பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (தேசிய நிலை) (AdSS-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அரவிந்த் சத்யநாராயணன்Aravind SathyanarayananGrade AFirst Prize (Gold Medal)
அஷ்விதா செந்தில்குமரன்Asvetha SenthilkumaranGrade A
பானுகா கனகசபேசன்Banuka KanagasabesanGrade A
கஜானனன் சாய்ஈசன்Gajananan SaieasanGrade ASecond Prize (Silver Medal)
ஹேதாரன் பிரமேந்திரன்Haethaaran BramenthiranGrade A
ஜிவிஷா செந்தில்ராஜ்Jevishaa SenthilrajGrade A
லக்‌ஷிதா யோகேஸ்வரன்Lakshitha YogeswaranGrade A
மகின் வேலுசாமிMahin VelusamyGrade A
மணி ஸ்ரீ ஹரிஷ் மகேந்திரபிரபுMani Sri Harish Mahendra PrabhuGrade AThird Prize (Bronze Medal)
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade A
மிதுஷன் செந்தில்ராஜ்Methushan SenthilrajGrade A
நிரஞ்சனா கார்த்திகேயன்Niranjana KarthikeyanGrade A
பிரநிகா சாந்திகுமார்Pranika ShanthikumarGrade A
பிரதிக்‌ஷா சதீஷன்Prathikshaah SatheesanGrade A
ஷரணி கௌரீதரன்Sharane GowritharanGrade A
ஷாணிக்கா சிவானந்தன்Sharnica SivananthanGrade A
தருணி மிதுலானந்தன்Taruni MithulananthanGrade A
வருண் அஞ்சானூர் கனகசபாபதிVarun Anjanoor KanagasabapathiGrade A
வினுசாகினி இராஜராஜன்Vinusakini RajarajanGrade A

எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (தேசிய நிலை) (AdSW-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஷ்விதா செந்தில்குமரன்Asvetha SenthilkumaranGrade ATenth Prize
பானுகா கனகசபேசன்Banuka KanagasabesanGrade ASeventh Prize
இலக்கியா முரளிIlakkiya MuraliGrade ATenth Prize
கவிநிலா குணசீலன்Kavinila GunaseelanGrade AFourth Prize
கிரிஷனா ஞானராஜாKirishana GnanarajaGrade ASixth Prize
லக்‌ஷிதா யோகேஸ்வரன்Lakshitha YogeswaranGrade AThird Prize (Bronze Medal)
மானஸா நடராஜஐயர்Maanasa NadarajaiyerGrade ASeventh Prize
மகதி ராமசுப்பிரமணியன்Mahathi RamasubramanianGrade AFourth Prize
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade ASecond Prize (Silver Medal)
பிரணதி சிவக்குமார்Pranathi SivakkumarGrade ATenth Prize
ஷாணிக்கா சிவானந்தன்Sharnica SivananthanGrade ASeventh Prize
வினுசாகினி இராஜராஜன்Vinusakini RajarajanGrade AFirst Prize (Gold Medal)

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (தேசிய நிலை) (IS-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகில் மீரான்Aahil MeeranGrade A
அபிதா பாலகுமார்Abhitha BalakumarGrade A
அஞ்ஜனா கஜேந்திரன்Anjanna KajendranGrade A
ஆதர்ஷ் கஜகரன்Artharsh GajaharanGrade A
யதுசன் பகீரதன்Jathusan BakeerathanGrade A
கவின் மகேந்திரராசாKavin MahendrarajahGrade A
கவிநந்தினி மனோஜ்Kavinandhini ManojGrade AThird Prize (Bronze Medal)
காவ்யா செல்வரூபன்Kavya SelvarubanGrade A
மெஜிரின் வினோத் பீரிஸ்Majerin Vinoth PierisGrade A
மொஹித்த சுரேஷ் லதாMohitha Suresh LathaGrade A
நிலாஷன் சபேஷன்Nilashan SabeshanGrade A
நிஷித் ராஜன்பாபுNishith RajanbabuGrade ASecond Prize (Silver Medal)
பரணீதா மயூரன்Paraneetha MayuranGrade A
பிருத்துவி மிதுலானந்தன்Prithuvi MithulananthanGrade A
ரிஷிகரன் சகிலன்Rishikaran SakilanGrade A
ஷஹானி கௌரீதரன்Shahani GowritharanGrade A
சாருக்கா சிரன்ஜீவன்Sharukka SiranjeevanGrade A
ஷாஷா லோகிதரன்Shashaa LogitharanGrade A
விதுஜன் சிவசுதன்Vidhujan SivasuthanGrade A
வினுஜன் பிரபாகரன்Vinujan PirapakaranGrade AFirst Prize (Gold Medal)

எழுத்தறிவுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (தேசிய நிலை) (IW-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
துஷாந் வரதன்Dushanth VarathanGrade AThird Prize (Bronze Medal)
காவ்யா செல்வரூபன்Kavya SelvarubanGrade AFourth Prize
பிருத்துவி மிதுலானந்தன்Prithuvi MithulananthanGrade ATenth Prize
ஷஹானி கௌரீதரன்Shahani GowritharanGrade AEighth Prize
சங்கவி ரதன்தாஸ்Shanghavi RathanthasGrade ATenth Prize
ஷோபனா கோபால்ராஜ்Shobana GopalrajGrade ANinth Prize
சிவசொரூபினி சிவகுமார்Sivasorubini SivakumarGrade ASeventh Prize
ஸ்ரீநிகேதன் சரவண பிரபுSriniketan Saravana PrabuGrade AFirst Prize (Gold Medal)
வினோதிஹா வினோதன்Vinothiha VinothanGrade ASixth Prize
வினுஜன் பிரபாகரன்Vinujan PirapakaranGrade AFifth Prize
யாழவன் தமிழ்ச்செல்வன்Yaalavan ThamilchelvanGrade ASecond Prize (Silver Medal)

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (தேசிய நிலை) (LP-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அகிலன்Aakaash AkilanGrade A
ஆரபி நேசகுமார்Aataby NesakumarGrade A
ஆதிரை முகுந்தன்Aathirai MukunthanGrade A
அக்‌ஷயன் ஜெயகணேஷ்Akshayan JeyaganeshGrade A
அர்ஜுன் க்ரிப்பாகர்Arjun KripakarGrade A
அதீஷ்மன் கருணாதாசன் Atheeshman KarunathasanGrade A
தர்சிகா பாஸ்கரன்Dharshika BaskaranGrade A
டுஷ்மிகா பாலச்சந்திரன்Dusmika BalachandranGrade A
ஹரினி சுரேஷ்காந்Hariny SureshkanthGrade A
கனிஷ்கா சசிகுமார்Kanisshka SasikumarGrade A
கிரிஷாந் வரதன்Krishanth VarathanGrade AThird Prize (Bronze Medal)
லக்‌ஷனா செந்தில்குமார்Lakshana SenthilkumarGrade A
சாயீஷன் சபேஷன்Saishen SabeshanGrade A
ஷாஷா லோகிதரன்Shashaa LogitharanGrade ASecond Prize (Silver Medal)
ஸ்மிதா சிவக்குமார்Smitha SivakumarGrade A
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade A
தருண் சுதாகரன்Tharun SuthakaranGrade A
வாகிஸ்வரன் தமிழரசன்Vakeeswaran ThamilarasanGrade A
விவேக்கா கோணேஸ்வரன்Viveka KoneswaranGrade AFirst Prize (Gold Medal)

Special Advanced Senior Poem -Thirukkural (National) (SpAdSP-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகன் முகுந்தன்Aghan MukunthanGrade A
அமிர்தன் திருஅரங்கன்Amirthan ThiruarrenkanGrade A
அரவிந்த் சத்யநாராயணன்Aravind SathyanarayananGrade AThird Prize (Bronze Medal)
பவன் கிருஷ்ணகுமார்Bawen KrishnakumarGrade A
கஜானனன் சாய்ஈசன்Gajananan SaieasanGrade AFirst Prize (Gold Medal)
காயத்ரீ பாஸ்கரதேவன்Gayathri PaskarathevanGrade A
ஹரிஸ் டிமோன் அழகேசன்Harish Timon AlagesanGrade ASecond Prize (Silver Medal)
ஜிவிஷா செந்தில்ராஜ்Jevishaa SenthilrajGrade A
லக்‌ஷிதா யோகேஸ்வரன்Lakshitha YogeswaranGrade A
லோஜிதா பாத்லெட்Logitha BarthloteGrade A
மணி ஸ்ரீ ஹரிஷ் மகேந்திரபிரபுMani Sri Harish Mahendra PrabhuGrade A
மிதுஷன் செந்தில்ராஜ்Methushan SenthilrajGrade A
பிரனேஷ் செல்வராஜ்Pranesh SelvarajGrade A
பிரநிகா சாந்திகுமார்Pranika ShanthikumarGrade A
பிரதிக்‌ஷா சதீஷன்Prathikshaah SatheesanGrade A
பிரீத்திகா கமலக்கண்ணன் புவனேஸ்வரிPreethika Kamalakannan BhuvaneswariGrade A
பிரியங்கா கமலக்கண்ணன் புவனேஸ்வரிPriyanka Kamalakannan BhuvaneswariGrade A
ஷரணி கௌரீதரன்Sharane GowritharanGrade A
சுவாதி சுந்தரமோகன் Suvaathy SuntharamohanGrade A
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade A

விசேட எழுத்தறிவுப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (தேசிய நிலை) (SpLW-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அகிலன்Aakaash AkilanGrade AThird Prize (Bronze Medal)
அட்சரன் மயூரன்Adsaran MayooranGrade AThird Prize (Bronze Medal)
அக்‌ஷரா பிரதீபன்Akshara PradeepanGrade ASeventh Prize
அக்‌ஷயன் ஜெயகணேஷ்Akshayan JeyaganeshGrade ASeventh Prize
அர்ச்சனா ஆதவன்Archana AthavanGrade AFirst Prize (Gold Medal)
கிரிஷாந் வரதன்Krishanth VarathanGrade ANinth Prize
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade ASecond Prize (Silver Medal)
தரணி தமிழ்ச்செல்வன்Tharani ThamilchelvanGrade AFifth Prize
விபிஷ் மரகத ஐயப்பன்Vibhish Maragatha IyyappanGrade AFifth Prize
விவேக்கா கோணேஸ்வரன்Viveka KoneswaranGrade ANinth Prize

விசேட எழுத்தறிவுப் போட்டி - இளைஞர் பிரிவு (தேசிய நிலை) (SpYW-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகலவன் ஸ்ரீஸ்கந்தராஜன்Akalavan SriskantharajanGrade AEighth Prize
அங்குசன் ஸ்ரீஸ்கந்தராஜாAngusan SriskantharajahGrade AThird Prize (Bronze Medal)
அஞ்சலா ரஞ்சித்Anjala RanjithGrade AFirst Prize (Gold Medal)
ஜெனிபர் சுரேந்திரக்குமார்Jenifer SurenthirakumarGrade AEighth Prize
மரியம் சுஹா மொஹமட் ஆசாட்Mariyam Suha Mohammed AshadGrade ASecond Prize (Silver Medal)
நம்சிகா சிரேஸ்குமார்Namsiga SireskumarGrade AEighth Prize
பிரியங்கா கெங்காசுதன்Prianka GengasuthanGrade AThird Prize (Bronze Medal)
சகாய மெர்சி விக்டர் பாபுSahaya Mercy Victor BabuGrade ASeventh Prize
ஷரணா நடராஜஐயர்Sharanaa NadarajaiyerGrade AThird Prize (Bronze Medal)
சிறீதேவன் மகேஸ்வரன்Shreedevan MaheswaranGrade AThird Prize (Bronze Medal)

Senior Speech (National) (SS-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade A
அபிராமி சசிசுதன்Abirami SasisuthanGrade A
அகன் முகுந்தன்Aghan MukunthanGrade A
அய்ஷானி முருகானந்தாAishani MuruganandaGrade A
அமிர்தன் திருஅரங்கன்Amirthan ThiruarrenkanGrade AThird Prize (Bronze Medal)
அஷ்வின் ராஜ்குமார்Ashvin RajkumarGrade A
அத்சயன் சுதாகரன்Athsayan SuthakaranGrade ASecond Prize (Silver Medal)
கார்த்திகா ராஜ்குமார்Karthika RajkumarGrade A
கீர்த்தனா ராஜ்குமார்Keerthana RajkumarGrade A
லக்ஸ்மன் அறிவழகன்Luxman ArivalaganGrade A
பிரனேஷ் செல்வராஜ்Pranesh SelvarajGrade A
சஞ்சீவன் சசிதரன்Sanjeevan SasitharanGrade A
சிந்து செந்தில்Sindhu SenthilGrade A
ஸ்ரீநிதி கார்த்திகா சரவணன்Srinithi Karthika SaravananGrade A
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade AFirst Prize (Gold Medal)
திவ்வியா தேவபாலன் Thiviya ThevabalanGrade A
யாழினியன் ஜசிதரன்Yaliniyan JaseetharanGrade A
யுகாஷ் நேசகுமார்Yukash NesakumarGrade A

எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (தேசிய நிலை) (SW-N)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆர்த்தி பரதன்Aarthy ParathanGrade ANinth Prize
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade AThird Prize (Bronze Medal)
அகீசன் உதயகுமார்Akeeshan UthayakumarGrade AFourth Prize
அஷ்வின் ராஜ்குமார்Ashvin RajkumarGrade ASeventh Prize
அத்சயன் சுதாகரன்Athsayan SuthakaranGrade ASixth Prize
முகிலமுதன் முகுந்தராஜ்Mugilamudhan MuguntharajGrade AFourth Prize
சிந்து செந்தில்Sindhu SenthilGrade ASeventh Prize
சுவாதி சுந்தரமோகன் Suvaathy SuntharamohanGrade ASecond Prize (Silver Medal)
தேஜஸ்வினி மௌலி சந்திரசேகர்Tejaswinii Mouli ChandrasekarGrade ATenth Prize
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade AFirst Prize (Gold Medal)