வினாடி வினாப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSQ)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபினேஷ் பாலா நாடிமுத்துAbinesh Bala NadimuthuGrade A
அதிதி அன்ஜெய்Aditi AnjayGrade A
அதிதி பிரசன்னகுமார்Aditti PrasannakumarGrade A
அத்னான் ஹமீத் சாதிக்adnan hameed sadiqGrade A
அக்‌ஷித் பிரேம்குமார்Akshit PremkumarGrade A
அக்ஷிதா ஸ்ரீ ரமேஷ் விஜயலக்ஷ்மிAkshitha shree Ramesh vijayalakshmiGrade ASecond Prize
அம்பிகா அசோகபாலன்Ambika AshokabalanGrade A
அர்ஜுன் தியாகராஜன்Arjun TheyagarajanGrade A
அஷ்விதா செந்தில்குமரன்Asvetha SenthilkumaranGrade AThird Prize
பவன் கிருஷ்ணகுமார்Bawen KrishnakumarGrade A
காயத்ரீ பாஸ்கரதேவன்Gayathri PaskarathevanGrade AFirst Prize
குரபிரசாத் வெங்கடேஸ்வரன்Guruprasath VenkateswaranGrade A
இலக்கியா முரளிIlakkiya MuraliGrade A
ஜனுஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Janushan JegatheeswaranGrade A
ஜெய்நீ ஜீனோ ஆல்வின் பிரபாகரதாஸ்Jaynie Juno Alwin PrabakaradhasGrade A
ஜெகதருணி திருச்செந்தில் ராஜன்Jegataruni Thiruchenthil RajanGrade A
ஜோனா ஜோசீ ஆல்வின் பிரபாகரதாஸ்Joana Josie Alwin PrabakaradhasGrade A
கவின் மாறன்Kavin MaranGrade A
கிரிஷனா ஞானராஜாKirishana GnanarajaGrade AFirst Prize
கிர்திகா நாடிமுத்துKirthika NadimuthuGrade A
லட்சுமி சேகர்Lakshmi SekarGrade A
லூமியா கஜேந்திரன்Lumiya GajendranGrade A
மகதி ராமசுப்பிரமணியன்Mahathi RamasubramanianGrade A
மகின் வேலுசாமிMahin VelusamyGrade A
மணி ஸ்ரீ ஹரிஷ் மகேந்திரபிரபுMani Sri Harish Mahendra PrabhuGrade A
மாயவன் ரதன்தாஸ்Mayavan RathanthasGrade A
மிருதுஞ்சாய் ராஜன் நாராயணன்Mirutunjay Rajan NarayananGrade ASecond Prize
நிதிலா சக்திNidhila SakthiGrade A
நித்தின் திருப்பத்தி கார்த்திக்Nitin THiruppathi KARTHIKGrade A
நித்யா நிமலன்Nitya NimalanGrade A
நிவேதிதா துரைராஜீNivedhitha DorairaajuGrade A
பிரணவ் ஜெகதீசன்Pranav JegadeesanGrade A
பிரதிக்‌ஷா சதீஷன்Prathikshaah SatheesanGrade AFirst Prize
ராகவி பாலராமன்Raakavi PalaramanGrade AThird Prize
ரிதன்யா சுரேஷ் குமார்Rethanya Suresh KumarGrade A
சாயினி பாலகிருஷ்ணன்Saaini BalakrishnanGrade AFirst Prize
சவிதாரணி கிருஷ்ணகுமார்savidarani krishnakumarGrade A
சவிதா சண்முகசுந்தரம்Savitha Shanmuga SundaramGrade A
ஷஹானா இளங்கோவன்Shahana ElangovanGrade ASecond Prize
சங்கவி ரதன்தாஸ்Shanghavi RathanthasGrade A
ஷான் அமல் டேவிட்ஸ்Shawn DavidsGrade A
ஷயாம் வலியப்பறம்பில்Shyam ValiyaparambilGrade A
சிந்து செந்தில்Sindhu SenthilGrade A
சுரபி செல்வரூபன்Surabhi SelvarubanGrade AThird Prize
சூர்யா கவுண்டர்Surya GounderGrade A
சூர்யா சரவணன்Surya SaravananGrade ASecond Prize
தாரகா சண்முகராஜன்Tharaka ShanmugarajanGrade AThird Prize
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade A
வர்ஷினி கேதீஸ்வரன்Varshni KetheswaranGrade AFirst Prize
வருண் அஞ்சானூர் கனகசபாபதிVarun Anjanoor KanagasabapathiGrade ASecond Prize
விஜய் சரவணன்Vijay SaravananGrade A
வித்தகன் விஜய்Vithaghan VijayGrade A
வாமிகா குகனேஸ்வரன்Wamika KuganeswaranGrade AThird Prize
யோகன் சரவணகுமார் கோமதிYoghan Saravanakumar GomathyGrade A
யுபாஷனா நாராயணன்Yubhashana NarayananGrade A

பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (AdSS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஸ் ரஞ்சித்Ahash RanjithGrade A
அருக்‌ஷன் ஆரூரன்Arucckshan ArooranGrade A
ஜனுஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Janushan JegatheeswaranGrade A
கவின் மாறன்Kavin MaranGrade A
மகின் வேலுசாமிMahin VelusamyGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
மணி ஸ்ரீ ஹரிஷ் மகேந்திரபிரபுMani Sri Harish Mahendra PrabhuGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
பிரவீன் சிவச்சந்திரன்Piraveen SivachchandranGrade A
தமிழ்வேந்தன் பாலகுமார்Thamilventhan BalakumarGrade A
திசாந் யோகேந்திரம்Thisanth YogenthiramGrade A
வருண் அஞ்சானூர் கனகசபாபதிVarun Anjanoor KanagasabapathiGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
விஷால் குன்னத்தூர் செந்தில்குமார்Vishal Kunnathur SenthilkumarGrade A
வித்தகன் விஜய்Vithaghan VijayGrade A

பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்) (AdSS-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருஷி ரமணன்Aarushi RamananGrade B
அபினியா சுந்தரவடிவேல்Abinya SuntharavadivelGrade B
அபிராமி வினோதலிங்கம்Abiraami VinothalingamGrade A
அம்பிகா அசோகபாலன்Ambika AshokabalanGrade A
அன்சிதா ராமியா அனகன்Anchita Ramia AnaganGrade B
அஷ்விதா செந்தில்குமரன்Asvetha SenthilkumaranGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
பானுகா கனகசபேசன்Banuka KanagasabesanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
இலக்கியா முரளிIlakkiya MuraliGrade A
கிரிஷனா ஞானராஜாKirishana GnanarajaGrade A
கிர்திகா நாடிமுத்துKirthika NadimuthuGrade B
மகதி ராமசுப்பிரமணியன்Mahathi RamasubramanianGrade A
நிரஞ்சனா கண்ணன்Niranjana KannanGrade A
பிரதிக்‌ஷா சதீஷன்Prathikshaah SatheesanGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
ராகவி பாலராமன்Raakavi PalaramanGrade A
ஶ்ரீஷ்ரேயா சிவக்குமார்SriShreya SivakumarGrade A
வர்ஷினி கேதீஸ்வரன்Varshni KetheswaranGrade A
வாமிகா குகனேஸ்வரன்Wamika KuganeswaranGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (AdSV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
குரபிரசாத் வெங்கடேஸ்வரன்Guruprasath VenkateswaranGrade A
ஜனுஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Janushan JegatheeswaranGrade B
மகின் வேலுசாமிMahin VelusamyGrade ASecond Prize
மணி ஸ்ரீ ஹரிஷ் மகேந்திரபிரபுMani Sri Harish Mahendra PrabhuGrade AFirst Prize
மாயவன் ரதன்தாஸ்Mayavan RathanthasGrade A
மிருதுஞ்சாய் ராஜன் நாராயணன்Mirutunjay Rajan NarayananGrade A
நவின் சோம சுந்தரம்Navin Soma SundaramGrade B
பிரவின் ஞானகுமார்Piravin GnanakumarGrade B
சித்தார்த் சிவசத்திSiththarth SivasaththyGrade A
தமிழ்வேந்தன் பாலகுமார்Thamilventhan BalakumarGrade B
வருண் அஞ்சானூர் கனகசபாபதிVarun Anjanoor KanagasabapathiGrade A
விஷால் குன்னத்தூர் செந்தில்குமார்Vishal Kunnathur SenthilkumarGrade AThird Prize
வித்தகன் விஜய்Vithaghan VijayGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்) (AdSV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அம்பிகா அசோகபாலன்Ambika AshokabalanGrade A
அஷ்விதா செந்தில்குமரன்Asvetha SenthilkumaranGrade AThird Prize
பானுகா கனகசபேசன்Banuka KanagasabesanGrade A
ஹர்சிதா ஜெயபிரகாஷ்Harshita JayaprakashGrade A
ஜெகதருணி திருச்செந்தில் ராஜன்Jegataruni Thiruchenthil RajanGrade A
கிரிஷனா ஞானராஜாKirishana GnanarajaGrade A
லட்சுமி சேகர்Lakshmi SekarGrade A
மகதி ராமசுப்பிரமணியன்Mahathi RamasubramanianGrade ASecond Prize
நிதிலா சக்திNidhila SakthiGrade A
நிரஞ்சனா கண்ணன்Niranjana KannanGrade AFirst Prize
நிவேதிதா துரைராஜீNivedhitha DorairaajuGrade A
பிரதிக்‌ஷா சதீஷன்Prathikshaah SatheesanGrade A
ராகவி பாலராமன்Raakavi PalaramanGrade A
சாயினி பாலகிருஷ்ணன்Saaini BalakrishnanGrade B
சுரபி செல்வரூபன்Surabhi SelvarubanGrade A
சுஸ்மிதா சுரேஸ்குமார்Sushmitha SureshkumarGrade B
வாமிகா குகனேஸ்வரன்Wamika KuganeswaranGrade A

எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அம்பிகா அசோகபாலன்Ambika AshokabalanGrade B
அஷ்விதா செந்தில்குமரன்Asvetha SenthilkumaranGrade A
பானுகா கனகசபேசன்Banuka KanagasabesanGrade AThird Prize
டிலக்ஷன் ரமணன்Diluxan RamananGrade B
குரபிரசாத் வெங்கடேஸ்வரன்Guruprasath VenkateswaranGrade A
இலக்கியா முரளிIlakkiya MuraliGrade A
ஜெகதருணி திருச்செந்தில் ராஜன்Jegataruni Thiruchenthil RajanGrade A
கிரிஷனா ஞானராஜாKirishana GnanarajaGrade ASecond Prize
மானஸா நடராஜஐயர்Maanasa NadarajaiyerGrade A
மஹனியா அமலன்Mahaniya AmalanGrade B
மகதி ராமசுப்பிரமணியன்Mahathi RamasubramanianGrade AFirst Prize
மாயவன் ரதன்தாஸ்Mayavan RathanthasGrade B
மிருதுஞ்சாய் ராஜன் நாராயணன்Mirutunjay Rajan NarayananGrade B
நிதிலா சக்திNidhila SakthiGrade A
நிவேதிதா துரைராஜீNivedhitha DorairaajuGrade B
பிரதிக்‌ஷா சதீஷன்Prathikshaah SatheesanGrade A
ராகவி பாலராமன்Raakavi PalaramanGrade B
சுரபி செல்வரூபன்Surabhi SelvarubanGrade B
சுஸ்மிதா சுரேஸ்குமார்Sushmitha SureshkumarGrade A
வர்ஷினி கேதீஸ்வரன்Varshni KetheswaranGrade A
விஜய் சரவணன்Vijay SaravananGrade A
வாமிகா குகனேஸ்வரன்Wamika KuganeswaranGrade B

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஸ் ரஞ்சித்Ahash RanjithGrade AThird Prize
பவானுஜா குகச்சந்திரன்Bavanuja KugachanthiranGrade B
சாந்தினி ஜெயராமன்Chandni JayaramanGrade AFirst Prize
ஹரணி பவிதன்Hareni PaveethanGrade C
நவின் சோம சுந்தரம்Navin Soma SundaramGrade B
சித்தார்த் சிவசத்திSiththarth SivasaththyGrade AFirst Prize
ஸ்ரீசரண் ப்ரசன்னாSricharan PrassannaGrade A
சூர்யா கவுண்டர்Surya GounderGrade A
தமிழ்வேந்தன் பாலகுமார்Thamilventhan BalakumarGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (BP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அமுதன் மீரான்Amuthan MeeranGrade AFirst Prize
அனிஷ் ஸ்ரீராம்Anish SriramParticipated
ஆரோகன் சாரங்கன்Arohan SaranganGrade A
டர்சன் தயாபரன்Darrshan ThayaparanGrade A
லபீஷ் குகன்Labeesh KukanGrade AThird Prize
மாதேஷ் மதுசூதனன்Mathaesh MathusoothananGrade B
நிதின் கருணாகரன்Nitin KarunakaranGrade A
பிரதிக் ஷன் பார்த்திபமணிகண்டன்Prathikshan ParthibamanikandanGrade B
சரன் கோணேஸ்வரன்Saran KoneshwaranGrade A
சுபீஜன் சிவபாலாShubeejan SivabalaGrade A
தேஜஸ் ராஜேஷ்Tejas RajeshGrade B
வர்ஷன் ஆரூரன்Varshan AruranGrade B
வருண் சகிலன்varun sakilanGrade AFirst Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்) (BP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆன்யா கார்த்திகேயன்Aanya KarthikeyanGrade A
ஆரண்யா விஜயானந் புவனாAarania Vijaiandh BuvanaGrade ASecond Prize
அபினஜா கிரிதரன்Abinajah KiritharanGrade A
அக்‌ஷரா தயானந்Aksharah ThayananthGrade B
அமரா ஜெயகணேஷ்Amara JeyaganeshGrade AFirst Prize
அனிகா ஸ்ரீராம்Anika SriramGrade A
அஸ்வதி நிறோஷன்Ashwati NiroshanGrade A
ஆதிசக்தி திருஅரங்கன்Atheshakthie ThiruarrenkanGrade A
டிலோசிகா சிறிசெல்வகாந்தன்Diloshika SriselvakanthanGrade A
ஹைஸ்ணி சரதன்Haaishni SaradanGrade AThird Prize
ஹாஸிதா சுதாகர்Haasitha SudhakarGrade A
அனுஷாளி சேந்தில்Hanushali SenthilGrade A
இனியா ஸ்ரீமுருகதாஸ்Iniya SrimurugathasGrade A
ஜாதனா பகீரதன்Jaathana PakeerathanGrade A
ஜஷ்வினா ஸ்ரீதவன்Jashvina SrithavanGrade A
லக்க்ஷிகா பாலசுப்பிரமணிLakshiga BalasubramaniGrade A
மாயா முருகானந்தம்Maya MuruganandamGrade A
மிர்திகா வினோதன்Mirthiga VinothanGrade A
மிஷிகா கமலேஸ்வரன்Mishika KamaleswaranGrade A
பி ர க தி சு ன ந் தன்Prakathi SunanthanGrade A
றியா சிவரூபன்Riya SivarubanGrade A
சன்வி பிரகாஷ்Sanvi PragashGrade A
சர்வினி ஜெகநாதன்Sarviny JeganathanGrade A
ஷகஷ்மிகா சிவகாந்தன்Shakashmicah SivakanthanGrade A
செறீஷா தயானந்தன்Sherezah ThayananthanGrade A
ரியானா ஞானராஜாTiana gnanarajaGrade A
வெண்பா திலகன்Venpa ThillakanGrade A
விபுதா சசிகுமார்Vibutha SasikumarGrade A
வினிஸ்கா உத்ரகுமார்Viniska UthrakumarGrade A
விசாலி செந்தூரன்Vishaali SenthooranGrade AThird Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (BV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரோகன் சாரங்கன்Arohan SaranganGrade ASecond Prize
கரிஸ் சதீஸ்கரன்Kaariesh ShathieskaranGrade AThird Prize
நிதின் கருணாகரன்Nitin KarunakaranGrade AFirst Prize
வருண் சகிலன்varun sakilanGrade AThird Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்) (BV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபினஜா கிரிதரன்Abinajah KiritharanGrade B
அக்‌ஷதா தயானந்Akshathah ThayananthGrade A
ஆதிசக்தி திருஅரங்கன்Atheshakthie ThiruarrenkanGrade A
டிலோசிகா சிறிசெல்வகாந்தன்Diloshika SriselvakanthanGrade ASecond Prize
ஹாஸிதா சுதாகர்Haasitha SudhakarGrade B
ஜாதனா பகீரதன்Jaathana PakeerathanGrade AThird Prize
மிர்திகா வினோதன்Mirthiga VinothanGrade A
மிஷிகா கமலேஸ்வரன்Mishika KamaleswaranABSENT
பி ர க தி சு ன ந் தன்Prakathi SunanthanGrade A
றியா சிவரூபன்Riya SivarubanGrade B
சன்வி பிரகாஷ்Sanvi PragashGrade A
சர்வினி ஜெகநாதன்Sarviny JeganathanGrade B
செறீஷா தயானந்தன்Sherezah ThayananthanGrade B
ஸ்ரீநிகா சாயிரூபன்Srinika SairubanGrade A
ரியானா ஞானராஜாTiana gnanarajaGrade A
வெண்பா திலகன்Venpa ThillakanGrade A
விபுதா சசிகுமார்Vibutha SasikumarGrade A
வினிஸ்கா உத்ரகுமார்Viniska UthrakumarGrade AFirst Prize
விசாலி செந்தூரன்Vishaali SenthooranGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்) (IS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகில் மீரான்Aahil MeeranGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
ஆரின் வெற்றி விஜயானந் புவனாAarin Vetri Vijaiandh BuvanaGrade A
அஜந்தன் ஆரூரன்Ajanthan ArooranGrade A
அர்வின் சிவச்சந்திரன்Arvin SivachchandranGrade A
அஸ்வின் ராஜ் அருண்பிரசாத்Ashwin Raj ArunprasathGrade B
அஷ்வின் சுகந்தன்Asvin SuganthanGrade A
அவிஷ்னன் சிவகாந்தன்Avieshnon SivakanthanGrade A
தரன் மதனன்Dharon MathananGrade A
திலன் தியாகராஜாDhilan Vishagan ThiyagarajahGrade A
யதுசன் பகீரதன்Jathusan BakeerathanGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
ஜினோஷ் ராஜேந்திராJinosh RajendraGrade A
ரதுஷான் முரளிதரன்Rathushaan MuraledaranGrade A
ரிஷிகரன் சகிலன்Rishikaran SakilanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
சாருஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Satushan JegatheeswaranGrade A
ஸ்ரீநிகேதன் சரவண பிரபுSriniketan Saravana PrabuGrade A
தக்‌ஷகன் கோணேஸ்வரன்Thakshigan KoneshwaranGrade A
வருண் பகீரதன்Varun PakeerathanGrade A
யாழவன் தமிழ்ச்செல்வன்Yaalavan ThamilchelvanGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (IS-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி குகன்Aaraby KukanGrade A
ஆரதி லவன்Aarathy LavanGrade A
ஆதிரா ஈஸ்வரமூர்த்தி பத்மாசினிAdhira Eswaramoorthy PadmaseneGrade A
அனுஸ்ரீ விஜயகுமார்Anushri VijayakumarGrade B
அஷ்னவி ருஜேந்தன்Ashnavi RujenthanGrade B
கவிநந்தினி மனோஜ்Kavinandhini ManojGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
கவின்மதி இராமகுமாரன்Kavinmathi RamakumaranGrade A
மெஜிரின் வினோத் பீரிஸ்Majerin Vinoth PierisGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
ப்ரணிதா அருண்Praneetha ArunGrade A
சாருக்கா சிரன்ஜீவன்Sharukka SiranjeevanGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
சியானி சுதாகரன்Shiyane SuthakaranGrade A
ஷோபனா கோபால்ராஜ்Shobana GopalrajGrade B
சுபீனா சிவபாலாShubeena SivabalaGrade A
திசானா யோகேந்திரம்Thisana YogenthiramGrade A
வினுஷா உருத்திரன்Vinusha UruthiranGrade A
விஷ்ணுகா பிறேமதாசன்Vishnuka PremathasanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்) (IV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகில் மீரான்Aahil MeeranGrade A
ஆரின் வெற்றி விஜயானந் புவனாAarin Vetri Vijaiandh BuvanaParticipated
அபினேஷ் கிரிதரன்Abinesh KiritharanGrade A
அக்‌ஷரன் ரமணன்Acksharan RamananGrade A
அரவிந்ரநாத் பத்மநாதன்Arvindhranath PathmanathanGrade A
அஸ்வின் ராஜ் அருண்பிரசாத்Ashwin Raj ArunprasathGrade A
அஷ்வின் சுகந்தன்Asvin SuganthanGrade A
அவிஷ்னன் சிவகாந்தன்Avieshnon SivakanthanGrade ASecond Prize
தேவ்நாத் ராஜேஷ் பிரபுDevnath Rajesh PrabhuGrade A
ஹரிஷ் சிவயோகம்Harish SivayogamGrade A
ஜஸ்வின் சதீஸ்Jassvin SatheeshGrade B
மாதவ் மணிகண்டன்Maadhav ManikandanGrade A
நித்தேஷ் நந்தகுமார்Nithesh NandhakumarGrade A
ரதுஷான் முரளிதரன்Rathushaan MuraledaranGrade B
ரிஷிகரன் சகிலன்Rishikaran SakilanGrade A
சாருஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Satushan JegatheeswaranGrade A
சிவலிங்கேசர் சிவகுமார்Sivalingesar SivakumarGrade A
ஸ்ரீநிகேதன் சரவண பிரபுSriniketan Saravana PrabuGrade A
வருண் பகீரதன்Varun PakeerathanGrade A
விசாகன் சுரேந்திரன்Visahan SurendranGrade AThird Prize
யாழவன் தமிழ்ச்செல்வன்Yaalavan ThamilchelvanGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (IV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரதி லவன்Aarathy LavanGrade A
அக்‌ஷயா பிரதீபன்Akshaya PiratheepanGrade A
அனுஸ்ரீ விஜயகுமார்Anushri VijayakumarGrade A
அஷ்னவி ருஜேந்தன்Ashnavi RujenthanGrade B
அஸ்மிதா ஞானகுமார்Asmitha GnanakumarGrade A
தயனிதா சுரேஷ் குமார்Dhayanita Suresh KumarGrade A
ஜோனா ஜோசீ ஆல்வின் பிரபாகரதாஸ்Joana Josie Alwin PrabakaradhasGrade AThird Prize
கவிநந்தினி மனோஜ்Kavinandhini ManojGrade A
கவின்மதி இராமகுமாரன்Kavinmathi RamakumaranGrade A
லாவண்யா ஸ்ரீ சரவணன்Lavanyaa Sree SaravananGrade A
மெஜிரின் வினோத் பீரிஸ்Majerin Vinoth PierisGrade AFirst Prize
மனிஷா மனோகரன்Manisha ManokaranGrade A
நேகா சிவரூபன்Neha SivarubanGrade B
சங்கவி ரதன்தாஸ்Shanghavi RathanthasGrade AThird Prize
சாருக்கா சிரன்ஜீவன்Sharukka SiranjeevanGrade ASecond Prize
சியானி சுதாகரன்Shiyane SuthakaranGrade A
சிவசொரூபினி சிவகுமார்Sivasorubini SivakumarGrade A
வேதா சரவணன்Vedha SaravananGrade A
வினோதிஹா வினோதன்Vinothiha VinothanGrade B
வினுஷா உருத்திரன்Vinusha UruthiranGrade A
விஷ்ணுகா பிறேமதாசன்Vishnuka PremathasanGrade B

எழுத்தறிவுப் போட்டி (IW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அனன்யா அனிஷ்Ananya AnishGrade C
அஸ்வின் ராஜ் அருண்பிரசாத்Ashwin Raj ArunprasathParticipated
கவிநந்தினி மனோஜ்Kavinandhini ManojGrade A
கேசரன் கேதீஸ்வரன்Kescharan KetheswaranGrade B
மெஜிரின் வினோத் பீரிஸ்Majerin Vinoth PierisGrade C
நிதூரா யசோதரன்Nithoora YasotharanGrade C
சங்கவி ரதன்தாஸ்Shanghavi RathanthasGrade A
ஷோபனா கோபால்ராஜ்Shobana GopalrajGrade A
சிவலிங்கேசர் சிவகுமார்Sivalingesar SivakumarGrade A
சிவசொரூபினி சிவகுமார்Sivasorubini SivakumarGrade A
ஸ்ரீநிகேதன் சரவண பிரபுSriniketan Saravana PrabuGrade AFirst Prize
வருண் பகீரதன்Varun PakeerathanGrade A
வினோதிஹா வினோதன்Vinothiha VinothanGrade AThird Prize
யாழவன் தமிழ்ச்செல்வன்Yaalavan ThamilchelvanGrade ASecond Prize

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (IW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகில் மீரான்Aahil MeeranGrade C
ஆதிரா ஈஸ்வரமூர்த்தி பத்மாசினிAdhira Eswaramoorthy PadmaseneGrade A
அக்‌ஷயா பிரதீபன்Akshaya PiratheepanGrade C
அனுஸ்ரீ விஜயகுமார்Anushri VijayakumarGrade A
அஷ்னவி ருஜேந்தன்Ashnavi RujenthanParticipated
அஷ்வின் சுகந்தன்Asvin SuganthanGrade B
டேவேஷ் நந்தகுமார்Devesh NanthakumarGrade A
தேவ்நாத் ராஜேஷ் பிரபுDevnath Rajesh PrabhuGrade B
திலன் தியாகராஜாDhilan Vishagan ThiyagarajahGrade A
ஹரிஷ் சிவயோகம்Harish SivayogamParticipated
ஜஸ்வின் சதீஸ்Jassvin SatheeshGrade C
ஜோனா ஜோசீ ஆல்வின் பிரபாகரதாஸ்Joana Josie Alwin PrabakaradhasGrade AFirst Prize
கார்த்திகா கோகுலன்Kartheeka GokulanGrade B
கார்த்திக்வேலன் ஜெகநாதன்Karthicvelan JaganathanGrade C
கவின்மதி இராமகுமாரன்Kavinmathi RamakumaranGrade B
லாவண்யா ஸ்ரீ சரவணன்Lavanyaa Sree SaravananGrade C
மயிலோன் சசி குமார்Myllone Sasi kumarGrade A
நேகா சிவரூபன்Neha SivarubanGrade B
நிரோஷிகா சுதாகரன்Niroshika SuthakaranGrade ASecond Prize
நித்தேஷ் நந்தகுமார்Nithesh NandhakumarGrade B
ப்ரணிதா அருண்Praneetha ArunGrade B
ரதுஷான் முரளிதரன்Rathushaan MuraledaranGrade B
ரிஷிகரன் சகிலன்Rishikaran SakilanGrade C
சாருஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Satushan JegatheeswaranGrade B
சாருக்கா சிரன்ஜீவன்Sharukka SiranjeevanGrade A
சியானி சுதாகரன்Shiyane SuthakaranGrade B
ஷ்ரவன் ப்ரசன்னாShravan PrassannaGrade A
வேதா சரவணன்Vedha SaravananGrade A
வினுஷா உருத்திரன்Vinusha UruthiranGrade A
விசாகன் சுரேந்திரன்Visahan SurendranGrade ASecond Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) (LP-Boys (Final))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதேஷ் ரிஷிகேசன்Aadhesh TishikesanGrade A
ஆதிஸ் மயில்வரதன்Aadish MylvaradanGrade A
ஆர்யன் பிரதீபன்Aaryen PiratheepanGrade A
அத்ரித் அன்ஜெய்Adhrit AnjayGrade A
அகிஷான் முரளிதரன்Ageshaan MuraledaranGrade A
அஜன் பாலசுப்பிரமணியம்Ajan BalasubramaniamGrade C
அஜய் கோபிகரன்Ajay GobiharanGrade A
அக்‌ஷயன் ஜெயகணேஷ்Akshayan JeyaganeshGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
அஞ்சனன் கீர்த்தன்Anchanan KeerththanGrade A
அங்கதன் பார்த்திபன்Ankathan ParthipanGrade B
அனோஜன் ருஜேந்தன்Anojan RujenthanGrade B
அனோஷ் ராஜேந்திராAnosh RajendraGrade A
அனுஜன் பாலசுப்பிரமணியம்Anujan BalasubramaniamGrade B
ஆதிரன் ஜனார்தன்Athiran JanarthanGrade A
அவனேஷ் உருத்திரன்Avaneesh UruthiranGrade B
அவிஷ் பிரகாஷ்Avish PragashGrade A
சேரன் சந்திரபிரகாஷ்Cheran ChandrapragashGrade A
கிருத்திக் சிவதாசன்Giruththik SivathasanGrade A
கோகுலன் அசோகபாலன்Gogulen AshokabalanGrade A
இளங்குமரன் கண்ணன்Ilankumaran KannanGrade A
ஜெனோஸ் சிரன்ஜுவன்Jenosh SiranjeevanGrade A
ஜோவின் லலித்குமார்Joewein LalithkumarGrade A
கவிதன் சண்முகரத்தினம்Kavithan ShanmugaratnamGrade B
மிதுல் ஜெகதீஸ்வரன்Mithul JagadeeswaranGrade A
மோஹித்வர்ஷன் முத்துக்குமரன்Mohithvarshan MuthukumaranGrade A
நரேஷ் ரகுராமன்Naresh RaguramanGrade A
நிறுபன் சுகுனானந்தன்Niruban SugunananthanGrade A
பொன்சங்கரன் நல்லசிவம்Ponshankaran NallasivamGrade A
ரூபேஷ் பாலேந்திராRubesh BalendraGrade A
சாய் ஜெஷ் ரஜனீஷ்Saijesh RajaneeshGrade A
சயூரன் லோகேந்திரன்Saiyuran LogenthiranGrade A
சஞ்சீவ் சங்கர்Sanjeev ShankarGrade A
சஷ்வித் சுவாதீஷ்Sashvith SwadishGrade A
சர்ஜேஷ் உருத்திரன்Shaurjyeish UruthiranGrade A
சித்தார்த் பெரியசாமி சக்திவேல்Siddharth Periyasami SakthivelGrade A
சித்தார்த் ராஜ்மோகன்Sidharth RajmohanGrade A
ஸ்ரீசரண் ரகுராமன்Sricharan RaguramanGrade A
ஸ்ரீவத்சன் ரகுராமன்Srivatsan RaguramanGrade A
தணூஷன் கஜேந்திரன்Tanooshan GajendranGrade A
தருண் சுதாகரன்Tharun SuthakaranGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
வாகிஸ்வரன் தமிழரசன்Vakeeswaran ThamilarasanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
விஷால் பாலாஜிVishaal BalajiGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) (LP-Girls (Final))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அட்ஷஜா ருபேஷ்Adshaja RupeshGrade A
அகன்வீ அருண்Aganvee ArunGrade A
ஆக்னஸ் தோமினிக் சாவியோAgnus Dominic SavioGrade A
அக்‌ஷயா தயானந்Akshaya ThayananthGrade A
அஞ்சனா லவன்Anchana LavanGrade A
அன்ஷிகா ராஜேஷ் கண்ணன்Anshika Rajesh KannanGrade A
அர்ஷியா வன்னியசிங்கம்Arshia VanniyasingamGrade A
அஸ்மிகா நகுலன்Ashmiga NagulanGrade A
அஸ்வதசிறி பிரதீபன்Aswethashree PiratheepanGrade B
அத்வைதா பார்த்திபன்Athvaitha ParthipanGrade A
அவந்திகா வினோத் விக்ரம்Avanthika Vinoth VikramGrade A
தன்யா விஜிதன்Danyaa VijithanGrade A
டிலானி டேவிட் மதன்ராஜ்Delani David MathanrajGrade A
தன்யஸ்ரீ லட்சுமி வினோத் சங்கர்Dhanyasri Lakshmi Vinodh ShankarGrade A
தியா சிவராமன்Diya SivaramanGrade A
கமிஸ்கா நடராஜாHamishka NadarajahGrade A
ஹம்சினி கண்ணன்Hamshini KannanGrade A
ஹன்ஷினி கார்த்திக்Hanshini KarthicGrade A
ஹரிணி கனகசபாபதிHarini KanagasabapathiGrade A
ஹாசினி கணேஷ்Hasini GaneshGrade A
இனியா ஜெய்சுந்தர வேல்Iniya Jaisundra VelGrade B
ஜெர்மி தயாபரன்Jearmy ThayaparanGrade A
ஜெனோலின் வினோத் பீரிஸ்Jenolin Vinoth PierisGrade A
கபிசா பிரதீபன்Kabisa PratheepanGrade B
திருக்குமரன் கேதாரணிKaetharani ThirukkumaranGrade A
காவியா செந்தில் கிருஷ்னன்Kavya Senthil KrishnanGrade A
லக்‌ஷனா செந்தில்குமார்Lakshana SenthilkumarGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
லக்ஷிகா யாதவன்Laksiga JaathawanGrade A
லவங்கி பகீரதன்Lavankhy PakeerathanGrade A
மானசா சசிசுதன்Maanasha SasisuthanGrade A
மாதுரி பகீரதன்Maathuri PakeerathanGrade A
மித்ரா மஹேஷுபாபுMithra MaheshbabuGrade A
நாபிகா நந்தகுமார்Naabiga NanthakumarGrade A
நந்தனா மகேஷ்Nandhana MaheshGrade A
நந்திதா வேணுகோபால்Nandhitha VenugopalGrade A
நயனபாஷினி பிரவீணன்Nayanabashini PiraveenanGrade B
நிர்திகாஸ்ரீ நிமால்சிறிNirthikashree NimalsiriGrade A
பவித்ரா கண்ணன்Pavithra KannanGrade A
பூர்ணிஷா சூரியகுமார்Poornisha SooriyakumarGrade A
பிரதன்யா லோகபாலகிருஷ்ணன்Pradanya LogabalakrishnanGrade A
ப்ரணிதா பிரவீன்Pranitha PraveenGrade A
ராகவி சாந்தகுமார்Rahavi ShanthakumarGrade C
ரிதிஷா பிரகாஷ்Riddhisha PrakashGrade A
சாதனா சந்தோஷ்Sadhana SanthoshGrade A
சகஸ்ரா பாலஈஸ்வரன்Sahasraa BalaeswaranGrade A
சம்ஹிதா வீரமச்சான்பட்டி கல்யாணசுந்தரம்Samhitha Veeramachanpatty KalyanasundaramGrade A
ஷெரோனா சுதாகரன் குருஸ்Sherona Suthakaran CroosGrade A
சிவானி விஜயஷங்கர்Shivani VijayashankarGrade A
ஸ்ருதி சுபாஷ் பாபுShruti SubashbabuGrade A
ஸ்மிதா சிவக்குமார்Smitha SivakumarGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
தணிகா திருவழகன்Tanika ThiruvalaganGrade A
தனுஷ்கா சதீஸ்Thanushka SatheeshGrade B
தரணி தமிழ்ச்செல்வன்Tharani ThamilchelvanGrade A
துளசி ஜசிதரன்Thulasi JaseetharanGrade A
திரிநயா சந்தோஷ்Trinaya SanthoshGrade B
விவேக்கா கோணேஸ்வரன்Viveka KoneswaranGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள் - 6 வயது) (LV-Boys (6 Year old))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதேஷ் ரிஷிகேசன்Aadhesh TishikesanGrade A
ஆர்யன் பிரதீபன்Aaryen PiratheepanGrade AFirst Prize
அபீஷ்னன் வரதன்Abeeshnan VarathanGrade A
அகிஷான் முரளிதரன்Ageshaan MuraledaranGrade A
அஞ்சனன் கீர்த்தன்Anchanan KeerththanGrade A
அங்கதன் பார்த்திபன்Ankathan ParthipanGrade A
அனோஜன் ருஜேந்தன்Anojan RujenthanGrade C
கோகுலன் அசோகபாலன்Gogulen AshokabalanGrade B
கெளதம் சங்கர் கணேஷ்Gowtham Shankar GaneshGrade A
ஜெனோஸ் சிரன்ஜுவன்Jenosh SiranjeevanGrade A
ஜோவின் லலித்குமார்Joewein LalithkumarGrade ASecond Prize
மிதுல் ஜெகதீஸ்வரன்Mithul JagadeeswaranGrade AThird Prize
பொன்சங்கரன் நல்லசிவம்Ponshankaran NallasivamGrade B
ராமர் மஹில்Ramar MahilGrade A
சாய் ஜெஷ் ரஜனீஷ்Saijesh RajaneeshGrade A
சஷ்வித் சுவாதீஷ்Sashvith SwadishGrade A
ஸ்ரீசரண் ரகுராமன்Sricharan RaguramanGrade B
ஸ்ரீவத்சன் ரகுராமன்Srivatsan RaguramanGrade A
வாகிஸ்வரன் தமிழரசன்Vakeeswaran ThamilarasanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள் - 7 வயது) (LV-Boys (7 Year old))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அத்ரித் அன்ஜெய்Adhrit AnjayGrade A
அஜன் பாலசுப்பிரமணியம்Ajan BalasubramaniamGrade B
அனுஜன் பாலசுப்பிரமணியம்Anujan BalasubramaniamGrade B
அவிஷ் பிரகாஷ்Avish PragashGrade ASecond Prize
கவிதன் சண்முகரத்தினம்Kavithan ShanmugaratnamGrade B
கிரிஷ் வெங்கட்டராஜ்Krish VenkatarajGrade B
மிரேஷ் சிவயோகம்Meresh SivayogamGrade B
மோஹித்வர்ஷன் முத்துக்குமரன்Mohithvarshan MuthukumaranGrade AFirst Prize
ரூபேஷ் பாலேந்திராRubesh BalendraGrade B
சயூரன் லோகேந்திரன்Saiyuran LogenthiranGrade B
தருண் சுதாகரன்Tharun SuthakaranGrade ASecond Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள் - 6 வயது) (LV-Girls (6 Year old))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அர்ஷியா வன்னியசிங்கம்Arshia VanniyasingamGrade A
அஸ்மிகா நகுலன்Ashmiga NagulanGrade AFirst Prize
அவந்திகா வினோத் விக்ரம்Avanthika Vinoth VikramGrade A
டினேக்ஷா பத்மநாதன்Dhenesha PathmanathanGrade A
கபிசா பிரதீபன்Kabisa PratheepanGrade B
லக்ஷிகா யாதவன்Laksiga JaathawanGrade A
நாபிகா நந்தகுமார்Naabiga NanthakumarGrade B
நயனபாஷினி பிரவீணன்Nayanabashini PiraveenanGrade A
ராகவி சாந்தகுமார்Rahavi ShanthakumarGrade B
சகஸ்ரா பாலஈஸ்வரன்Sahasraa BalaeswaranGrade ASecond Prize
சம்ஹிதா வீரமச்சான்பட்டி கல்யாணசுந்தரம்Samhitha Veeramachanpatty KalyanasundaramGrade A
ஷெரோனா சுதாகரன் குருஸ்Sherona Suthakaran CroosGrade A
சிவானி விஜயஷங்கர்Shivani VijayashankarGrade B
தனுஷ்கா சதீஸ்Thanushka SatheeshGrade B
துளசி ஜசிதரன்Thulasi JaseetharanGrade AThird Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள் - 7 வயது) (LV-Girls (7 Year old))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அட்ஷஜா ருபேஷ்Adshaja RupeshGrade B
அக்‌ஷரா பிரதீபன்Akshara PradeepanGrade A
அக்‌ஷயா தயானந்Akshaya ThayananthGrade B
அஸ்வதசிறி பிரதீபன்Aswethashree PiratheepanGrade A
டிலானி டேவிட் மதன்ராஜ்Delani David MathanrajGrade B
ஹம்சினி கண்ணன்Hamshini KannanGrade AThird Prize
ஹரிப்ரியா ஜெகந்நாதன்Haripriya JagannathanGrade A
ஜெனோலின் வினோத் பீரிஸ்Jenolin Vinoth PierisGrade A
கரிணி சதீஸ்கரன்Karni ShathieskaranGrade B
காவியா செந்தில் கிருஷ்னன்Kavya Senthil KrishnanGrade B
லக்‌ஷனா செந்தில்குமார்Lakshana SenthilkumarGrade A
லவங்கி பகீரதன்Lavankhy PakeerathanGrade A
மாதுரி பகீரதன்Maathuri PakeerathanGrade A
மித்ரா மஹேஷுபாபுMithra MaheshbabuGrade B
நந்தனா மகேஷ்Nandhana MaheshGrade A
பவித்ரா கண்ணன்Pavithra KannanGrade A
பூர்ணிஷா சூரியகுமார்Poornisha SooriyakumarGrade ASecond Prize
ப்ரணிதா பிரவீன்Pranitha PraveenGrade A
சாதனா சந்தோஷ்Sadhana SanthoshGrade A
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade A
தரணி தமிழ்ச்செல்வன்Tharani ThamilchelvanGrade AFirst Prize
விதுசா சுகிர்தன்Vithoosa SugirthanGrade B
விவேக்கா கோணேஸ்வரன்Viveka KoneswaranGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு - 2014 பிறந்தவர்கள் (ஆண்கள்) (PP-Boys (2014 born))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதவ் ஜெய்சுந்தர வேல்Aadhav Jaisundra VelGrade ASecond Prize
ஆடிஷ் பிரசாத்Aadhish PrasathGrade B
ஆருஷ் பிரசாத்Aarush PrasathGrade B
ஆதித்யா கிருஷ்ண குமார்Aditya Krishna KumarGrade A
அன்பகிலன் தங்கராஜ்Anbagilan ThangarajGrade A
அருத்தன் பார்த்திபன்Aruthan ParthipanGrade AFirst Prize
ஜோயல் தோமினிக் சாவியோJoel Dominic SavioGrade ASecond Prize
பிரதாவன் பிறேமதாசன்Prathavan PremathasanGrade A
ராஜீவ் க்ரிஸ்ஷ்ணா சரவணன்Rajeev Krisshna SaravananGrade A
யதுஷன் ஐங்கரன்Yatushan AnkaranGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு - 2014 இன் பின் பிறந்தவர்கள் (ஆண்கள்) (PP-Boys (After 2014 born))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அர்ஜுன் துவாரகன்Arjun ThuvaraganGrade AFirst Prize
ஆரூரன் ஆதித்தன்Aruran AthethanGrade B
தீரன் விஜிதன்Dheeran VijithanGrade A
இலக்கியன் ரவிச்சந்திரன்Ilakkiyan RavichandranGrade B
ஜீவா ராம்Jeeva RamGrade A
கார்த்திக் சுரேந்திரன்Kaarthik SurendranGrade AThird Prize
கஜீஸ் செல்வாகரன்Kajish SelvakaranGrade B
முத்துகந்தாதிரையன் இரவீந்திரன்Muthukandadirayan RaveenthranGrade B
பிரணாயன் பகீரதன்Prannayan PakeerathanGrade ASecond Prize
செங்கோ திலகன்Sengko ThillakanGrade C
தரணிவேந்தன் பாலகுமார்Taraniventhan BalakumarGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு - 2014 பிறந்தவர்கள் (பெண்கள்) (PP-Girls (2014 born))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருசா பிரதீபன்Aarusa PratheepanGrade A
அகத்தா பெஞ்சமின்Agatha BenjamineGrade ASecond Prize
அக்‌ஷதா தயானந்Akshathah ThayananthGrade AFirst Prize
அஸ்வி சிவச்சந்திரன்Ashvi SivachchandranGrade A
வவிஷா பிருந்தன்Bhavisha BirunthanGrade B
காவியா டேவிட் மதன்ராஜ்Kaaviya David MathanrajGrade A
நிலா தினேஷ்Nila DineshGrade A
சந்திரா ருபேஷ்Santhira RupeshGrade ASecond Prize
ரிஷா அழகராஜாTisha AlagarajahGrade A
வர்ஷினி வரதராஜன்Varshni VaratharajanGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு - 2014 இன் பின் பிறந்தவர்கள் (பெண்கள்) (PP-Girls (After 2014 born))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆன்ஷிகா கொனஸ்றேமன்Annshika KonasremanGrade A
பக்தி சாய்ராம்Bhakthi SairamGrade A
டக்ஷண்யா யுககுமார்Dakshanya YukakumarGrade AThird Prize
டிருக்சா கோணேஸ்வரன்Diruksha KoneswaranGrade A
ஹரினி பவன்Harini BavanParticipated
ஹறினி மதனன்Harini MathananGrade ASecond Prize
ஹாசினி மனோஜ் பிரபாகர்Hasini Manoj PrabakarGrade B
கவினா சந்தோஷ்kavina SanthoshGrade B
மதுரஞ்சினி மனோஜ்Madhuranjini ManojGrade A
ம்ரித்திகா கோகுலன்Mrithika GokulanGrade AFirst Prize
சாத்விகா கணேஷ்Saathvikha GaneshGrade A
ஷமாயா பிரகஹான்ராஜ்Sharmayah PeragahanrajGrade B
ஷயானா பிரகஹான்ராஜ்Shayaanah PeragahanrajGrade A
சுஜிர்த்தன பிரதீபன்Sujirthana PratheepanGrade A
வஷ்மிகா அசோக்குமார்Vashmika AshokkumarGrade A
வீயா செந்தில்குமார்Veeya SendhilkumarGrade A
விகஸ்னி செல்வாகரன்Vikasni SelvakaranGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - பாலர் பிரிவு (ஆண்கள்) (PV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதேஷ் பாலேந்திராAAdesh BalendraGrade B
ஆதவ் ஜெய்சுந்தர வேல்Aadhav Jaisundra VelGrade B
ஆதித்யா கிருஷ்ண குமார்Aditya Krishna KumarGrade ASecond Prize
அன்பகிலன் தங்கராஜ்Anbagilan ThangarajGrade A
அருத்தன் பார்த்திபன்Aruthan ParthipanGrade A
அஸ்விந் மயூரதன்Ashwinth MajurathanGrade B
டிலன் முகுந்தன்Dhilan MukundanGrade A
டிஷாந் மயூரதன்Dishanth MajurathanGrade A
இலக்கியன் தமிழ்ச்செல்வன்Ilakiyen ThamilchelvanGrade B
இலக்கியன் ரவிச்சந்திரன்Ilakkiyan RavichandranGrade B
இளன் சுகுமார்Ilan SukumarGrade A
யஷ்வின் ராஜ்குமார்Jasvin RajkumarGrade A
ஜோயல் தோமினிக் சாவியோJoel Dominic SavioGrade A
கார்த்திக் சுரேந்திரன்Kaarthik SurendranGrade A
கஜீஸ் செல்வாகரன்Kajish SelvakaranGrade A
முத்துகந்தாதிரையன் இரவீந்திரன்Muthukandadirayan RaveenthranGrade AThird Prize
பிரதாவன் பிறேமதாசன்Prathavan PremathasanGrade C
ராஜீவ் க்ரிஸ்ஷ்ணா சரவணன்Rajeev Krisshna SaravananGrade A
ரோஷன் பத்மநாதன்Roshan PathmanathanGrade A
சாய் விதுஷன் ருபேஷ்Sai Vithushan RupeshParticipated
தரணிவேந்தன் பாலகுமார்Taraniventhan BalakumarGrade AFirst Prize
வானுஜன் சதீஸ்Vanujan SatheeshGrade C

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - பாலர் பிரிவு (பெண்கள்) (PV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருசா பிரதீபன்Aarusa PratheepanGrade A
அகத்தா பெஞ்சமின்Agatha BenjamineGrade AThird Prize
ஆன்ஷிகா கொனஸ்றேமன்Annshika KonasremanGrade A
ஆருஷி சிவநாதன்Arushi SivanathanGrade A
அஸ்வி சிவச்சந்திரன்Ashvi SivachchandranGrade A
வவிஷா பிருந்தன்Bhavisha BirunthanGrade B
டிருக்சா கோணேஸ்வரன்Diruksha KoneswaranGrade A
ஹறினி மதனன்Harini MathananGrade B
காவியா டேவிட் மதன்ராஜ்Kaaviya David MathanrajGrade C
கிஷானா அமலன்Kishana AmalanGrade A
லித்திகா குகானந்தம்Liththika KugananthamGrade C
நி க் ஷா நி ம ல ன்Niksha NimalanGrade A
நிலா தினேஷ்Nila DineshGrade AFirst Prize
நிலோசிகா சிறிசெல்வகாந்தன்Niloshika SriselvakanthanGrade AFirst Prize
சந்திரா ருபேஷ்Santhira RupeshGrade A
சுஜிர்த்தன பிரதீபன்Sujirthana PratheepanGrade A
ரிஷா அழகராஜாTisha AlagarajahGrade A
வர்ஷினி வரதராஜன்Varshni VaratharajanGrade A
வஷ்மிகா அசோக்குமார்Vashmika AshokkumarGrade A
விகஸ்னி செல்வாகரன்Vikasni SelvakaranGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SpAdSP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அமிர்தன் திருஅரங்கன்Amirthan ThiruarrenkanGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
பவன் கிருஷ்ணகுமார்Bawen KrishnakumarGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
மணி ஸ்ரீ ஹரிஷ் மகேந்திரபிரபுMani Sri Harish Mahendra PrabhuGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
ராகவன் கிருஷ்ணசர்மாRagavan KrishnasarmaGrade B

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்) (SpAdSP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அதிதி அன்ஜெய்Aditi AnjayGrade B
பவானுஜா குகச்சந்திரன்Bavanuja KugachanthiranGrade A
தீப்திகா பாஸ்கரதேவன்Deepthika PaskarathevanGrade B
காயத்ரீ பாஸ்கரதேவன்Gayathri PaskarathevanGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
குண நேத்ரா ராம்குமரன்Guna Netra RamkumaranGrade B
மகதி ராமசுப்பிரமணியன்Mahathi RamasubramanianGrade A
பிரதிக்‌ஷா சதீஷன்Prathikshaah SatheesanGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
சவிதாரணி கிருஷ்ணகுமார்savidarani krishnakumarGrade A
ஶ்ரீஷ்ரேயா சிவக்குமார்SriShreya SivakumarGrade A
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
வாமிகா குகனேஸ்வரன்Wamika KuganeswaranGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (SpBP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
நிதின் கருணாகரன்Nitin KarunakaranGrade AFirst Prize
பிரதிக் ஷன் பார்த்திபமணிகண்டன்Prathikshan ParthibamanikandanGrade ASecond Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்) (SpBP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபினஜா கிரிதரன்Abinajah KiritharanGrade A
அக்‌ஷரா தயானந்Aksharah ThayananthGrade AThird Prize
அமரா ஜெயகணேஷ்Amara JeyaganeshGrade AFirst Prize
தெய்சு சுரேந்திரகுமார்Deaisu SurendrakumarGrade B
டிலோசிகா சிறிசெல்வகாந்தன்Diloshika SriselvakanthanGrade A
ஹாஸிதா சுதாகர்Haasitha SudhakarGrade A
ரியானா ஞானராஜாTiana gnanarajaGrade ASecond Prize
வினிஸ்கா உத்ரகுமார்Viniska UthrakumarGrade A
விசாலி செந்தூரன்Vishaali SenthooranGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு - ஆண்கள் (SpIP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபினேஷ் கிரிதரன்Abinesh KiritharanGrade A
அத்ரித் அன்ஜெய்Adhrit AnjayGrade B
ஆதித்யா கிருஷ்ணசர்மாAdithya KrishnasarmaGrade B
அக்‌ஷயன் ஜெயகணேஷ்Akshayan JeyaganeshGrade AThird Prize
அஷ்வின் சுகந்தன்Asvin SuganthanGrade ASecond Prize
டேவேஷ் நந்தகுமார்Devesh NanthakumarGrade A
தேவ்நாத் ராஜேஷ் பிரபுDevnath Rajesh PrabhuGrade A
தரன் மதனன்Dharon MathananGrade AFirst Prize
கார்த்திக்வேலன் ஜெகநாதன்Karthicvelan JaganathanGrade A
மிதுல் ஜெகதீஸ்வரன்Mithul JagadeeswaranGrade A
நித்தேஷ் நந்தகுமார்Nithesh NandhakumarGrade A
ரிஷித் சாய்ராம்Rishith SairamGrade A
யோகன் சரவணகுமார் கோமதிYoghan Saravanakumar GomathyGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (SpIP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிரா ஈஸ்வரமூர்த்தி பத்மாசினிAdhira Eswaramoorthy PadmaseneGrade A
அகன்வீ அருண்Aganvee ArunGrade A
ஆக்னஸ் தோமினிக் சாவியோAgnus Dominic SavioGrade A
அனன்யா அனிஷ்Ananya AnishGrade A
அத்வைதா பார்த்திபன்Athvaitha ParthipanGrade A
டிலானி டேவிட் மதன்ராஜ்Delani David MathanrajGrade A
கார்த்திகா கோகுலன்Kartheeka GokulanGrade A
கவிநந்தினி மனோஜ்Kavinandhini ManojGrade AFirst Prize
கவின்மதி இராமகுமாரன்Kavinmathi RamakumaranGrade A
லக்‌ஷனா செந்தில்குமார்Lakshana SenthilkumarGrade A
மனிஷா மனோகரன்Manisha ManokaranGrade A
நட்சித்ரா கஜேந்திரன்Natchitra GajendranGrade A
பூர்ணிஷா சூரியகுமார்Poornisha SooriyakumarGrade A
சாதனா சந்தோஷ்Sadhana SanthoshGrade A
சம்ஹிதா வீரமச்சான்பட்டி கல்யாணசுந்தரம்Samhitha Veeramachanpatty KalyanasundaramGrade A
சாருக்கா சிரன்ஜீவன்Sharukka SiranjeevanGrade ASecond Prize
ஷெரோனா சுதாகரன் குருஸ்Sherona Suthakaran CroosGrade A
ஷோபனா கோபால்ராஜ்Shobana GopalrajGrade A
ஸ்ருதி சுபாஷ் பாபுShruti SubashbabuGrade A
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade ASecond Prize
வேதா சரவணன்Vedha SaravananGrade A
விவேக்கா கோணேஸ்வரன்Viveka KoneswaranGrade A

விசேட அடிப்படை தமிழார்வ எழுத்தறிவுத் தேர்வு - இடைநிலை (SpJW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஹரி கிருஷ்ணன்Hari KrishnanGrade A
நிதுல் விவேகானந்தன்Nithul VivekanandanGrade A
சிவாணி சீனிவாசன்Shivani SrinivasanGrade A
வேலோன் சசி குமார்Vaylone Sasi kumarGrade A
யோகன் சரவணகுமார் கோமதிYoghan Saravanakumar GomathyGrade A

விசேட எழுத்தறிவுப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (SpLW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபீஷ்னன் வரதன்Abeeshnan VarathanGrade B
அத்ரித் அன்ஜெய்Adhrit AnjayGrade B
அகிஷான் முரளிதரன்Ageshaan MuraledaranGrade C
அஜன் பாலசுப்பிரமணியம்Ajan BalasubramaniamGrade C
அக்‌ஷரா பிரதீபன்Akshara PradeepanGrade A
அக்‌ஷயன் ஜெயகணேஷ்Akshayan JeyaganeshGrade AThird Prize
அமுதன் மீரான்Amuthan MeeranGrade C
அங்கதன் பார்த்திபன்Ankathan ParthipanGrade B
அனுஜன் பாலசுப்பிரமணியம்Anujan BalasubramaniamGrade C
அர்ஷியா வன்னியசிங்கம்Arshia VanniyasingamGrade C
அஸ்வதசிறி பிரதீபன்Aswethashree PiratheepanGrade C
அத்வைதா பார்த்திபன்Athvaitha ParthipanGrade A
அவந்திகா வினோத் விக்ரம்Avanthika Vinoth VikramGrade A
அவிஷ் பிரகாஷ்Avish PragashGrade A
தீபன்சாய் ஜெயபிரகாஷ்Deebansai JayaprakashGrade C
டிலானி டேவிட் மதன்ராஜ்Delani David MathanrajGrade B
தன்யஸ்ரீ லட்சுமி வினோத் சங்கர்Dhanyasri Lakshmi Vinodh ShankarGrade C
கோகுலன் அசோகபாலன்Gogulen AshokabalanGrade C
ஹாசினி கணேஷ்Hasini GaneshGrade A
இனியா ஜெய்சுந்தர வேல்Iniya Jaisundra VelGrade B
ஜெர்மி தயாபரன்Jearmy ThayaparanGrade B
ஜெனோலின் வினோத் பீரிஸ்Jenolin Vinoth PierisGrade B
ஜெனோஸ் சிரன்ஜுவன்Jenosh SiranjeevanGrade C
கபிசா பிரதீபன்Kabisa PratheepanGrade B
கவிதன் சண்முகரத்தினம்Kavithan ShanmugaratnamGrade C
காவியா செந்தில் கிருஷ்னன்Kavya Senthil KrishnanGrade A
லக்‌ஷனா செந்தில்குமார்Lakshana SenthilkumarGrade A
லவங்கி பகீரதன்Lavankhy PakeerathanGrade A
மானசா சசிசுதன்Maanasha SasisuthanGrade A
மாதுரி பகீரதன்Maathuri PakeerathanGrade A
மிரேஷ் சிவயோகம்Meresh SivayogamGrade C
மிதுல் ஜெகதீஸ்வரன்Mithul JagadeeswaranGrade A
மோஹித்வர்ஷன் முத்துக்குமரன்Mohithvarshan MuthukumaranGrade A
நாபிகா நந்தகுமார்Naabiga NanthakumarGrade B
நிறுபன் சுகுனானந்தன்Niruban SugunananthanGrade B
பவித்ரா கண்ணன்Pavithra KannanGrade B
பொன்சங்கரன் நல்லசிவம்Ponshankaran NallasivamGrade B
பூர்ணிஷா சூரியகுமார்Poornisha SooriyakumarGrade A
ராகவி சாந்தகுமார்Rahavi ShanthakumarGrade C
சாதனா சந்தோஷ்Sadhana SanthoshGrade A
சாய் ஜெஷ் ரஜனீஷ்Saijesh RajaneeshGrade B
சஷ்வித் சுவாதீஷ்Sashvith SwadishGrade A
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade AFirst Prize
தரணி தமிழ்ச்செல்வன்Tharani ThamilchelvanGrade ASecond Prize
தருண் சுதாகரன்Tharun SuthakaranGrade A
வாகிஸ்வரன் தமிழரசன்Vakeeswaran ThamilarasanGrade C
விதுசா சுகிர்தன்Vithoosa SugirthanGrade C
விவேக்கா கோணேஸ்வரன்Viveka KoneswaranGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு - 2014 பிறந்தவர்கள் (ஆண்கள்) (SpPP-Boys (2014 Born))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதவ் ஜெய்சுந்தர வேல்Aadhav Jaisundra VelGrade AFirst Prize
ஆடிஷ் பிரசாத்Aadhish PrasathGrade B
ஆருஷ் பிரசாத்Aarush PrasathGrade B
ஆதித்யா கிருஷ்ண குமார்Aditya Krishna KumarGrade A
அன்பகிலன் தங்கராஜ்Anbagilan ThangarajGrade AThird Prize
அருத்தன் பார்த்திபன்Aruthan ParthipanGrade AFirst Prize
டிலன் முகுந்தன்Dhilan MukundanGrade A
டிஷாந் மயூரதன்Dishanth MajurathanGrade B
ஜகத் திருJagatth ThiruGrade B
யஷ்வின் ராஜ்குமார்Jasvin RajkumarGrade B
ஜோயல் தோமினிக் சாவியோJoel Dominic SavioGrade A
ராஜீவ் க்ரிஸ்ஷ்ணா சரவணன்Rajeev Krisshna SaravananGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு - 2014 இன் பின்பிறந்தவர்கள் (ஆண்கள்) (SpPP-Boys (After 2014 Born))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதேஷ் பாலேந்திராAAdesh BalendraGrade A
அர்ஜுன் துவாரகன்Arjun ThuvaraganGrade A
அஸ்விந் மயூரதன்Ashwinth MajurathanGrade A
திலன் பகீரதன்Dhilan BakeerathanGrade A
இலக்கியன் ரவிச்சந்திரன்Ilakkiyan RavichandranGrade A
யதுர்சன் சசிகுமார்Jathursan SasikumarGrade A
ஜீவா ராம்Jeeva RamGrade A
கார்த்திக் சுரேந்திரன்Kaarthik SurendranGrade AFirst Prize
கஜீஸ் செல்வாகரன்Kajish SelvakaranGrade A
கிரிஷாய் பார்த்தீபன்Krishay PartheepanGrade A
மித்ரன் வீரேந்திர குமார்Mithran Veerendra KumarParticipated
முத்துகந்தாதிரையன் இரவீந்திரன்Muthukandadirayan RaveenthranGrade AThird Prize
பம்பாவாசன் அசோகபாலன்Pambavasan AshokabalanGrade A
பிரணாயன் பகீரதன்Prannayan PakeerathanGrade A
ஷ்ரவன் சாயிரூபன்Shravan SairubanGrade A
தரணிவேந்தன் பாலகுமார்Taraniventhan BalakumarGrade ASecond Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு - 2014 பிறந்தவர்கள் (பெண்கள்) (SpPP-Girls (2014 Born))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருசா பிரதீபன்Aarusa PratheepanGrade A
அகத்தா பெஞ்சமின்Agatha BenjamineGrade A
அக்‌ஷதா தயானந்Akshathah ThayananthGrade A
ஆராதனா அனிஷ்Aradhana AnishGrade A
அஸ்வி சிவச்சந்திரன்Ashvi SivachchandranGrade AFirst Prize
காவியா டேவிட் மதன்ராஜ்Kaaviya David MathanrajGrade A
லித்திகா குகானந்தம்Liththika KugananthamParticipated
நிலான்தி சுகுணானந்தன்Nilanthi SugunananthanGrade A
சந்திரா ருபேஷ்Santhira RupeshGrade AThird Prize
ரிஷா அழகராஜாTisha AlagarajahGrade ASecond Prize
வர்ஷினி வரதராஜன்Varshni VaratharajanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு - 2014 இன் பின் பிறந்தவர்கள் (பெண்கள்) (SpPP-Girls (After 2014 Born))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆன்ஷிகா கொனஸ்றேமன்Annshika KonasremanGrade A
ஆருஷி சிவநாதன்Arushi SivanathanGrade AThird Prize
பக்தி சாய்ராம்Bhakthi SairamGrade A
டக்ஷண்யா யுககுமார்Dakshanya YukakumarGrade AFirst Prize
டிருக்சா கோணேஸ்வரன்Diruksha KoneswaranGrade A
ஹரினி பவன்Harini BavanParticipated
ஹறினி மதனன்Harini MathananGrade AThird Prize
ஜனிஷா லாவண்ணியன்Janishaa LavanniyanGrade B
கவினா சந்தோஷ்kavina SanthoshGrade A
கிஷானா அமலன்Kishana AmalanGrade A
மதுரஞ்சினி மனோஜ்Madhuranjini ManojGrade A
ம்ரித்திகா கோகுலன்Mrithika GokulanGrade A
நி க் ஷா நி ம ல ன்Niksha NimalanGrade AThird Prize
நிலோசிகா சிறிசெல்வகாந்தன்Niloshika SriselvakanthanGrade ASecond Prize
சாத்விகா கணேஷ்Saathvikha GaneshGrade A
ஷமாயா பிரகஹான்ராஜ்Sharmayah PeragahanrajGrade A
ஷயானா பிரகஹான்ராஜ்Shayaanah PeragahanrajGrade A
ஸ்ரீவித்யா காயத்ரி ஸ்ரீநாத்Srividhya Gayathri SreenathGrade A
சுஜிர்த்தன பிரதீபன்Sujirthana PratheepanGrade A
வஷ்மிகா அசோக்குமார்Vashmika AshokkumarGrade B
விகஸ்னி செல்வாகரன்Vikasni SelvakaranGrade A

விசேட தனி நடிப்புப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SpSA)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகில் மீரான்Aahil MeeranGrade AThird Prize
அதிதி அன்ஜெய்Aditi AnjayGrade A
அமிர்தன் திருஅரங்கன்Amirthan ThiruarrenkanGrade AFirst Prize
கவின்மதி இராமகுமாரன்Kavinmathi RamakumaranGrade A
ரிஷித் சாய்ராம்Rishith SairamGrade A
சவிதாரணி கிருஷ்ணகுமார்savidarani krishnakumarGrade A
ஸ்ரீநிகேதன் சரவண பிரபுSriniketan Saravana PrabuGrade ASecond Prize

விசேட அடிப்படை தமிழார்வ எழுத்தறிவுத் தேர்வு - மேல்நிலை (SpSW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ரிஷிதரன் மூர்த்திRishidharan MoorthiGrade B

விசேட முன்னேற்பாடற்ற பேச்சுப் போட்டி - அதிஇளைஞர் பிரிவு (SpYImS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகலவன் ஸ்ரீஸ்கந்தராஜன்Akalavan SriskantharajanGrade A
அஞ்சலா ரஞ்சித்Anjala RanjithGrade AThird Prize
புவன் செந்தில்Bhuvan SenthilGrade AFirst Prize
ஹரிணி மஹேந்திர பிரபுHarini Mahendra PrabhuGrade ASecond Prize
கதிரினி இரத்னகுமார்Kathirini RatnakumarGrade A
மீரா தயாபரன்Meera ThayaparanGrade A

விசேட எழுத்தறிவுப் போட்டி - இளைஞர் பிரிவு (SpYW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிநயன் ராஜ்குமார்Abinayan RajkumarGrade A
அபிராமி நரேந்திரநாதன்Abirami NarenthiranathanGrade B
அதித்ரி ராமியா அனகன்Aditri Ramia AnaganGrade B
அகலவன் ஸ்ரீஸ்கந்தராஜன்Akalavan SriskantharajanGrade A
அஞ்சலா செல்வன்Angela ChelvanGrade A
அங்குசன் ஸ்ரீஸ்கந்தராஜாAngusan SriskantharajahGrade AThird Prize
அஞ்சலா ரஞ்சித்Anjala RanjithGrade AFirst Prize
அபர்ணா சிவசங்கர்Aparnaa SivasankarGrade C
அவன்ரிகா அனுஜிதன்Avantika AnugithanGrade A
பவன் கிருஷ்ணகுமார்Bawen KrishnakumarGrade A
புவன் செந்தில்Bhuvan SenthilGrade A
டினுசியா ஞானமூர்த்திDenusiya GnanamoorthyGrade A
துஸ்யந்தன் மோகனதாஸ்Dhushanthan MohanathasGrade C
காயத்ரீ பாஸ்கரதேவன்Gayathri PaskarathevanGrade A
ஜீவகன் சசீந்திரன்Givakan SaseendranGrade B
ஹர்சா கமலநாதன்Harsha KamalanathanGrade B
ஹர்சிதா ஜெயபிரகாஷ்Harshita JayaprakashGrade B
ஜனுஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Janushan JegatheeswaranGrade B
ஜஸ்மின் ஆய்ஷா உஷாம்Jasmin Ayishah UshamGrade B
ஜெனிபர் சுரேந்திரக்குமார்Jenifer SurenthirakumarGrade A
கதிரினி இரத்னகுமார்Kathirini RatnakumarGrade B
கவிசாந்த் விக்னேஸ்வரன்Kavisanth VigneswaranGrade A
காவியா சித்திவிநாயகர்Kaviya SiththivinayagarGrade A
கேசவன் விக்னராஜாKesavan VignarajahGrade B
கிசோமிதா தவேந்திரன்Kisomitha ThaventhiranGrade A
குகன் ஹரன் குமரலிங்கம்Kugan Haran KumaralingamGrade C
மஹிமா பார்த்தசாரதிMahima ParthasarathyGrade A
மரியம் சுஹா மொஹமட் ஆசாட்Mariyam Suha Mohammed AshadGrade ASecond Prize
மீரா தயாபரன்Meera ThayaparanGrade A
நிரஞ்சனா கண்ணன்Niranjana KannanGrade B
பிரவீணா நவரத்னம்Praveena NavaratnamGrade A
பிரிதா அருள்ராஜ்Pritha ArulrajGrade A
ரஜீஸ்கா கமலநாதன்Rajiska KamalanathanGrade A
ரினுஸ்கா கமலநாதன்Rinuska KamalanathanGrade A
சன்சிதா வேலாயுதர்Sansitha VelayutharGrade A
ஷரணா நடராஜஐயர்Sharanaa NadarajaiyerGrade AThird Prize
சாதனா சிறிறங்கன்Shathana SriranganGrade B
சிறீதேவன் மகேஸ்வரன்Shreedevan MaheswaranGrade AThird Prize
சிஜர்தன் ஜசிதரன்Sijarthan JaseetharanGrade A
சோபிதன் சிவகுமார்Sobhithan SivakumarGrade A
சுஜந்தன் மனோகரன்Sujanthan ManoharanGrade C
தனஜா அருண்மொழித்தேவர்Thanaja ArunGrade A
தேனுகா தணிகைராஜன்Thenuhaa ThanikairajanGrade A
தேனுஷன் இரத்தினகுமார்Thenushan RatnakumarGrade A
விஷால் குன்னத்தூர் செந்தில்குமார்Vishal Kunnathur SenthilkumarGrade B
யாதவன் செல்வரூபன்Yathavan SelvarubanGrade B

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபினேஷ் பாலா நாடிமுத்துAbinesh Bala NadimuthuGrade B
அமிர்தன் திருஅரங்கன்Amirthan ThiruarrenkanGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
அருண் சுந்தரவடிவேல்Arun SuntharavadivelGrade A
அஷ்வின் ராஜ்குமார்Ashvin RajkumarGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
மகீன் ஞானராஜாMageen GnanarajaGrade A
நிவேதன் சண்முகரத்தினம்Nivethan ShanmugaratnamGrade C
திவாஷ் யோகேந்திரம்Thivash YogenthiramGrade A
விலோஹித் உமாசங்கர்Vilohith UmashankarGrade C
யாழினியன் ஜசிதரன்Yaliniyan JaseetharanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (பெண்கள்) (SS-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிராமி சசிசுதன்Abirami SasisuthanGrade AThird PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
அதிதி அன்ஜெய்Aditi AnjayGrade A
அக்‌ஷரா ஸ்ரீAksharaa ShreeGrade A
அக்‌ஷயா ராஜ்குமார்Akshayah RajkumarGrade A
எழில் கேதீஸ்வரன்Elil KetheeswaranGrade A
குண நேத்ரா ராம்குமரன்Guna Netra RamkumaranGrade A
ஹைலே ஜோசப் செல்வராஜ்Hailey Joseph SelvarajGrade B
ஹன்னாஹ் ஜோசப் செல்வராஜ்Hannah Joseph SelvarajGrade A
ஜனனி விஜயஷங்கர்Janani VijayashankarGrade A
நித்யா நிமலன்Nitya NimalanGrade A
பிரசித்தா முருகானந்தம்Prascheetha MuruganandamGrade A
ஷிராணி பவிதன்Shiraani PaveethanGrade A
சிவாணி சீனிவாசன்Shivani SrinivasanGrade A
சிந்து செந்தில்Sindhu SenthilGrade ASecond PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
சிவதநிஷா சிவக்குமார் விமலாSivadhanisa Sivakumar VimalaGrade B
சுவாதி கந்தசாமிSwati KandaswamyGrade A
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade AFirst PrizeSelected for National Competition to be held on 28th September 2019
யுபாஷனா நாராயணன்Yubhashana NarayananGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அமிர்தன் திருஅரங்கன்Amirthan ThiruarrenkanGrade ASecond Prize
அஷ்வின் ராஜ்குமார்Ashvin RajkumarGrade A
மகீன் ஞானராஜாMageen GnanarajaGrade AFirst Prize
நிவேதன் சண்முகரத்தினம்Nivethan ShanmugaratnamGrade AThird Prize
யாழினியன் ஜசிதரன்Yaliniyan JaseetharanGrade AThird Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (பெண்கள்) (SV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அதிதி அன்ஜெய்Aditi AnjayGrade B
அக்‌ஷயா ராஜ்குமார்Akshayah RajkumarGrade A
எழில் கேதீஸ்வரன்Elil KetheeswaranGrade B
ஜனனி விஜயஷங்கர்Janani VijayashankarGrade A
ஜெய்நீ ஜீனோ ஆல்வின் பிரபாகரதாஸ்Jaynie Juno Alwin PrabakaradhasGrade B
நித்யா நிமலன்Nitya NimalanGrade AFirst Prize
ஷிராணி பவிதன்Shiraani PaveethanGrade B
சிவாணி சீனிவாசன்Shivani SrinivasanGrade B
சிந்து செந்தில்Sindhu SenthilGrade ASecond Prize
சுலக்ஸ்மி சுரேஸ்குமார்Sulakshmi SureshkumarGrade B
சுவாதி கந்தசாமிSwati KandaswamyGrade AThird Prize
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade A
யுபாஷனா நாராயணன்Yubhashana NarayananGrade B

எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஷ்வின் ராஜ்குமார்Ashvin RajkumarGrade ASecond Prize
ஜெய்நீ ஜீனோ ஆல்வின் பிரபாகரதாஸ்Jaynie Juno Alwin PrabakaradhasGrade B
மகீன் ஞானராஜாMageen GnanarajaGrade C
ஷிராணி பவிதன்Shiraani PaveethanGrade C
சிந்து செந்தில்Sindhu SenthilGrade ASecond Prize
சுலக்ஸ்மி சுரேஸ்குமார்Sulakshmi SureshkumarGrade C
சுவாதி கந்தசாமிSwati KandaswamyGrade B
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade AFirst Prize
யாழினியன் ஜசிதரன்Yaliniyan JaseetharanGrade B

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிராமி சசிசுதன்Abirami SasisuthanGrade B
அதிதி அன்ஜெய்Aditi AnjayGrade B
அக்‌ஷயா ராஜ்குமார்Akshayah RajkumarGrade AThird Prize
அமிர்தன் திருஅரங்கன்Amirthan ThiruarrenkanGrade ASecond Prize
குண நேத்ரா ராம்குமரன்Guna Netra RamkumaranGrade C
ஜனனி விஜயஷங்கர்Janani VijayashankarGrade A
காருண்யா சுதாகரன்Kaarunya SuthakaranGrade AFirst Prize
காவியா சோம சுந்தரம்Kaaviya Soma SundaramGrade B
நேகா சிவசத்திNeha SivasaththyGrade B
நிவேதன் சண்முகரத்தினம்Nivethan ShanmugaratnamGrade C

விவாத போட்டி - இளைஞர் பிரிவு (YD)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஞ்சலா ரஞ்சித்Anjala RanjithGrade AFirst Prize
அவன்ரிகா அனுஜிதன்Avantika AnugithanGrade AFirst Prize
பாமா நாயர்Bhama NairGrade AFirst Prize
மணி ஸ்ரீ ஹரிஷ் மகேந்திரபிரபுMani Sri Harish Mahendra PrabhuGrade ASecond Prize
நிதிலா சக்திNidhila SakthiGrade ASecond Prize
சிந்து செந்தில்Sindhu SenthilGrade ASecond Prize

வினாடி வினாப் போட்டி - இளைஞர் பிரிவு (YQ)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிநயன் ராஜ்குமார்Abinayan RajkumarGrade AThird Prize
அதித்ரி ராமியா அனகன்Aditri Ramia AnaganGrade ASecond Prize
அகலவன் ஸ்ரீஸ்கந்தராஜன்Akalavan SriskantharajanGrade AFirst Prize
அமிதேஷ் செந்தில்குமரன்Amiethesh SenthilkumaranGrade AFirst Prize
அன்புக்கரசி தனபால்Anbukkarasi DhanapalGrade ASecond Prize
அங்குசன் ஸ்ரீஸ்கந்தராஜாAngusan SriskantharajahGrade AFirst Prize
அவன்ரிகா அனுஜிதன்Avantika AnugithanGrade AFirst Prize
ஹர்சிதா ஜெயபிரகாஷ்Harshita JayaprakashGrade A
லக்‌ஷிமி பிரியதர்ஷினி ஆலப்பாக்கம் ஜவஹர்லால்நேருLakshmi Priyadarshinii Alapakkam JawaharlalnehruGrade ASecond Prize
மீரா தயாபரன்Meera ThayaparanGrade AThird Prize
நிரஞ்சனா கண்ணன்Niranjana KannanGrade A
ரக்ஷாயினி சசிகுமார்Rakshagini SasikumarGrade AThird Prize
சச்சின் ராய் ராய்ராஜ்Sachin Rai RayrajGrade A
சன்சிதா வேலாயுதர்Sansitha VelayutharGrade AThird Prize
சுஷாந்த் செல்வம்Shusanth SelvamGrade ASecond Prize
சிஜர்தன் ஜசிதரன்Sijarthan JaseetharanGrade AThird Prize
ஸ்ருதிக்‌ஷா ராஜசேகர்Srudiksha RajasekarGrade ASecond Prize
விஷால் குன்னத்தூர் செந்தில்குமார்Vishal Kunnathur SenthilkumarGrade A
யாஷினி ராமர்Yashini RamarGrade A
யாதவன் செல்வரூபன்Yathavan SelvarubanGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - இளைஞர் பிரிவு (YV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிநயன் ராஜ்குமார்Abinayan RajkumarGrade AThird Prize
அதித்ரி ராமியா அனகன்Aditri Ramia AnaganGrade B
அஞ்சலா செல்வன்Angela ChelvanGrade ASecond Prize
அங்குசன் ஸ்ரீஸ்கந்தராஜாAngusan SriskantharajahGrade A
டினுசியா ஞானமூர்த்திDenusiya GnanamoorthyGrade AFirst Prize
ஜஸ்மின் ஆய்ஷா உஷாம்Jasmin Ayishah UshamGrade B
ஜெனிபர் சுரேந்திரக்குமார்Jenifer SurenthirakumarGrade A
கதிரினி இரத்னகுமார்Kathirini RatnakumarGrade B
காவியா சித்திவிநாயகர்Kaviya SiththivinayagarGrade A
குகன் ஹரன் குமரலிங்கம்Kugan Haran KumaralingamGrade C
மரியம் சுஹா மொஹமட் ஆசாட்Mariyam Suha Mohammed AshadGrade A
மீரா தயாபரன்Meera ThayaparanGrade A
சன்சிதா வேலாயுதர்Sansitha VelayutharGrade C
சிஜர்தன் ஜசிதரன்Sijarthan JaseetharanGrade A
யாதவன் செல்வரூபன்Yathavan SelvarubanGrade A