பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பிருந்தா சிவகுமார்Brindha SivakumarGrade A
கவின் பிரதிப்குமார்Kavin PradeepkumarGrade A
லக்‌ஷிதா யோகேஸ்வரன்Lakshitha YogeswaranGrade ASecond PrizeSelected for National Competition
பிரணதி சிவக்குமார்Pranathi SivakkumarGrade AThird PrizeSelected for National Competition
ஸ்ரீ ஹரிணி பரந்தாமன்Shriharini ParanthamanGrade A
சுபஹரி ஈஸ்வரநிவாசன்Subaharii EeswaranivasanGrade A
சுவேதா சுரேஷ்பாபுSwetha SureshbabuGrade A
தருணி மிதுலானந்தன்Taruni MithulananthanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition
தரங்கிணி திருமுருகன்Tharangini ThirumuruganGrade AThird PrizeSelected for National Competition
விமலேஸ்வர் பாலசுப்ரமணியன்Vemaleshvar BalasubramanianGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (AdSV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பிருந்தா சிவகுமார்Brindha SivakumarGrade A
டக்‌ஷிகா மோகன்ராஜ்Dakshika MohanrajGrade B
கவின் பிரதிப்குமார்Kavin PradeepkumarGrade AThird Prize
லக்‌ஷிதா யோகேஸ்வரன்Lakshitha YogeswaranGrade A
பிரணதி சிவக்குமார்Pranathi SivakkumarGrade ASecond Prize
ஸ்ரீ ஹரிணி பரந்தாமன்Shriharini ParanthamanGrade A
சுபஹரி ஈஸ்வரநிவாசன்Subaharii EeswaranivasanGrade A
சுவேதா சுரேஷ்பாபுSwetha SureshbabuGrade B
தரங்கிணி திருமுருகன்Tharangini ThirumuruganGrade AFirst Prize
திருநந்தனன் திருமுருகன்Thirunanthanan ThirumuruganGrade B
விமலேஸ்வர் பாலசுப்ரமணியன்Vemaleshvar BalasubramanianGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (பிராந்திய) (AdSV-Reg)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிநயா சுந்தரவடிவேல்Abenaya SuntharavadivelGrade ASecond Prize
ஜேன் பிறைற்றன்Jane BrightonGrade AFirst Prize
காவியா விக்னராஜாKaviya VignarajahGrade A
தாயகன் விக்னராஜாThayaghan VignarajahGrade AThird Prize

எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
கவின் பிரதிப்குமார்Kavin PradeepkumarGrade B
கவிநிலா குணசீலன்Kavinila GunaseelanGrade ASecond Prize
லக்‌ஷிதா யோகேஸ்வரன்Lakshitha YogeswaranGrade AFirst Prize
பிரணதி சிவக்குமார்Pranathi SivakkumarGrade AThird Prize
ஸ்ரீ ஹரிணி பரந்தாமன்Shriharini ParanthamanGrade A
சுவேதா சுரேஷ்பாபுSwetha SureshbabuGrade A

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிநயா சுந்தரவடிவேல்Abenaya SuntharavadivelGrade A
ஜேன் பிறைற்றன்Jane BrightonGrade ASecond Prize
காவியா விக்னராஜாKaviya VignarajahGrade AThird Prize
தாயகன் விக்னராஜாThayaghan VignarajahGrade AFirst Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (BP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதவன் அலெக்ஸாண்டர்Aadhavan AlexanderGrade A
திலன் சிவகுமார்Dilan SivakumarGrade ASecond Prize
குஹன் சிவசுப்ரமணியன்Guhan SivasubramanianGrade AFirst Prize
நமிஷ் விஷ்வாNamish VishwaGrade A
பிரணவத் பிரபு ராஜ்Pranavath Prabhu RajGrade AThird Prize
சர்வேஷ்குமார் தினேஷ்குமார்Sarveshkumar DineshkumarGrade AThird Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்) (BP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரத்யா ரூபன்AARADHYA RUBANGrade ASecond Prize
அபித்ரா சுதாகரன்Abithra SuthaharanGrade A
அக்‌ஷி ரமேஷ்குமார்Akshi RameshkumarGrade AFirst Prize
ஹபிஷா மகாதேவன்Hapisha MahathevanGrade C
இனியா சிவகுமார்Iniya SivakumarGrade B
லக்‌ஷித்தா சிவக்குமார்Lakshitha SivakkumarGrade AThird Prize
ரக்சா அசோக்குமார்Rakshaa AshokkumarGrade B
சகானா ஹரன் நிமலன்Sahanah Haren NimalanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (BV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதவன் அலெக்ஸாண்டர்Aadhavan AlexanderGrade B
தருண் ஜதீஷன்Dharun JatheeshanGrade AFirst Prize
திலன் சிவகுமார்Dilan SivakumarGrade A
குஹன் சிவசுப்ரமணியன்Guhan SivasubramanianGrade AThird Prize
நமிஷ் விஷ்வாNamish VishwaGrade B
பிரணவத் பிரபு ராஜ்Pranavath Prabhu RajGrade B
சர்வேஷ்குமார் தினேஷ்குமார்Sarveshkumar DineshkumarGrade ASecond Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்) (BV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதுஷி பாலேசன்Aadhushi BaleshanGrade B
ஆரத்யா ரூபன்AARADHYA RUBANGrade A
அபித்ரா சுதாகரன்Abithra SuthaharanGrade A
ஆதிரை பரந்தாமன்Adhirai ParanthamanGrade B
அக்‌ஷி ரமேஷ்குமார்Akshi RameshkumarGrade ASecond Prize
அம்ரிட்டா குணாளன்Amrita GunalanGrade A
ஹபிஷா மகாதேவன்Hapisha MahathevanGrade A
கேத்ரின் வின்சி பிரவின்Kathryn Vincy PraveenGrade A
லக்‌ஷித்தா சிவக்குமார்Lakshitha SivakkumarGrade AFirst Prize
நேத்ரா சரவணன்Nethra SaravananGrade A
பிரிதிக்கா சபேசன்Pritikka SabesanGrade B
ரக்சா அசோக்குமார்Rakshaa AshokkumarGrade AThird Prize

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்) (IS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்‌ஷந்த் பிரதிப்குமார்Akshanth PradeepkumarGrade A
ஆதர்ஷ் கஜகரன்Artharsh GajaharanGrade AThird PrizeSelected for National Competition
துஷாந் வரதன்Dushanth VarathanGrade A
கோபேஷ் சுதாகரன்Ghobesh SuthaharanGrade A
ஹர்ஷித் ரமேஷ்குமார்Harsith RameshkumarGrade ASecond PrizeSelected for National Competition
ஹஷ்வத் பிரபு ராஜ்Hashwath Prabhu RajGrade A
லினேஷ் வேல் ஞானவேல்Linesh Velu GnanaveluGrade A
பிருத்துவி மிதுலானந்தன்Prithuvi MithulananthanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition
சீனிகேத்தன் சிவகுமார்Shrinikhaethan SivakumarGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (IS-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
இனியா ஸ்ரீகுகன்Iniya SriguganGrade B
ஜெயவர்ஷினி ஜெயசீலன்Jayavarshini JayaseelanGrade B
கமலினி பாலசுப்ரமணியன்Kamalyini BalasubramanianGrade A
கீர்த்திசுஜா சுரேஷ்வேல்ராஜாKeerthisuja Suresh VelrajaGrade B
லோகப்ரியா பாலமுருகன்Loghapriya BalamuruganGrade B
நித்திலா ரோஸ் நாகராஜன்Nithila Rose NagarajanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition
ரிஷிகா விஜயகுமார்Rishika VijeyakumarGrade AFirst PrizeSelected for National Competition
ஷாஷா லோகிதரன்Shashaa LogitharanGrade AThird PrizeSelected for National Competition
சுபஶ்ரீ ஈஸ்வரநிவாசன்Subashri EeswaranivasanGrade A
துவாரகா ஞானசேகர்Thuvaraka GnanasegarGrade B

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (பிராந்திய) (IS-Reg)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஜிந்தன் செந்தூரன்Ajeeinnthan SenduranGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்) (IV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்‌ஷந்த் பிரதிப்குமார்Akshanth PradeepkumarGrade ASecond Prize
ஆதர்ஷ் கஜகரன்Artharsh GajaharanGrade A
அஸ்விண் கண்ணதாசன்Ashwin KannadhasanGrade A
துஷாந் வரதன்Dushanth VarathanGrade AFirst Prize
கோபேஷ் சுதாகரன்Ghobesh SuthaharanGrade AThird Prize
ஹர்ஷித் ரமேஷ்குமார்Harsith RameshkumarGrade A
ஹஷ்வத் பிரபு ராஜ்Hashwath Prabhu RajGrade A
லினேஷ் வேல் ஞானவேல்Linesh Velu GnanaveluGrade B
பிருத்துவி மிதுலானந்தன்Prithuvi MithulananthanGrade A
சீனிகேத்தன் சிவகுமார்Shrinikhaethan SivakumarGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (IV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
இனியா ஸ்ரீகுகன்Iniya SriguganGrade AFirst Prize
ஜெசானி ஜெகன்Jesani JeganGrade AThird Prize
கமலினி பாலசுப்ரமணியன்Kamalyini BalasubramanianGrade A
கீர்த்திசுஜா சுரேஷ்வேல்ராஜாKeerthisuja Suresh VelrajaGrade A
லோகப்ரியா பாலமுருகன்Loghapriya BalamuruganGrade AThird Prize
நித்திலா ரோஸ் நாகராஜன்Nithila Rose NagarajanGrade B
ரிஷிகா விஜயகுமார்Rishika VijeyakumarGrade A
சுபஶ்ரீ ஈஸ்வரநிவாசன்Subashri EeswaranivasanGrade A
துவாரகா ஞானசேகர்Thuvaraka GnanasegarGrade ASecond Prize
வருணவி மகாவீர்Varunavi MahaveerGrade B

எழுத்தறிவுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (IW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்‌ஷந்த் பிரதிப்குமார்Akshanth PradeepkumarGrade C
துஷாந் வரதன்Dushanth VarathanGrade AFirst Prize
கோபேஷ் சுதாகரன்Ghobesh SuthaharanGrade B
பிருத்துவி மிதுலானந்தன்Prithuvi MithulananthanGrade ASecond Prize
ஷாஷா லோகிதரன்Shashaa LogitharanGrade AThird Prize

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (IW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதர்ஷ் கஜகரன்Artharsh GajaharanGrade AFirst Prize
ஹர்ஷித் ரமேஷ்குமார்Harsith RameshkumarGrade AThird Prize
ஹஷ்வத் பிரபு ராஜ்Hashwath Prabhu RajGrade A
இனியா ஸ்ரீகுகன்Iniya SriguganGrade B
ரிஷிகா விஜயகுமார்Rishika VijeyakumarGrade ASecond Prize
துவாரகா ஞானசேகர்Thuvaraka GnanasegarParticipated

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) (LP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்சயன் தயாளன்Aksayan ThayalanGrade A
அம்ரித் வெங்கட்Amrith VenkatGrade B
ஆருஜன் பிரதீபன்Arujen PratheepenGrade A
தருண் ஸ்ரீலிங்கம்Dharrun SrilingamGrade ASecond PrizeSelected for National Competition
கெளதம் ரஜினிகாந்த்Gowtham RajinikanthGrade A
ஹபிஸ்னபன் மகாதேவன்Hapishnaban MahathevanGrade B
கவின் ராஜேஷ்கண்ணன்Kawin RajeshkannanGrade B
கிரிஷ் செல்வாKrish SelvaGrade B
கிரிஷாந் வரதன்Krishanth VarathanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition
முகேஷ் கார்த்தி தினேஷ் பாபுMukesh Karthi Dinesh BabuGrade A
நீலன் சிவரூபன்Neelan SivarupanGrade AThird PrizeSelected for National Competition
பிரணய் பிரபுPranay PrabuGrade B
ரதுஜன் மோகன்ராஜ்Rathujan MohanrajGrade B
ரோஹன் சண்முகராஜன்Rohan ShanmugarajanGrade A
சர்வின் கண்ணதாசன்Sarvin KannadhasanGrade A
ஷகீரன் டிசோதரன்Shakeeran DisotharanGrade A
சுனில் பாலமுருகன்Sunil BalamuruganGrade B
திரிதேவ் இளங்கோTridev IlangoGrade C
விஷ்ணு ஆதித்யா திருமுருகன்Vishnu Aadithya ThirumuruganGrade B
வியன் முத்துக்குமார்Viyan MuthukumarGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) (LP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி நேசகுமார்Aataby NesakumarGrade ASecond PrizeSelected for National Competition
பிரணவி கிரிதரன்Pranavy KiritharanGrade A
சாணுகா ஞானசேகர்Sanuka GnanasegarGrade B
சேசினி ஜெகன்Sesini JeganGrade AThird PrizeSelected for National Competition
ஷாஷா லோகிதரன்Shashaa LogitharanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition
ஷெரின் விவேண்டிய பிரவீன் குமார்Sherine Viventia Praveen KumarGrade A
ஷிவிகா இளங்கோShivika IlangoGrade C
வக்ஷரா ஜெகநாதன்Vagshara JeganathanGrade B
வர்ஷிதா செந்தில் குமார்Varsitha Senthil KumarGrade C
வேதிகா மகாவீர்Vedhika MahaveerGrade A
விவேதா செந்தில் குமார்Viveda Senthil KumarGrade B
வியூஷிகா ஜெகநாதன்Viyushika JeganathanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) (LV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்சயன் தயாளன்Aksayan ThayalanGrade A
ஆருஜன் பிரதீபன்Arujen PratheepenGrade ASecond Prize
தருண் ஸ்ரீலிங்கம்Dharrun SrilingamGrade B
ஹபிஸ்னபன் மகாதேவன்Hapishnaban MahathevanGrade B
ஜெசின் வாஸ் தினேஸ் வாஸ்Jesin vas Thines vasGrade B
கிரிஷாந் வரதன்Krishanth VarathanGrade A
நீலன் சிவரூபன்Neelan SivarupanGrade C
ரதுஜன் மோகன்ராஜ்Rathujan MohanrajGrade B
ரோஹன் சண்முகராஜன்Rohan ShanmugarajanGrade AThird Prize
சாருயன் நவசுதன்Sarujan NavasuthanGrade B
சர்வின் கண்ணதாசன்Sarvin KannadhasanGrade B
சாய்லன் தியானந்தன்Shailan ThiyananthanGrade B
ஷகீரன் டிசோதரன்Shakeeran DisotharanGrade AThird Prize
சுனில் பாலமுருகன்Sunil BalamuruganGrade AFirst Prize
தீபன் ஸ்ரீகுகன்Theepan SriguganGrade AThird Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) (LV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி நேசகுமார்Aataby NesakumarGrade AFirst Prize
சாணுகா ஞானசேகர்Sanuka GnanasegarGrade AThird Prize
சேசினி ஜெகன்Sesini JeganGrade A
ஷாஷா லோகிதரன்Shashaa LogitharanGrade AFirst Prize
ஷெரின் விவேண்டிய பிரவீன் குமார்Sherine Viventia Praveen KumarGrade B
வக்ஷரா ஜெகநாதன்Vagshara JeganathanGrade B
வேதிகா மகாவீர்Vedhika MahaveerGrade B
வியூஷிகா ஜெகநாதன்Viyushika JeganathanGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு (PP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதுஷி பாலேசன்Aadhushi BaleshanGrade AThird Prize
ஆதிரை பரந்தாமன்Adhirai ParanthamanGrade AFirst Prize
அம்ரிட்டா குணாளன்Amrita GunalanGrade A
தருண் ஜதீஷன்Dharun JatheeshanGrade ASecond Prize
இனியா அரன்Iniyah AranParticipated
நேத்ரா சரவணன்Nethra SaravananGrade A
நிகேஷ் கார்த்திகேயன்Nikesh KarthikeyanGrade A
பிரிதிக்கா சபேசன்Pritikka SabesanGrade B
ரவின் ராஜேஷ்கண்ணன்Ravin RajeshkannanGrade A
ஸ்ரீசக்தி ஜயந்தன்Srisakthi JayanthanGrade B

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (SpAdSP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பிருந்தா சிவகுமார்Brindha SivakumarGrade ASecond PrizeSelected for National Competition
டக்‌ஷிகா மோகன்ராஜ்Dakshika MohanrajGrade C
லக்‌ஷிதா யோகேஸ்வரன்Lakshitha YogeswaranGrade AFirst PrizeSelected for National Competition
பூஜா கார்த்திகேயன்Poojaa KarthikeyanGrade A
ஸ்ரீ ஹரிணி பரந்தாமன்Shriharini ParanthamanGrade AThird PrizeSelected for National Competition
சுபஹரி ஈஸ்வரநிவாசன்Subaharii EeswaranivasanGrade A
சுஹாஸ் ரங்கன் பிள்ளைபாக்கம் கிடாம்பிSuhas Rangan Pillaipakkam KidambiGrade C
சுவேதா சுரேஷ்பாபுSwetha SureshbabuGrade B
விமலேஸ்வர் பாலசுப்ரமணியன்Vemaleshvar BalasubramanianGrade B

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (SpBP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதவன் அலெக்ஸாண்டர்Aadhavan AlexanderGrade A
ஆரத்யா ரூபன்AARADHYA RUBANGrade AFirst Prize
அபித்ரா சுதாகரன்Abithra SuthaharanGrade A
அக்‌ஷி ரமேஷ்குமார்Akshi RameshkumarGrade AThird Prize
திலன் சிவகுமார்Dilan SivakumarGrade ASecond Prize
குஹன் சிவசுப்ரமணியன்Guhan SivasubramanianGrade A
லக்‌ஷித்தா சிவக்குமார்Lakshitha SivakkumarGrade A
நமிஷ் விஷ்வாNamish VishwaGrade A
பிரணவத் பிரபு ராஜ்Pranavath Prabhu RajGrade A
சகானா ஹரன் நிமலன்Sahanah Haren NimalanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (SpIP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதர்ஷ் கஜகரன்Artharsh GajaharanGrade AThird PrizeSelected for National Competition
அஸ்விண் கண்ணதாசன்Ashwin KannadhasanGrade A
துஷாந் வரதன்Dushanth VarathanGrade A
கீர்த்திசுஜா சுரேஷ்வேல்ராஜாKeerthisuja Suresh VelrajaGrade A
கிரிஷாந் வரதன்Krishanth VarathanGrade ASecond PrizeSelected for National Competition
பிருத்துவி மிதுலானந்தன்Prithuvi MithulananthanGrade A
சுபஶ்ரீ ஈஸ்வரநிவாசன்Subashri EeswaranivasanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition
வருணவி மகாவீர்Varunavi MahaveerGrade AThird PrizeSelected for National Competition

விசேட அடிப்படை தமிழார்வ எழுத்தறிவுத் தேர்வு - இடைநிலை (SpJW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ரிஷி ரஜினிகாந்த்Rishi RajinikanthGrade A
சீனிகேத்தன் சிவகுமார்Shrinikhaethan SivakumarGrade A

விசேட எழுத்தறிவுப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (SpLW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி நேசகுமார்Aataby NesakumarGrade B
அக்சயன் தயாளன்Aksayan ThayalanGrade B
ஆருஜன் பிரதீபன்Arujen PratheepenGrade C
தருண் ஸ்ரீலிங்கம்Dharrun SrilingamGrade B
கெளதம் ரஜினிகாந்த்Gowtham RajinikanthGrade C
கிரிஷாந் வரதன்Krishanth VarathanGrade AFirst Prize
சாணுகா ஞானசேகர்Sanuka GnanasegarGrade C
சேசினி ஜெகன்Sesini JeganGrade ASecond Prize
ஷிவிகா இளங்கோShivika IlangoGrade B
திரிதேவ் இளங்கோTridev IlangoGrade ASecond Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு (SpPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதுஷி பாலேசன்Aadhushi BaleshanGrade A
அம்ரிட்டா குணாளன்Amrita GunalanGrade ASecond Prize
தருண் ஜதீஷன்Dharun JatheeshanGrade B
இனியா அரன்Iniyah AranParticipated
நிகேஷ் கார்த்திகேயன்Nikesh KarthikeyanGrade AFirst Prize
பிரிதிக்கா சபேசன்Pritikka SabesanGrade B
ரவின் ராஜேஷ்கண்ணன்Ravin RajeshkannanGrade AThird Prize
ஸ்ரீசக்தி ஜயந்தன்Srisakthi JayanthanGrade A

விசேட தனி நடிப்புப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SpSA)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
முகிலமுதன் முகுந்தராஜ்Mugilamudhan MuguntharajGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அனிருத் இந்திரகுமார்Aniruth IndrakumarGrade B
ஜெயஹாஷினி ஜெயசீலன்Jayahashini JayaseelanGrade A
யூலியஸ் வாஸ் தினேஸ் வாஸ்Juleas vas Thines vasGrade A
முகிலமுதன் முகுந்தராஜ்Mugilamudhan MuguntharajGrade AThird PrizeSelected for National Competition
பூஜா கார்த்திகேயன்Poojaa KarthikeyanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition
பிரஷிதா கார்த்திகேயன்Prashitha KarthikeyanGrade AThird PrizeSelected for National Competition
ரிஷி ரஜினிகாந்த்Rishi RajinikanthGrade A
துளசி சிவரூபன்Thulasy SivarupanGrade A
விக்னா விஜயராகவன்Vicknaa VijayarahavanGrade A
யுகாஷ் நேசகுமார்Yukash NesakumarGrade ASecond PrizeSelected for National Competition

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (SV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஜெயஹாஷினி ஜெயசீலன்Jayahashini JayaseelanGrade A
யூலியஸ் வாஸ் தினேஸ் வாஸ்Juleas vas Thines vasGrade A
கபிஷன் செந்தில்குமரன்Kabishan Senthil KumaranGrade B
முகிலமுதன் முகுந்தராஜ்Mugilamudhan MuguntharajGrade ASecond Prize
ரேயா அசோக்குமார்Reya AshokkumarGrade A
சஞ்ஜீர்த்தனா குருபரன்Sangeerthana GuruparanGrade A
விக்னா விஜயராகவன்Vicknaa VijayarahavanGrade AThird Prize
யுகாஷ் நேசகுமார்Yukash NesakumarGrade AFirst Prize

எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஜெயஹாஷினி ஜெயசீலன்Jayahashini JayaseelanGrade BThird Prize
மதிவதனா குணசீலன்Mathivadhana GunaseelanGrade BSecond Prize
முகிலமுதன் முகுந்தராஜ்Mugilamudhan MuguntharajGrade AFirst Prize

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
யுகாஷ் நேசகுமார்Yukash NesakumarGrade BFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - இளைஞர் பிரிவு (YV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
தேஜேஸ்வர் பாலசுப்ரமணியன்Tejeswar BalasubramanianGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - இளைஞர் பிரிவு (பிராந்திய) (YV-Reg)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஜோயல் பிறைற்றன்Joel BrightonGrade AFirst Prize