenisa KumarathevanGrade AThird Prize
ஜெனோலீலா நகுலேஸ்வரன்Jenoleela NaguleswaranParticipated
மாவிகா பாலச்சந்திரன்Marvika BalachandranGrade A
நில்ஷி ரமேஷ்Nilshi RameshGrade A
நித்திலா கேசவன்Nittheela KesavanGrade A
ருஹீதா தேவேந்திரன்Ruhetha DevendranGrade A
சக்தி அலமேலுSakthi AlameluGrade A
சாஷினி சுப்ரமணியன் ஸ்ரீநிவாசன்Sashini Subramanian SreenivasanGrade B
சமீரா பிரசாத்Shameera PirasathGrade ASecond Prize
சண்விகா நிர்மலன்Shanvicka NirmalanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - முன் பாலர் பிரிவு (SpPPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பாவனா கோபுதாஸ்Bhaavana GoputhasParticipated
ஹஸ்னியா காண்டீபன்Hasniya KandeebanGrade AFirst Prize
ஜீவராஜ் வேலாயுதப்பெருமான்Jeevaraj VelayuthaperumanGrade A
கிருஸ்ணி வினோபாஜிKrissny VinobajeGrade AThird Prize
குந்தவி வைகுந்தன்Kunthavi VaigunthanParticipated
நிர்ஜா சுதாகரன்Nerja SuthagaranParticipated
சுவர்ணிகா ஆதீசன்Suwarnika AatheesanGrade B
தான்யா தேவபாலன்Thanya ThevabalanGrade AThird Prize
தர்வின் பரந்தாமன்Tharvin ParanthamanGrade ASecond Prize
திவானி பகிரதன்Thivaanie PakeerathanGrade B

விசேட தனி நடிப்புப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SpSA)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அனிருத் ஐயர் பாலசுப்பிரமணியம்Anirudh Iyer BalasubramaniamGrade B
பவின் சுபாகரன்Bawin SubakaranGrade BThird Prize
திவா விவேகானந்தன்Dhiva VivehananthanGrade BThird Prize
அய்டன் யூலியஸ் றிச்மன் Layden Julieas RichmanGrade C
நிஷித் ராஜன்பாபுNishith RajanbabuGrade ASecond Prize
ஸ்ரீமிஜுன் முத்தரசுSrimijun MutharasuGrade A
சுவாதி சுஜீந்திரன் Suvathy SujeendranGrade AFirst Prize

விசேட அடிப்படை தமிழார்வ எழுத்தறிவுத் தேர்வு - மேல்நிலை (SPSW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அனுபரன் கிருஷ்ணகுமார்Anubaran KrishnakumarGrade A
தினேஷ் மகேந்திரன்Dinesh MahendranGrade A
ஜனகன் சிவஞானசுந்தரம்Janakan SivagnanasundaramGrade A
நவீன் ஜகதீசன்Naveen JagadeesanGrade A
சகாய மெரின் விக்டர் பாபுSahaya Merin Victor BabuGrade A

விசேட எழுத்தறிவுப் போட்டி - இளைஞர் பிரிவு (SpYW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூரன் மதியழகன்Aarooran MathiyalaganGrade B
அபிசாயினி லிங்கேஸ்வரன்Abichayini LingeswaranGrade C
அபிதாரணி சந்திரன்Abitharany ChandranGrade A
அக்‌ஷயா வசந்தகுமார்Akshaya VasanthakumarGrade A
அனித்தா விஜயகுமார்Anitha VijayakumarParticipated
அஸ்விகா தேவநேசன்Ashvika ThevanesanGrade B
பாசபன் துளசிதாசன்Basaban ThulasithasanGrade B
டாக்‌ஷா குமார்Daksha KumarGrade A
பாத்திமா சாரா சாகீர்Fathima Sarah ZakeerGrade B
கஜானனன் சாய்ஈசன்Gajananan SaieasanGrade A
கோஷிகன் ஜெயந்தன்Gochikan JeyanthanGrade A
ஹரிஜன் பசுபதிதாசன்Harejen Pasupathidasan Grade A
கஸ்தூரி சாந்தகுமார் Kasthury ShanthakumarGrade B
கவிஷ் சண்முகம்Kavish ShanmugamGrade C
கீர்த்திகன் சீவராஜாKeerthigan SeevarajahGrade B
கிருத்திக்கா அனந்தராஜ்Kiruthika AnnantharajGrade B
கோதைமகள் உதயராஜன்Kothaimahal UthayarajanGrade C
கௌசிதா சிவயோகன்Kousitha SivayoganGrade A
மிதுசன் பழனிதாசன்Methusan PalanithasanGrade A
நம்சிகா சிரேஸ்குமார்Namsiga SireskumarGrade AThird Prize
நந்திதா சந்திரன்Nandita ChandranGrade C
பிரியங்கா கெங்காசுதன்Prianka GengasuthanGrade AFirst Prize
ராகுல் ஸ்ரீதரன்Rakul SridaranGrade A
சகாய மெர்சி விக்டர் பாபுSahaya Mercy Victor BabuGrade ASecond Prize
ஷாண்ணுஜா சிரேஸ்குமார்Sannuja SireskumarGrade A
திவ்வியா தனஞ்சயன்Thiviya ThananchayanGrade C
வைஷ்ணவி சிவஞானசுந்தரம்Vaishnavi SivagnanasundaramGrade B
விபுசன் சிவசுப்பிரமணியம்Vibusan SivasubramaniyamGrade B
விஷ்ணுப்பிரியன் கோவிந்தசாமிVishnupriyan GovindasamyGrade C
விதுர்சன் சிவசுப்பிரமணியம்Vithursan SivasubramaniyamGrade B
விதுஷ் விஜயகுமார்Vithus VijayakumarGrade B
விவேகா சிவசுப்பிரமணியம்Viveka SivasubramaniyamGrade B

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிரன் சசிகரன்Abiran SasikaranGrade B
அபிசயன் மணிவண்ணன் Abisayan ManivannanGrade A
அகீசன் உதயகுமார்Akeeshan UthayakumarGrade A
அம்ரிஷ் ராமசந்திரன்Amrish RamachandranGrade B
அத்சயன் சுதாகரன்Athsayan SuthakaranGrade AFirst Prize
பவின் சுபாகரன்Bawin SubakaranGrade C
குணா செந்தூரன்Gunaa SenthuranGrade B
ஜெயராம் கிரிJairam GiriGrade B
கேட்றிஜன் கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kedrijan Christian RajkumarGrade B
லக்ஸ்மன் அறிவழகன்Luxman ArivalaganGrade AThird Prize
நிலவன் ஜெயதீபன்Nilavan JeyatheepanGrade ASecond Prize
ரொபின்ஷன் புஸ்பராசாRobinson PushparasaGrade B
சஜோன் பிரியதர்சன் Sajoan PriyatharsanGrade A
ஷான் கீதன் அன்ரனிப்பிள்ளைShan Geethan AntonipillaiGrade A
ஸ்ரீமிஜுன் முத்தரசுSrimijun MutharasuGrade A
சுவான் சுஜீந்திரன்Suvan SujeendranGrade A
தேவன் நாகதீபன்Thevan NagatheepanGrade A
விஸ்வராஜ் தில்லைநடராசாVisvaraj ThillainadarajahGrade A
யுவன் பரந்தாமன்Yuvan ParanthamanGrade B

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (பெண்கள்)- இறுதி (SS-Girls-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி பவானந்தகுமார்Aarabi BhavananthakumarGrade A
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade AFirst Prize
ஆத்மிகா சில்வெஸ்டர்Aathmika SylvesterGrade B
அய்ஷானி முருகானந்தாAishani MuruganandaGrade ASecond Prize
அஷ்விகா சிவானந்தன்Ashveka SivananthanGrade A
ஐறின் அன்சலம்Irene AnselmGrade C
ஜானவி வெங்கடாஜலபதிJahnavi VenkatachalapathiGrade B
லோஜிதா பாத்லெட்Logitha BarthloteGrade A
மதுஷிகா மதியழகன்Madhushika MathiyalaganGrade B
மரியா சங்கர்Maria ShankerGrade B
மித்ரா சாய்அபிராஜித்Methuraa SaiabirajithGrade B
நிஷா நரேஷ் குமார்Nisha Naresh kumarGrade B
நிவாஷினி நீலவண்ணன்Nivashini NeelavannanGrade A
பதுர்சிகா பரமேஸ்வரன்Pathurshiga ParameswaranGrade B
புகழ்பரிதி கமல்ராஜ்Puhalparuthi KamalrajGrade A
சம்வ்ரதா சுப்ரமணியன் ஸ்ரீநிவாசன்Samvrtha Subramanian SreenivasanGrade C
சந்தியா நெடுமாறன்Sandhya NedumaranGrade B
சுவாதி சுஜீந்திரன் Suvathy SujeendranGrade A
சுவேதா அனுரதன்Swetha AnurathanGrade B
தரணிகா ஸ்ரீராகவன்Tharanigaa SrirakavanGrade C
தேனிலா முல்லைத்திலீபன்Thenila MullaithileepanGrade A
திவ்வியா தேவபாலன் Thiviya ThevabalanGrade ASecond Prize
வருணிகா ரஜேஷ்குமார்Varooniha RajeshkumarGrade A
விஷாலி கோபிநாத்Vishali GopinathGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிரன் சசிகரன்Abiran SasikaranGrade A
அகீசன் உதயகுமார்Akeeshan UthayakumarGrade ASecond Prize
அத்சயன் சுதாகரன்Athsayan SuthakaranGrade A
ஹனன் பார்ன்ஸ்Hannan BarnesGrade B
ஹரீஸ் கோபிநாத்Harrish GobinathGrade A
ஜாகுலன் இராமச்சந்திரன்Jakulan RamachanthranGrade AThird Prize
கீரன் துஷ்யந்தன் Keeran ThushyanthanGrade A
கீர்த்திகன் துளசிதாசன் Keerthikan ThulasithasanGrade A
நிலவன் ஜெயதீபன்Nilavan JeyatheepanGrade AThird Prize
பிரவின் தயதீஸ்வருன்Pravin TaiyatesvarunGrade B
ரொபின்ஷன் புஸ்பராசாRobinson PushparasaGrade B
சஜோன் பிரியதர்சன் Sajoan PriyatharsanGrade AFirst Prize
ஷான் கீதன் அன்ரனிப்பிள்ளைShan Geethan AntonipillaiGrade A
தேவன் நாகதீபன்Thevan NagatheepanGrade B
விஸ்வராஜ் தில்லைநடராசாVisvaraj ThillainadarajahGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (SV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அய்ஷானி முருகானந்தாAishani MuruganandaGrade A
ஜானவி வெங்கடாஜலபதிJahnavi VenkatachalapathiGrade A
லோஜிதா பாத்லெட்Logitha BarthloteGrade A
மரியா சங்கர்Maria ShankerGrade A
மித்ரா சாய்அபிராஜித்Methuraa SaiabirajithGrade A
பதுர்சிகா பரமேஸ்வரன்Pathurshiga ParameswaranGrade A
சந்தியா நெடுமாறன்Sandhya NedumaranGrade A
ஷதுசா சிவகணேசன்Shathusaa SivaganeshanGrade AThird Prize
சுவேதா அனுரதன்Swetha AnurathanGrade A
வருணிகா ரஜேஷ்குமார்Varooniha RajeshkumarGrade ASecond Prize
விஷாலி கோபிநாத்Vishali GopinathGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (SV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி பவானந்தகுமார்Aarabi BhavananthakumarGrade B
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade AFirst Prize
ஆத்மிகா சில்வெஸ்டர்Aathmika SylvesterGrade B
அஷ்விகா சிவானந்தன்Ashveka SivananthanGrade B
ஹாசினி ஜெகன்Harshini JeganGrade ASecond Prize
நிலானி முரளிNilani MuraliGrade B
நிவாஷினி நீலவண்ணன்Nivashini NeelavannanGrade A
சௌமியா சிவரங்கன்Soumiya SivaranganGrade A
சுவாதி சுஜீந்திரன் Suvathy SujeendranGrade AThird Prize
திவேஷா குகன்Thevesha KuganGrade B
திவ்வியா தேவபாலன் Thiviya ThevabalanGrade B

எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆர்த்தி பரதன்Aarthy ParathanGrade A
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade ASecond Prize
அபிரன் சசிகரன்Abiran SasikaranGrade C
அகீசன் உதயகுமார்Akeeshan UthayakumarGrade AThird Prize
அத்சயன் சுதாகரன்Athsayan SuthakaranGrade A
ஜானவி வெங்கடாஜலபதிJahnavi VenkatachalapathiGrade C
ஜாகுலன் இராமச்சந்திரன்Jakulan RamachanthranParticipated
கனிகா புவனேஸ்வரன்Kanika PuvaneswaranGrade B
கேட்றிஜன் கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kedrijan Christian RajkumarGrade C
கீரன் துஷ்யந்தன் Keeran ThushyanthanParticipated
கீர்த்திகன் துளசிதாசன் Keerthikan ThulasithasanGrade C
லோஜிதா பாத்லெட்Logitha BarthloteGrade C
மதுஷிகா மதியழகன்Madhushika MathiyalaganParticipated
மரியா சங்கர்Maria ShankerParticipated
நிஷா நரேஷ் குமார்Nisha Naresh kumarGrade B
பதுர்சிகா பரமேஸ்வரன்Pathurshiga ParameswaranGrade C
புகழ்பரிதி கமல்ராஜ்Puhalparuthi KamalrajGrade A
செலினா றொபின்சன்Selina RobinsonGrade C
ஷான் கீதன் அன்ரனிப்பிள்ளைShan Geethan AntonipillaiParticipated
சௌமியா சிவரங்கன்Soumiya SivaranganGrade C
சுவாதி சுந்தரமோகன் Suvaathy SuntharamohanGrade AFirst Prize
சுவாதி சுஜீந்திரன் Suvathy SujeendranGrade C
திவ்வியா தேவபாலன் Thiviya ThevabalanGrade B
வருணிகா ரஜேஷ்குமார்Varooniha RajeshkumarGrade C
விஸ்வராஜ் தில்லைநடராசாVisvaraj ThillainadarajahGrade C

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி பவானந்தகுமார்Aarabi BhavananthakumarGrade A
ஆத்மிகா சில்வெஸ்டர்Aathmika SylvesterGrade B
அய்ஷானி முருகானந்தாAishani MuruganandaGrade A
அக்சயா வரப்பிரதன்Akshaya VaraprathanGrade B
அஷ்விகா சிவானந்தன்Ashveka SivananthanGrade AFirst Prize
ஹரீஸ் கோபிநாத்Harrish GobinathParticipated
ஹாசினி ஜெகன்Harshini JeganGrade AFirst Prize
லக்ஸ்மன் அறிவழகன்Luxman ArivalaganGrade C
நிலானி முரளிNilani MuraliGrade B
பிரவீன் ஸ்ரீநிவாஸன்Praveen SrinivasanGrade A
ராகவி இஷாநந்தன்Raagavi IshanandanGrade A
ரூபன் யூரி - தர்மன்Reuben Yourey -ThurmanGrade C
சாய்ச்சரண் பார்த்தீபன்Saicharren ParthibanGrade AThird Prize
சஜோன் பிரியதர்சன் Sajoan PriyatharsanGrade A
சந்யா சுரேஷ்Santhya SureshGrade A
சாதுயா வரதராஜாSathuya VaratharajahParticipated
சிவ்யா உதயணன் Shivya UthayananGrade B
சுவேதா அனுரதன்Swetha AnurathanGrade B
தேவன் நாகதீபன்Thevan NagatheepanParticipated
திவேஷா குகன்Thevesha KuganGrade A

விவாத போட்டி - இளைஞர் பிரிவு (YD)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரணன் மதியழகன்Aaranan MathiyalaganGrade AThird Prize
அபிசாயினி லிங்கேஸ்வரன்Abichayini LingeswaranGrade A
அபிதாரணி சந்திரன்Abitharany ChandranGrade AFirst Prize
அஸ்விகா தேவநேசன்Ashvika ThevanesanGrade AThird Prize
டிவானா சிவநாதன்Divana SivanathanGrade A
காயத்ரி இளங்கோGayathri ElangoGrade ASecond Prize
கோஷிகன் ஜெயந்தன்Gochikan JeyanthanGrade AFirst Prize
ஹரிஜன் பசுபதிதாசன்Harejen Pasupathidasan Grade AThird Prize
கஸ்தூரி சாந்தகுமார் Kasthury ShanthakumarGrade ASecond Prize
கவிபிரியா அருணகிரிநாதன்Kavipriya ArunagirinathanGrade A
கவிஷ் சண்முகம்Kavish ShanmugamGrade AThird Prize
கீர்த்திகன் சீவராஜாKeerthigan SeevarajahGrade AThird Prize
லக்‌ஷிராம் கிரிதரன்Luxiraam KiritharanGrade A
மகேஷ் நமசிவாயம்Mahesh NamasivayamGrade A
மிது குமரன்Mithu KumaranGrade A
நிதர்ஷன் கோவிந்தசாமிNidarshan GovindasamyGrade A
பிரியங்கா கெங்காசுதன்Prianka GengasuthanGrade AFirst Prize
ராகுல் ஸ்ரீதரன்Rakul SridaranGrade AThird Prize
சகிர்தனா சிவநாதன்Sahirthana SivanathanGrade A
சமுத்திரா பத்மசிறிSamudra PathmasiriGrade A
சாலினி மணிமாறன்Shalini ManimaranGrade A
தகவினி உமாகாந்Thakaviny UmakanthGrade A
விஷ்ணுப்பிரியன் கோவிந்தசாமிVishnupriyan GovindasamyGrade A
விதுஷ் விஜயகுமார்Vithus VijayakumarGrade ASecond Prize

வினாடி வினாப் போட்டி - இளைஞர் பிரிவு (YQ)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூரன் மதியழகன்Aarooran MathiyalaganGrade ASecond Prize
அபிதாரணி சந்திரன்Abitharany ChandranGrade AFirst Prize
காயத்ரி இளங்கோGayathri ElangoGrade AFirst Prize
கோஷிகன் ஜெயந்தன்Gochikan JeyanthanGrade ASecond Prize
கவிஷ் சண்முகம்Kavish ShanmugamGrade ASecond Prize
மிதுசன் பழனிதாசன்Methusan PalanithasanGrade ASecond Prize
நம்சிகா சிரேஸ்குமார்Namsiga SireskumarGrade AFirst Prize
பிரியங்கா கெங்காசுதன்Prianka GengasuthanGrade AFirst Prize
ஷாண்ணுஜா சிரேஸ்குமார்Sannuja SireskumarGrade AFirst Prize
விஷ்ணுப்பிரியன் கோவிந்தசாமிVishnupriyan GovindasamyGrade ASecond Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - இளைஞர் பிரிவு (ஆண்கள்) (YV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூரன் மதியழகன்Aarooran MathiyalaganGrade A
பாசபன் துளசிதாசன்Basaban ThulasithasanGrade A
கஜானனன் சாய்ஈசன்Gajananan SaieasanGrade A
கோஷிகன் ஜெயந்தன்Gochikan JeyanthanGrade AFirst Prize
ஹரிஜன் பசுபதிதாசன்Harejen Pasupathidasan Grade A
கவிஷ் சண்முகம்Kavish ShanmugamGrade A
கீர்த்திகன் சீவராஜாKeerthigan SeevarajahGrade A
மிதுசன் பழனிதாசன்Methusan PalanithasanGrade B
ராகுல் ஸ்ரீதரன்Rakul SridaranGrade A
விபுசன் சிவசுப்பிரமணியம்Vibusan SivasubramaniyamGrade AThird Prize
விதுர்சன் சிவசுப்பிரமணியம்Vithursan SivasubramaniyamGrade A
விதுஷ் விஜயகுமார்Vithus VijayakumarGrade ASecond Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - இளைஞர் பிரிவு (பெண்கள்) (YV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிதாரணி சந்திரன்Abitharany ChandranGrade ASecond Prize
டாக்‌ஷா குமார்Daksha KumarGrade A
கஸ்தூரி சாந்தகுமார் Kasthury ShanthakumarGrade A
கௌசிதா சிவயோகன்Kousitha SivayoganGrade A
நம்சிகா சிரேஸ்குமார்Namsiga SireskumarGrade A
ஷாண்ணுஜா சிரேஸ்குமார்Sannuja SireskumarGrade B
வைஷ்ணவி சிவஞானசுந்தரம்Vaishnavi SivagnanasundaramGrade B
விதுஜா விஜயகுமார்Vithuja VijayakumarGrade AThird Prize
விவேகா சிவசுப்பிரமணியம்Viveka SivasubramaniyamGrade AFirst Prize
யுவர்ணிகா ரமேஸ்Yuvarnika RameshGrade A